1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Fanjuly (Tầng 3) - Tam Đảo 3 (T2-3) + Hà Giang ký sự (T19-24), Con đường màu xanh...

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi lotus8x, 09/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lotus8x

lotus8x Thành viên mới

*******c (Bố aViệt) trước khi lên xe về NA đã nhờ Khánh chuyển lời tới các bạn trong nhóm và những người bạn:
    "Không may cho Việt ra đi quá sớm, không tránh được số mệnh. Trong những ngày qua cảm ơn Khánh, Chiến
    và những người bạn trẻ (nhòm Fan7) đã cùng với gia đình vượt qua nỗi đau này. Dù bác chưa biết nhiều về các cháu nhưng qua hình ảnh vui vẻ của Việt ở những chuyến đi còn lưu giữ trong máy tính của Việt. Bác rất vui khi Việt có những người bạn như các cháu. Chuyện không may, đáng tiếc đã xảy ra, mong các cháu đi lại cẩn thận hơn.
    Cho bác chuyển lời cảm ơn chân thành của gia đình tới các bạn trẻ trong Nhóm(Fan7), diễn đàn TTVNOL, diễn đàn Nghệ An - Hà Tĩnh đã chia sẻ động viên gia đình vượt qua nỗi đau này. Đầu tháng tới bác sẽ quay trở lại HN cùng mẹ và 2 em của Việt để làm lễ. Cháu nhắn với các bạn hôm đó bố trí thời gian đi cùng với gia đình nhé."
    Kế hoạch là đến ngày 15/10 âm lịch tức thứ 3 ngày 1/12 dương,
    Gia đình sẽ làm lễ ở Thôn Vu Chu - Cổ Đô - Ba Vì - Hà Nội.
    Các bạn trong nhà Fan7 + friends, sắp xếp thời gian đi cùng gia đình.
    (Thông tin chi tiết sẽ cập nhật tiếp sau) Xem trên blog nhóm:
    http://vn.myblog.yahoo.com/fanjulyteam/article?mid=156
    P/S: Đến thời điểm hiện tại (4/11): Lotus đã nhận được chia sẻ mất mát với gia đinh a VietAnChau từ Box Du lịch với số tiền 1.000.000đ (Một triệu đồng chẵn) do bạn Songtunu gửi vào ngày 3/11.