1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Già 79 -

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi woshi_cimeixiang, 23/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. exmarketing

exmarketing Thành viên mới

Lòng lại nao nao nhớ tới những chuyến bay, những chuyến đi .....
    Về xếp đồ thôi
  2. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Vứt mịa nó ..đồ đi, tần tùi tụi đi về hông vướn víu chả thích hơn à
    Chít cười, sáng nay mèo đi ăn phở gà ngoài quán thì có 2 vợ chồng vào, bà vợ gọi bát ko mì chính còn ông chồng gọi bát nhiều mì chính
    Ko hiểu là ở nhà thì 2 người ăn kiểu gì nhỉ, thông thường là vợ sẽ theo thói quen của chồng hoặc ngược lại
    Còn ko thì cả hai sẽ theo kiểu của ...mẹ chồng
  3. nhoc_rangkhenh

nhoc_rangkhenh Thành viên mới

@sh6868: Sẽ sớm bít thôi kụ ạ
    @ dpht: tiếp thu ý kiến của đồng chí
  4. exmarketing

Ồ vâng, vứt mấy con mực ấy ở nhà, đi người không đến chỗ gặp các cụ cũng là một ý kiến tuyệt hảo.
    Hê hê
    Từ sáng đến giờ chưa thấy **** của em Tím và vịt om sấu nhà bác Mệt đâu nhỉ,
    Keke
  5. t123

t123 Thành viên rất tích cực

anh hóng lại đê
    cũng có khả năng em sơ suất chưa đem **** vào nhà chào kak ku
    p.s: hqua đến chừ em vật vờ ngoài đường suốt mệt quá đi kak ku oai
  6. metquadi

metquadi Thành viên rất tích cực

Ý Ếch định hẹn hò anh để tặng quà VT chứ gì? Cần j phải thêm chữ om sấu vào lũ vịt nhà anh
  7. metquadi

metquadi Thành viên rất tích cực

Bon: vào FB roài làm gì nữa ạ. tớ out YM roài (10:30am)
    Đú: hie hie, Tím hả? em dùng FB tiếng Anh hay tiếng Việt? (10:34am)
    Đú: lại chạy đâu rồi :(:( (10:38am)
    Đú: a lo (10:39am)
    Đú: em vào trang chủ của em, nhìn sang bên tay phải, góc trên màn hình ý. Có lời mời tham gia Farm buddy. Click vào đấy và nhận lời mời của anh tham gia trò chơi này đi.
    PS: Các cụ xem chat chit kiểu này có nên bực mình không ạ? Gần 15 phút không thèm trả lời. Chán!
  8. exmarketing

Em Sa - Chỉ xinh đẹp là giỏi
    Lâu lắm rồi Nhà Già không gặp em Sa. Nhà Già chỉ lướt ttvn (cả box Làm quen, box Sở thích, box Cuộc sống ..) và nghe nói em Sa vừa đi siêu âm[
    Nhà Già gặp em Sa lần đầu tiên cách đây cũng phải ba bốn năm. Thời đó Nhà Già ngây thơ,spam còn em Sa thì thơ ngây pèm xơ (bây giờ Nhà Già cáo già còn em Sa vẫn sư tử non). Chúng ta gặp nhau trong bữa cơm chẳng rõ ai mời, ăn chẳng rõ món gì và ngồi chung quanh chẳng có ai.
    Trong bữa cơm ầm ĩ, nhiều bia ít thịt, và ai cũng thầm lo nhỡ mình phải trả tiền đó, sự có mặt của em Sa rất đặc biệt. Sáu mươi phút đầu tiên không ai biết em Sa là con gái. Sáu mươi phút thứ hai không ai biết em Sa là con gì. Sáu mươi phút cuối cùng ai cũng hiểu em Sa đã ăn gần hết mọi thứ.
    Kể từ hôm đó, trên con đường đời (spammer) đầy vinh quang, chông gai và xôi thịt, chúng ta thường xuyên gặp Sa. Hai bên thường chào nhau như hai kẻ nửa lạ, nửa quen, nửa kính trọng, nửa đề phòng, nửa tò mò, nửa sợ hãi, nửa tán tỉnh nhau, nửa lại ... ném đá nhau.
    Lần đi hát Kalaoke đầu tiên đã thấy em Sa ngồi lù lù ôm míc. Nàng hát, Nàng nhảy múa và kinh khủng hơn nữa, nàng vừa hát vừa cười, vừa nói. Khi đứng từ xa quan sát em Sa hát và cười mới hiểu hết em Sa. Nàng nhìn đăm đăm lên màn hình, mũi hếch lên vì ngạc nhiên, còn tai xòe ra vì thích thú, môi cong lên vì căng thẳng, còn răng sáng bóng lên vì háo hức. Nếu họa sĩ nào vẽ được chân dung em Sa lúc đó, cả họa sĩ cả kẻ mua tranh đều bất tử.
    Em Sa cũng chả tham lam. Cô xác định rõ mình hoặc là ăn, hoặc là nói chứ không hát lung tung. Cô bảo tôi "em spam, làm thơ không ra gì đâu". Tôi nghĩ trong bụng "em hát cũng chả ra gì. Em chỉ xinh đẹp là giỏi thôi".
    Tôi đoán khi bài này tới tay cô, cô sẽ đọc và cười khẩy: "Lại lão Ếch cốm. Có quý mến gì ta đâu! Chẳng qua viết về ta để xỏ đểu thôi mà!".
    Điều kỳ lạ là đúng như vậy thật!
    Tái bút em Sa chả khác gì "lô cốt", cô có khả năng gây kẹt xe!

(Nguồn: Mai Khôi - Chỉ xinh đẹp là giỏi!)
  9. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

ôi lại em SA.Tại sao em SA lại máu ăn đến thế nhỉ.Mà ẽch đá đểu thế này thì SA đỡ bằng cách nào.
    Giờ em sang hpgd của oisoioi spam xem nó ra làm sao.Thế mà!
    @ liutiu:Nếu có thì chúng ta bắt đầu nhá.Thế mà!
  10. sh6868

sh6868 Thành viên mới

Cuối cùng là chưa biết đc thế nào nhỉ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa