1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà mới cho box Ôtô-xemáy

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi sivextien, 10/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kottbus

Kottbus Thành viên mới

Các chữ Giới thiệu - Catalogs - Mua bán - Diễn đàn cho to và rõ lên tí nữa, nhìn mờ nhạt khó thấy quá . . .
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

Thân gửi các anh em có niềm đam mê chung, đó là ôtô-xe máy tại diễn đàn TTVNOL.
    Vừa qua TTVNOL do lỗi kỹ thuật, mạng chết đúng 2 ngày (cũng may, mới có 2 ngày) nên anh em có đôi chút hoang mang, thiếu đi 1 sân chơi đúng nghĩa.
    Trong 2 ngày qua, vấn đề tạo ra 1 địa chỉ dự phòng cho box ôtô-xe máy lại trở nên bức thiết hơn bao giờ hết.
    Vì vậy, trong thời gian tới, một số anh em đã có thời gian gắn bó và những người tâm huyết với Box quyết tâm xây dựng lại trang web mới, cũng là 1 địa chỉ độc lập - dự phòng nhằm chia xẻ tài nguyên và bandwidth với TTVNOL hiện đang có phần quá tải.
    Mong được sự quan tâm, đóng góp của tất cả những thành viên quan tâm đến box ôtô-xe máy để Box ôtô-xe máy ngày càng phát triển!
    Cheers!
  3. nice110

nice110 Thành viên mới

LẠY CHÚA! KÌ NÀY CHẮC ĂN KO MẤY ĐẠI CA.
    CÓ ĐÓNG TIỀN NỮA KO????????????? HIC.........

4. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Em nhiệt liệt ủng hộ ý kiến (ý cò )của các bác.níu có đóng góp iem cũng xin đóng góp chút xíu(tí thôi)hí hí...Vote cho topic này của anh six 5*
  5. sivextien

sivextien Thành viên mới

HI all,
    vấn đề này đã được bàn từ...năm ngoái. Sivextien xin nhận khuyết điểm với các bác . Bắn không nên phải đền đạn, sivextien cũng đang xúc tiến vụ này. Cụ thể là
    1.Đăng ký lại domain trực tiếp tại một nhà quản lý nước ngoài ( ở đây là Verio : www.verio.com ) chứ không thông qua 1 cty VN như trước.
    2.Mua host tại nhà cung cấp mới ( mịe, cái thằng hosting trước chuối quá ) . sau khi tìm hiểu một số nơi thì quyết định sẽ host tại đây : www.digipower.com.vn ( hosting service đang host cho forum Diễn đàn Tin Học - ddth.com ) với gói ShareHost dung lượng 1GB, bandwidth 40GB/month
    Sẽ thông báo đến các bác thông tin mới trong thời gian sớm nhất
    Sivextien
  6. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Nhiệt liệt ủng hộ 2 chân 2 tay luôn, nhưng đừng để nó vào tình trạng "thở khg ổn định" như TTVN nhé.
    Còn việc ủng hộ "gạch - đá - cát - xi măng" các bác phải cho biết là bi nhiu để anh em biết mà ủng hộ chứ
    Anh em ơi vô cái chuẩn bị có nhà mới đê

Được thaihoa777 sửa chữa / chuyển vào 09:27 ngày 24/02/2006
  7. hieu_sh13

hieu_sh13 Thành viên mới

các bác cứ tiến hành, nhưng lần trước quảng cáo cái kia, em vào mà chả có gì ngoài flash ...
    Em xin vào dự án với, em có thể giúp chút ít về quản lý, về kĩ thuật em cũng làm được ( chỉ IBF Forum thôi).
    Ngoài ra em xin góp một chút ý kiến:
    - Kinh phí mua host và domain, nếu cần thì anh em forum cứ đóng góp, dù ít dù nhiều ... em ủng hộ, ngoài ra, bác cứ mời mấy hàng sửa xe đặt banner, thậm chí mời cả Honda - Yamaha Việt Nam đặt banner luôn !!!
  8. Motorist

Motorist Thành viên mới

Chủ nhật này họp bàn chuyện nhà mới ở
    quán thịt chó Thanh Đa đi bà con ơi .
    Lâu quá ko bồi dưỡng vitamin gâu gâu rồi
  9. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Bàn thì bàn, góp thì góp. ai có công góp công , ai có của góp của, ai không có hai thứ đó thì góp...những thứ khác
    không offline đựoc thì online, không có xe thì có người...(hì ..hì...)
    Đông anh em, nhiều đóng góp cũng xôm tụ vậy...
    [lầm bầm] hết cá sấu, rắn, dê...giờ lại chó [/lầm bầm]
    Ăn cái gì khác đi được hông?
  10. tap_tanh_choi_moto

tap_tanh_choi_moto Thành viên mới

Thì ra mấy hôm rày cái forum TTVN nó "sụt sịt" hèn chi mình zô hổng được!
    Em là em ủng hộ tuyệt đối ý tưởng của bác sivextien và bác thaihoa777 á!
    Còn CN này nếu các bác họp bàn vitamin gaugau buổi chiều thì em đang kí 1 zé nhá!