1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà trọ tại Hà Nội?????

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi On4U, 24/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Các bác sao không ra khách sạn ở các phố cổ giá khoảng 100.000đ - 120.000đ thôi mà phải kéo nhau sang tận Gia Lâm. Bên ấy phức tạp hơn ( đang đêm ngủ có mấy em gõ cửa, tặc lưỡi một cái là khi trong người các bác toàn cầu gai ).
    To On4U: Bác cứ có quyết định ngày ra đi, khi nào có chính xác ngày ra tôi sẽ cố giúp bác trong khả năng có thể.
    Tử tế nhất trong những thằng khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng tử tế.
  2. Langsonbaby

Langsonbaby Thành viên mới

Hôm nọ em xuống HN chơi, thuê nhà nghỉ ở khu vực phố cổ ( Đinh Lễ), giá phòng cũng chỉ 130.000 đ thui. Mà có hết các dịch vụ cần thiết: t.v, tủ lạnh, máy điều hòa, tắm bồn....
    Em thấy hợp lý lắm ạ.
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Cám ơn mọi người rất nhiều . Tháng 4 em ra em sẽ liên lạc với tất cả mọi người... hihi... nói chung vài chục thì chẳng ai thua là bao do em cũng chỉ ở khoảng 4 ngày thôi. Ah, nhân tiện cho em hỏi cái vụ thuê xe máy thì sao nhỉ Giá cả có đắt đỏ lắm không ah
    Thank you for loving me !
  4. harrykism

harrykism Thành viên rất tích cực

hì hì mình mà ở Hà Nội thì mình nghỉ 4 ngày đi chơi với bác On4U.
    Tiếc quá....
    Ơ... nhưng mà.... nói dễ hơn làm nhỉ!
    Harrykism - Vì chất lượng cuộc sống!
  5. ngautuan

ngautuan Moderator

Hehe, du lịch bụi kiểu đek gì mà Vietnam Airline, ks đầy đủ facilities, cable TV, 150K/ngày, xe máy...
    Vứt.
  6. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Em chỉ được 2 ngày phép mà không đi việt nơm e lin thì đi bằng cái giề
    Thank you for loving me !
  7. chits

chits Thành viên rất tích cực

Thế nào mới là đi zu lịch hả bác???
    ... cUộC đỜi Đó Có BaO lÂu Mà HữNg Hờ ...
  8. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Chú [nick]Boyversace [/nick] lần sau muốn phát biểu gì thi đọc kỹ rồi hãy nói nhé.
    KS ở Phố Huế đắt rẻ gì tôi ko cần biết, thấy On4U sắp ra HN muốn tìm nơi nghỉ ngơi thì tôi giới thiệu đến chỗ bạn của tôi. Tất nhiên là giá cả sẽ rẻ hơn rất nhiều ko chừng lại được free luôn .
    O_O-*-*-*-*-O_O-*-*-*-*-O_O
    Thỉnh thoảng hãy nhìn lên bầu trờiAnh nói với em như thế!
  9. tulip24

tulip24 Thành viên mới

mình là dân SG, đầu tháng tư sẽ một mình khăn gói quả mướp ra HN nhưng mà đường xá ở đấy thế nào đi đứng ra sao...tất cả còn lạ nước lạ cái lắm, mình không có họ hàng người quen nên chẳng biết sẽ ở đâu. Mình định xuống sân ga sẽ nhờ mấy anh xe ôm chỉ giúp khách sạn nào đó rồi mình tới thuê, nhưng mình muốn tìm ks nào giá cả vừa phải thôi và ở gần trung tâm trong khi mình ko biết trung tâm tp HN là ở đâu và các địa danh phố Huế, Phố cổ, Gia Lâm.. v.v... đối với mình đều rất lạ tai. Cùng là dân TTVNOL cả nhờ các bạn giúp đỡ mình nha. Không mong miễn phí chỉ cần là chỗ quen biết thì mình đã yên tâm hơn :)
  10. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Nghe tulip 24 nói thì chắc bạn cũng có tiền nhỉ ((Cùng là dân TTVNOL cả nhờ các bạn giúp đỡ mình nha. Không mong miễn phí chỉ cần là chỗ quen biết thì mình đã yên tâm hơn :)). Ok, tôi xin lấy đầu bảo đảm sự an toàn của bạn, đảm bảo 100%. Nhưng chỉ mong bạn cho xin 1 triệu đồng con tiền công thôi. OK chứ?
    Đùa bạn thôi, chứ bạn ra đây thì mọi người sẽ giúp bạn trong khả năng có thể chứ ai lại lấy của bạn làm gì? Bạn nói thế thì hoá ra TTVNOL thành chợ búa rồi à? Giúp kinh nghiệm nghe.
    Tử tế nhất trong những thằng khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng tử tế.