1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Tự Do 2009 - Cảnh báo về thành viên cuden, chây ỳ ko đóng tiền tham gia đại hội từ 2009, nhiều l

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi sysing, 08/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sysing

sysing Thành viên mới

Vẫn chưa thấy hồi âm gì của TrangEm và Cuden mình băn khoăn không biết có nên post ảnh 2 bạn nỳ lên không nhỉ , số tiền không lớn nhưng mà nó đánh giá lương tâm, và trách nhiệm của mỗi thành viên đã tham gia vào Box du lịch . Thử hỏi Box du lịch mà có khoảng 10 ông như 2 ông này thì có còn là Box du lịch không ???^:)^^:)^^:)^^:)^
  2. ElLula

ElLula Thành viên mới

E ủng hộ ý kiến anh Sysing :D
  3. GaKhongChiuNoi

GaKhongChiuNoi Thành viên mới

có dấu hiệu của việc lợi dụng dd, sự cố để lăng mạ, hạ nhục lẫn nhau rồi.Nếu số tiền không quá lớn thì thôi bỏ qua, coi như mỗi ng chịu mất 1 chút rồi ignore tranganh là đc.Đâu cần phải đưa tên nhà ng ta, tên ng, h/ả, từ ngữ nặng nề vậy.
  4. sysing

sysing Thành viên mới

Dấu hiệu của sự :muốn bạn bè sống tốt với nhau thôi bạn ạh Mình không muốn để bạn ý phải sống trong luơng tâm cắn rứt vì những chuyện như thế này còn nếu bạn cảm thấy thoải mái vì làm việc như này song thì IM thì OK mình cũng chảng hơi đâu mà đòi hộ nguời khác cho mệt
  5. deny_me

deny_me Ma Xó

anh mod red skin này gửi thông tin chẳng lọc topic j cả :D

bạn nói ai lợi dụng để sỉ nhục?
    vì chuyện này mà nhục thì có mà chết ah :D

anh trang anh ra mặt nói chuyện hoặc các bạn trong nhà tự do đồng ý rằng số tiền đó thôi thì cũng coi như là đã được tranganh từ thiện hộ thì mới ok bạn ạ.

đi chơi mà có cái kiểu mỗi người chịu mất một chút thì ai chơi?
  6. ledattiensinh

ledattiensinh Thành viên mới

Deny nói chuẩn đó. Nên rõ ràng đê TA.
    Lôi nhau lên đây cũng chả ai muốn. Các bạn í làm mõ cho ông Trang Anh có được gì đâu
  7. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Thông tìn gì nhỉ ?
  8. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Chỗ người ta giải quyết ân oán hận thù, em nhảy vào post bài mời đi đóng tiền dự đại hội búa xua chứ còn sao nữa :)) xoá bài đó òi :D
  9. tranganhjcs

tranganhjcs Thành viên mới

cảm ơn các bạn đã nhắc nhở, bữa trước do vội đi QB nên không có kịp thông báo cho deny-me.do sau khi đại hội xong mình cũng đi học luôn không có mặt ở nhà để giải quyết nốt các tồn đọng của deny-me, rồi về nhà cũng quên khuấy đi mất, bữa trước có thông tin lại cho sysing về 1 số bạn không đi cũng nhờ chuyển tiền đó vào từ thiện, do vội đi QB nên cũng không thể gặp Deny-me được để giải quyết nốt tồn đọng này.
    thật lòng cũng thấy xấu hổ vì để việc đó đến tận hôm nay, qua đây tôi cũng thật lòng xin lỗi bạn deny-me và các bạn đã quan tâm đến việc này, cũng mong các bạn thông cảm về việc tôi không có mặt tại nhà để giải quyết cùng deny-me sau hội nghị.
    chiều nay sau khi lấy được số đt của deny-me tôi đã liên lạc đc với bạn ấy, nhưng bạn ấy lại không ỏ hn, số tiền trên tôi đã chuyển cho Rosy chuyển cho Deny-me, vì tôi không thể có mặt thường xuyên ở hn để gặp bạn được.
    1 lân nữa thành thật xin lỗi toàn thể các bạn về việc này, từ 1 việc số tiền không đáng bao nhiêu mà mình không giải quyết rứt điểm.
    cảm ơn các bạn, chúc đại hội của chúng ta thành công, đoàn kết.
  10. hongngochn1

hongngochn1 Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa