1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Gemini offline vào Chủ Nhật (25/03/07), thời gian 17h30, địa điểm Nhà Hát Lớn, thành viên và khô

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Meotkt, 11/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nhimxxu

nhimxxu Thành viên rất tích cực

bi h mới là cả nhà đi ngủ hết roài, còn mỗi mình mình bon chen ^^
  2. wildman1979

wildman1979 Thành viên mới

Mình dậy sớm nhất nhà! Giờ này chắc người ngáy to nhất lại là Nhím đấy nhỉ
  3. oleviosa

oleviosa Thành viên mới

Hicz đấy, resize ảnh thế có phải dễ xem ko? hôm qua to quá tớ ko dám xem ở cty. Hicz, hôm truước đi ăn lẩu, hôm sau đọc loạt bài về lẩu mà dựng tóc gáy hicz.
    Nì, ai bảo là tớ thèm rượu đấy hả?
  4. viyeu84

viyeu84 Thành viên mới

Tối đi ngu? lúc 10h, sáng 5h dậy
    @Nguoixaytoam: hôm off đến sớm nhất, tiến bộ thật, nhi?n phong độ hơn trước rô?i, thế ma? ba? BI vâfn chưa dấm, ba? ấy khó tính quá
    @Nora: hội trươ?ng ma? ít nói, hay la? tại mọi ngươ?i tranh nói hết phâ?n lâ?n sau mọi ngươ?i nhươ?ng cho Nora nói với
    @Wildman1979: anh Wildman rất nhiệt ti?nh, đaf đi mua kem cho mọi ngươ?i rô?i sau đó nhiệt ti?nh mơ?i mọi ngươ?i ăn kem tiếp nhưng ma? ai cufng ăn tư? 1 -> 3 cái rô?i ăn sao đc nưfa nhi? Anh Wild nhi?n vư?a đẹp trai, vư?a hiê?n vư?a phong độ, ko giống với "ngươ?i rư?ng", sau buô?i off ai có ý định cưa câ?m anh Wild thi? nhanh nhanh, ko la? có cô khác nâfng mất đấy
    @Bé_sưfa: tre? trug nhất nha?, bé sưfa hay bê sưfa cufng đúng, bé sưfa cufng chưa có ngươ?i iu, lại xinh xắn, nha? mi?nh xem xem ai co?n trống thi? ra?ng va?o luôn, . Bé ui, 14/2 off nhi?? Bé sef đi 140km, nguoixaytoam đón 30, anh wild 30 rô?i anh 30 nhé
    @Oleviosa: ơ? tận SG ma? vi? off Gemini nên bay ra, nhiệt ti?nh thế na?y, ko nhưfng thế co?n ơ? HN va?i năm đê? thêm va?i lâ?n off nưfa Khách lạ ma? quen, ai ba?o ko lấy số đt mọi ngươ?i nên cứ ngô?i đợi, may có ông Nguoixaytoam tinh tế phát hiện ra, ca?m ơn ông ấy đi. Nhi?n không khác với a?nh bao nhiêu.
    @Nhimxxu: em na?y đẹp hơn trong a?nh, cufng alone, khi na?o cufng cươ?i, em na?y lạc quan va? yêu đơ?i lắm đây.
    @soleilsolitaire: ba? gia? na?y sinh năm 1980, quá tre?, tre? hơn ca? mấy anh 84, khô? cái 84 > 80 nên ba? gia? cứ pha?i gọi mấy anh 84 la? anh, nhiê?u lúc uống rượi va? ba? gia? bị nhâ?m, gọi sai hết. Ba? gia? co?n được Nora khen " chị ấy xinh thật", nhưng ma? cứ 1 chút đo?i bem với be?m thi? hafi thật
    Nha? mi?nh toa?n em tre? trung xinh xắn, toa?n anh đẹp trai phong độ, theo viyeu la? xây tô? ấm trong nha? luôn, đơf pha?i đi xa
    Được viyeu84 sửa chữa / chuyển vào 11:49 ngày 30/01/2007
  5. besua_xx

besua_xx Thành viên rất tích cực

up cái , báo cáo cả nhà em vưa đi học về ^^ chưa kịp ăn gì cả , moèi chỉ đang ngồi mut kẹo thui
  6. nhimxxu

^^ Bi h mới ngồi vào bàn máy tính, bận rộn suốt từ sáng đến h, bận ngủ này, rùi bận nấu cơm ăn cơm này , h mới ol đc, hihihi
    @anh Trung: hok bít đâu nhá, đúng là h đấy e đang ngủ thật nhưng ai biểu với anh là .. ngáy huh?.. em là em ngủ hơi bị yên tĩnh đấy
    @a Tuấn anh: thì ngay cái chữ ký của em cũng toát lên bản chất suốt ngày cười toe toét mừ anh
    @bé sữa: lại kẹo roài, ăn có mua phần cho chị không đấy ;))
  7. besua_xx

^^ nhà mình đâu hết cả rùi còn mũi mình em là sao , bé thế nài mà bắt em trông nhà à , nhỡ có trộm thì sao
    hìhì , hum qua em vừa thửa về 1 đống kẹo mút xong ai ăn , lên em em fần cho
    @ anh vi yêu : hì hì 14/2 nè hok off được đâu , em xin kiếu , hum ấy em ở nhà chơi với mama thui
    @ anh WIld : hum ấy em lấy 10K của anh xeri cực đẹp lun 06666685 mang về làm cảnh
  8. besua_xx

@ nhim : em có fần kẹo nè lên em mà lấy ^^ , hị hị mà chi hok đi học à
  9. nguoixaytoam

nguoixaytoam Thành viên mới

Tớ chuẩn bị đi lang thang có ai đi cùng không?
  10. nhimxxu

^^ @ bé sữa: chị ở nhà suốt mờ, đang thi, chỉ hum nào đi thi thì vác xác đến, nếu hok ở nhà 24/24 để ôn thi :P , đâu, kẹo đâu???
    @anh Hưng: vừa vào thấy anh xong, đăng nhập đc cái nick đã thấy mất hút, thế mà kêu rủ ng đi lang thang, hhêh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa