1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà trọ tại Hà Nội?????

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi On4U, 24/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Nhà trọ tại Hà Nội?????

Chuyện là trong tháng 4 em dự kiến sẽ làm một chuyến bụi ra Hà Nội, khổ nỗi là vé khứ hồi của bọn Việt nơm e lin nó ngốn hết tìn của em rùi nên... đành tìm nhà trọ ở thôi. Giá cả phải chăng các bác nhé, không cần máy lạnh, chỉ cần có truyền hình cáp là okei rồi... hihi... giúp em với nhé... nhất là bà chị Toet đấy...

Thank you for loving me !
  2. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

[đùa]Ở nhà trọ Bắc Nam ở 105 Lê Duẩn, giá có 50K/ngày đêm nhưng mà không có cable TV đâu nhé[/thật]
    Nói thật: hởi GMT của 7XSG đi, có người quen mở Mini Hotel ở Phố Huế, giá cả và tiện nghi acceptable ...
    I am a poor lonesome cowboy I have a long long way from home And this poor lonesome cowboy Has got a long long way to home
  3. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Khi nào On4U ra HN thì liên lạc với Hải Hưng số 090321880, bảo là bạn của Thảo (MiMi) thì OK. Khách sạn tên gì thì GMT quên mất, hình như là Đại Nam thì phải, nằm ở Phố Huế, phòng lạnh, giường đôi , nước nóng lạnh, alo, truyền hình cáp... khoảng 150k. ( có khi giá thấp hơn vì bạn tui mà ).
    Khi nào chuẩn bị vác balô lên đường thì ới cho tui 1 tiếng, tui alo ra xi nhan trước cho .
    O_O-*-*-*-*-O_O-*-*-*-*-O_O
    Thỉnh thoảng hãy nhìn lên bầu trờiAnh nói với em như thế!
  4. On4U

Cám ơn @giotmuathu trước nhé...
  5. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Em trai ơi, ra vào dịp cuối tháng đi, rồi đi chơi chung với Box Du lịch . Kế hoạch là sẽ đi Mường Lát & Tây Trường Sơn bằng xe máy.
    Với lại cuối tháng 4 chị mới đi công tác về, mới o bế em giai được chứ. Hai chị em mình sẽ về TB cùng nhau nhé.
  6. On4U

Hì, nếu có thể chị nhé vì em chưa chắc là giữa tháng 4 hay tháng 5 ra nữa... nhưng em rất muốn được đi chơi cùng box...
  7. Elephant_Voi

Elephant_Voi Thành viên mới

Cho em đi chơi cùng với
  8. Boyversace

Boyversace Thành viên rất tích cực

Thế thì sang Gia Lâm đi , phòng có 80 nghìn / ngày . Máy lạnh, đầu đĩa , tivi cái gì cũng có hết . Đã du lịch lại giới thiệu ở khác sạn Phố Huế sao chịu nổi, làm như Tây không bằng

9. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Hi, sang Gia Lâm thì thêm khoản xe cộ đi lại cũng same same với ở Phố Huế ... nếu bạn GMT down giá xuống khoảng 100K/ngày thì ở Phố Huế sướng hơn nhiều, đi lại ăn uống đều thuận tiện, tối tối đi dạo phố bằng Xe Căng Hải cũng đỡ phê hơn ...
  10. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

ặ mà thành viên TTVNOL không giúp nhau cĂi khoỏÊn nhà ỏằY 'ỏằf chúng ta cạng "Đi dỏằc Viỏằ?t Nam theo bĂnh con tàu quay..." 'ặỏằÊc à?
    Không thỏằf 'ỏn nhà ai 'ó ỏằY cạng 'ặỏằÊc à?
    Harrykism - Vơ chỏƠt lặỏằÊng cuỏằTc sỏằ'ng!