1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà hàng Việt nam ở mumbai ấn độ

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Tong, 01/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tong

Tong Thành viên mới

Chuẩn bị có một nhà hàng việt nam mở cửa vào ngày 13/3 tại khách sạn Intercontinental the lalit mumbai
    Mời các bạn Việt Nam đến ăn thử nào: Trendz restaurant- lobby level- Intercontinental the lalit mumbai- Sahar airport road (E), Mumbai-400059. Tel: +91.22.66992222
  2. giaophi81

giaophi81 Thành viên mới

Của người Việt mình mở hả ban. Mình có forward cho mấy anh bạn Ấn của mình rồi, bảo mấy anh đến đó nếm thử món ăn VN. Chúc cửa hàng ăn nên làm ra nhá.
  3. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Bạn ơi nếu có menu thì post lên cho tớ tham khảo tên mấy món ở nhà hàng nhé. Mấy bạn tớ hỏi nên ăn món gì tớ chẳng biết trả lời sao hê hê hê :D
  4. Tong

Tong Thành viên mới

Xin cam on ban rat nhieu. Dung roi, donguoi ********* mo.Neu co dip moi ban ghe an thu
    Ban cu den va hoi chef Tong Gia.
    Bye
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Ok. Noi chung menu bao gom nhung mon noi tieng cua viet nam nhu cac loai pho, nem cuon va nem ran, ga nuong la chanh...........Minh chac cac ban se co rat nhieu su lua chon
  5. meomeo2901

meomeo2901 Thành viên mới

Em có nấu cho vài người bạn Ấn ăn. Họ rất thích món gỏi cuốn (chỉ có rau) chấm tương, món cà ri gà vn và cánh gà chiên nước mắm. Thường thì ng Ấn mà em gặp hơi bảo thủ chuyện ăn uống và thích ăn đồ Ấn hơn. Chỉ có anh í của em thì món Việt nào cũng thích cả, nhất là phở, bún thịt nướng và cơm tấm, nhưng mà anh í thì ko có kiêng khem gì nhiều thịt heo, thịt bò do sống ở nước ngoài. Em chỉ nói ví dụ để mọi người tham khảo và giới thiệu tới các bạn Ấn.

Chúc anh Tống và nhà hàng làm ăn phát tài, nếu có dịp ghé Mumbai em sẽ tới ủng hộ :)
  6. trungduc9x

trungduc9x Thành viên mới

sao hôm rồi lên Mumbai ko thấy ae ở đó nói gì nhỉ ??
  7. teekanne

teekanne Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Khóa
  8. xtrandn

xtrandn Thành viên tích cực

hic. hic.. tin này đã lâu mà chừ mình mới biết là có nhà hàng Việt gần sân bay QT Mumbai, hi vọng có dịp ghé thăm. Chúc bạn làm ăn phát đạt