1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà GAI HỒNG tham gia Đại hội V

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi soldierTX, 19/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

soldierTX : Bác xem mấy bài như Năm anh em trên 1 chiếc xe tăng hay Nối vòng tay lớn....em chỉ gợi ý thui, bác quyết định.
  2. chuoichuoiwa

chuoichuoiwa Thành viên rất tích cực

Cố gắng để đc tham gia, hik, hi vọng cuối tháng 10 thì mọi việc sẽ tàm tạm...
  3. 892891

892891 Thành viên quen thuộc

Thành viên thứ 891 xin 1 chân, không đăng ký sớm vớ vẩn vô gia cư thì toi :))
  4. Hoang_Viet_linh

Hoang_Viet_linh Thành viên mới

Hic, lâu lâu mới vào ttvnol, may quá còn kịp đọc topic này
    Em có mặt ạ
  5. soldierTX

soldierTX Thành viên rất tích cực

Anh em nhà mình có tham gia giải bóng đá không nhỉ, điểm qua các gương mặt cũng đựơc vài cầu thủ rồi đấy. Nào... cố lên, tham gia nhiệt tình để còn dật cái LỌ HOA của Ban tổ chức về để ở nhà mình chứ.[r2)]

Các bạn nữ cũng thế, máu lên... tham gia giải bóng được tặng nhiều quà yêu lắm :)>-
  6. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Hí hí, nhà này thì chỉ nên đi thi văn nghệ ko thôi, điểm mặt sơ qua đã thấy toàn các bạn ghét thể thao ưa đàn đúm rồi [r24)]
  7. ElLula

ElLula Thành viên mới

nhà mình có đá banh ko nhỉ.? :(
  8. love25101306

love25101306 Thành viên quen thuộc

lâu lắm mới vào TTVNOL để gặp lại bác @SoldierTX @} =D> @} hát hay, nhảy đẹp ^^
    e rất thích cái tên mới của nhà bác, chắc e k tham gia đc rồi vì đang ở Mũi Né ngày đó
  9. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

Nhà Hoa Hồng hừng hực khí thế

10. MUALEXWIN

MUALEXWIN Thành viên mới

Hoa Hồng đẹp, nhưng gai Hồng nhọn
    Lỡ yêu hoa nên phải túm lấy gai.
    Hị hị! Hoa Hồng, lá Hồng, Gai Hồng đến hẹn lại lên. già Sodi không phải lo nhá chỉ cần hú một câu là ACE lại đầy đủ. Ban bệ đã sẵn sàng chương trình ăn, ngủ , nghỉ đạp phá đâu vào đấy cả rồi. Chỉ chờ giờ G là " bùm " thôi. Nhân tài hào kiệt nhà Gai không thiếu, tấm lòng vốn lại rộng mở xá gì mà không giật hết các giải của BTC đưa ra nhỉ ? ACE ơi ai có gạch thì xếp, ai chưa có gạch thì đóng cho nhanh kẻo như năm ngoái hôm trước alo, hôm sau đã đóng cửa vì nhà cửa chật chội. cũng lấy làm hổ thẹn vì không thể giang tay trước thịnh tình của bằng hữu. :-c

Một đêm dài trắng đêm, một đêm dài nhớ thêm... Đã đi là sướng đã đến là yêu. Nào nhào zô nhào zô AE ta ơi. :))
    " Chào người Bạn mới đến, góp thêm một niềm vui, chào người Bạn mới đến góp thêm một nụ cười. ......" \:D/

Bác G**** nhá : Nhà em ý là nể BTC thôi chứ tinh thần thể thao nhà em á chả thua kém gì cái khoản văn nghệ văn gừng và tưng bừng ăn uống đâu nhá. Chúng em không tham gia đá bóng năm ngoái là vì Cup có mỗi cái thôi, mà ứ cần đá nhà em thì cũng ra giật cái Lọ Hoa từ tay bác đấy thôi ( bác lại quên rồi à ). Hijhij năm nay bác mà không cẩn thận là Lọ Hoa nhà em mang về để làm Kho đựng Gai Hồng đấy nhá. Nhà em bá cáo bác trước rồi đấy......=D>:-bd:-c