1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nha Trang girl!

Chủ đề trong 'Album' bởi secretcom, 13/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Soledad:To cung dong y voi boytx day,ben nay to thay con gai SG rat duyen dang va de thuong,con HN thi chua tiep xuc nen chua biet the nao.
    boytx:Viec bac nho thi toi luon san sang nhung bac co gang doi mot thoi gian duoc khong?Co gai nay bay lau nay toi cung khong lien lac vi noi chung hoc sinh 12 thi khong noi bac cung biet roi,de toi lien lac voi co ta roi bao cho bac sau.Con o CA thi toi co 2 nguoi ban(deu lon hon toi het ca),nhung mot nguoi thi dang bi thang ban toi theo duoi,con nguoi kia thi khong biet bac nghi the nao ******i that nhe,bac co thich tui con gai nha giau an xong suot ngay nhong nheo va lam chanh khong?Neu bac dong y thi toi gioi thieu duoc,tham chi san sang cho bac so cell phone neu bac can.
    Chuyen bac nhac nho thi toi xin ghi nhan vi toi da nhan thuc rat ro dieu do roi.Bac thay day,dinh GF vao la kho go ra lam,roi con biet bao nhieu chuyen rac roi nua vi con gai ben nay dau don gian nhu o VN,dua doi ai ma chiu cho noi.Toi tinh la sau khi transfer xong moi nghi den chuyen do,cam on 1 lan nua vi da khuyen bao toi.
  2. longatum

longatum Thành viên rất tích cực

hề, các bác lói thế lào ý chớ tớ xem ảnh Soledad rồi, xấu um, hèhề, vì lẽ đó nên chị ý mới không dám pột ảnh lên.
    Linly thì chuyên nói chuyện kiểu hoa mỹ, cái gì mà nho với chả xanh... nho xanh ăn cũng ngon đấy chứ... nho Mẽo mà... Cái gì mà không có con gái xấu, hèhề, vậy tức là từ xấu sinh ra chỉ để cho mấy thằng đực rựa thôi à?
    BE YOUR SELF AS THOSE WHO MATTER DONT CARE AND THOSE WHO CARE DONT MATTER
  3. tchya

tchya Thành viên quen thuộc

Xin phep cac bac Post tiep anh lan cho em chiem nguong voi . Ho deu xinh cac . Con gai moi noi deu co cai hay rieng . Em chon ai ?
  4. linly

linly Thành viên quen thuộc

Cái gì mà không có con gái xấu, hèhề, vậy tức là từ xấu sinh ra chỉ để cho mấy thằng đực rựa thôi à?
    ----------------------------------------------------
    Hi hi hi ... thì rõ quá rồi, người ta gọi con gái là phái đẹp chứ có ai gọi con trai là phái đẹp đâu.
  5. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Chep,voi nhung ke vua khong co khieu tham mi,chuyen danh gia lung tung,lai vua cung dau cung co thi co tranh cai cung vo ich.Tom lai thi trong mat cac bac,con gai o HN van la xinh nhat.Okay,got it.
  6. boytx

boytx Thành viên quen thuộc

to Longatum: Sol có đẹp hay xấu thì cũng khi nào tới bác lên tiếng huh? Bác thấy cô ta không đẹp thì thôi nhưng còn có khối đứa thấy Sol đẹp thì sao? Tại sao lại đi..... lói trên forum nhu vậy chứ.....Theo tui được biết thì bác củng đi du hoc mà... ráng stay longer để mà học phép lịch sự nhé......
  7. boytx

to Secretcom: Uhm...... tui cũng hơi disappointed khi nghe bác nói như vậy, but ok, tui có thể chờ longer mà hehe.... bác đừng forget tui là được rồi....:))), thanks for adv, tui sẽ nghe theo lời khuyên of bác, bác không cần cho số cell of cô bạn ben cali hihihi.... tui ráng đợi " tin vui phương xa vậy" hehe,, see ya
  8. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

huhu, cái bác Nong lày ác ghê! em biết phận em xí ùm nên em đâu có dám pót ảnh nên, thế mà bác nại nôi em ra lói Kiểu lày thì em còn nàm ăn gì được lữa??
    Nhưng mà Sol xí hoàn toàn ko có nghĩa là con gái SG xí, đúng ko nhẩy ?
    TK
  9. boytx

To SOl: không đúng tý nào , gái SG ai cũng xinh hết.
  10. Vicini

Vicini Thành viên quen thuộc

Mấy bác toàn nói linh tinh. Ở đâu mà chả có con gái xấu với con gái xinh. Có phải ở Hà Nội với Sài Gòn cô nào cũng xinh hết không?
    So sánh thì cái gì cũng khập khiễng hết

Half of being smart is knowing what you are dumb at