1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Rùa - Hồi ký du xuân : Điện Biên - Apachai - Lai Châu - Sapa- Lào Cai 2012

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi o0_NORA_0o, 06/02/2012.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. o0_NORA_0o

o0_NORA_0o Thành viên rất tích cực

hic anh chả dặn e là mang bánh chưng đi kẻo ko có quán ăn , ăn dọc đường còn gì , lại còn bảo mang cafe với cồn kho đi pha dọc đường mà cuối cùng nóng quá bọn em chả pha phát nào, về đến nhà cồn chảy nước hết :(
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    hic hic , nữ tính thế kia mà bảo là boy :((

có FB ko Hoàng hâm , cho em iu tui xin kìa , họp họi đồng hương , tiện thì cho luôn cái yh với sdt .:)))
  2. muadongbuon124155

muadongbuon124155 Thành viên mới

Quên,đầu óc lú lẫn.Cho hỏi lại cái là cậu ở đoàn Cỏ lau 4 người hay là đoàn 17 người ý nhỉ?Có face ko cho tớ ép tớ xem ảnh đoàn cậu .......:)>-[r2)]
  3. o0_NORA_0o

o0_NORA_0o Thành viên rất tích cực

đoàn 4 người em iu ạ !
  4. D3

D3 Thành viên quen thuộc

Ôi giời ngồi ở vp kín mà cứ thấy lạnh hóa ra gió ở đây đang bay ầm ầm.
    @Bác Tuấn: Trót mang theo đồ ăn nên bọn e mới làm theo lời bác dậy : Tiết kiệm là quốc sách vì thế mọi người mới quyết định ăn bờ ở bụi đấy bác
  5. hoangvp86

hoangvp86 Thành viên quen thuộc

Tình hình là cung này chả đưa ảnh lên face, có add thì add hoang vp nhá, hôm nào off đồng hương mang lap đi cho xem :D
  6. toiyeu.vietnam

toiyeu.vietnam Thành viên tích cực

Như thế cũng hay, mình đi toàn thủ bánh gạo với lương khô, ít trà gừng nên chả lo đói và tụt huyết áp:)). ( phong khi sa cơ...). Hôm trước đi chuà trăm gian 3 đứa nấu mỳ tôm khách Tây nhìn thấy quay lấy quay để..như hiện tượng lạ:)):)):))
  7. yeuhaykoyeu

yeuhaykoyeu Thành viên quen thuộc

Còn sót đồng hương nữa này. Hóa ra hôm ấy mình bỏ lỡ màn nhận đồng hương tay bắt mặt mừng, ôm hôn thắm thiết à? Tớ xác nhận là bạn Hường có khen đoàn cỏ lau có 1 bạn rất đẹp zai, chắc là bạn hoangvp.;))
  8. muadongbuon124155

muadongbuon124155 Thành viên mới

T^:)^ bảo thế bao zờ?tao bảo là bông cỏ lau đẹp chứ.......^:)^
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ép rồi nhá...........hê hê[r2)]
  9. Ghost1809

Ghost1809 Thành viên mới

heh, xem ra ko cần tìm mối cho anh Hoàng nữa roài :))
  10. Nhucafe

Nhucafe Thành viên mới

Nhà mình trước sau có 17 người thôi. Đoàn cỏ lau của e Hoàng chỉ đi cùng lúc leo Apachai thôi. Ghép đoàn nên cứ nhầm lẫn lung tung cả. Hix

Ôi giời, giai nhà mình trông cho các bạn nữ chui vào bụi cởi đồ đấy, cứ vứt lung tung cả lên, thế mà chẳng mất gì cả[:D]. Tại lúc đầu đi thấy lạnh, mặc bao nhiêu quần áo

Hơ, tính mình hơi 'mẹ chồng' nên chuẩn bị đủ thứ. Đến khổ đoàn vì phải vác nhiều. Thế mà cuối cùng lên đỉnh Apachai phải ăn cơm bốc đấy.Đến giờ nghĩ vẫn còn khiếp. Tay trần leo núi rồi lại còn bốc cơm ăn nữa. Tại tối hôm trước mình đi gặp chỉ huy, thấy a ý bảo cơm nắm ăn trưa, thế là cốc bát mình để ở nhà hết, khổ thật :P

Sorrry nhà này vì cái vụ ăn sáng.
    Mình sợ không có đồ ăn nên trước khi lên đến đồn 317 đã mua 1,5 cân thịt bò, nhờ bếp nấu hộ.
    Thế là các bạn nhà mình tưởng là của nhà nên chén sạch, chẳng phần các bạn gì cả.
    Xấu hổ quá đi mất ^:)^