1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Tự Do 2009 - Cảnh báo về thành viên cuden, chây ỳ ko đóng tiền tham gia đại hội từ 2009, nhiều l

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi sysing, 08/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sysing

sysing Thành viên mới

Cảm ơn bác Trang Anh đã lên tiếng giải quyết cho nó xong để anh em bạn bè đi chơi với nhau nó vui vẻ thoải mái ... Còn Chú Cuden nghe nói là bạn thân của Lãng tử Cô đơn 86 thì phải cũng làm trong ngành truyền hình ... mình mà tung ra quả ảnh nhận dạng ra đây thì thành Hotboy Ối người biết ;));));))
    Sắp đến Đại Hội 2010 rồi nếu đến 29 mà Cuden không ra mặt thì mình xin Mod post ảnh Cuden lên Topic Cảnh báo những nhân vật cần tránh xa trên Box Du lịch ra :-":-" Sự việc nên kết thúc ...
  2. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

220k ko phải số tiền quá lớn để treo cổ lên topic dính đâu bạn sysing ơi :D
    Các bạn thử tìm lại trong topic cũ xem email + số điện thoại của cuden là gì, để nhắn bạn ấy giải quyết cho xong nợ nần năm cũ :-??

Có thể tìm ở đây http://ttvnol.com/f_233/p-6498644#post6498644

:-"
  3. chuoichuoiwa

chuoichuoiwa Thành viên rất tích cực

Mình xía vô tí cái nhà này xíu, mình chỉ dám nói về cuden, đồng chí này hồi đi đại hội ở Mai châu tham gia nhà LM với mình và có 1 người bạn đi cùng ko mang tiền, đồng chí đó có vay của mình 200k gì đó, sau đó rất nhiều lần off ẹp sau ĐH cũng ko thấy trả, mình có nhắc nhở vài lần nhưng ko thấy đâu. Mình nghĩ cũng cho qua nhưng bây h đọc mới biết, có lẽ nên cho vào nick nhg vị nên tránh, có sự nhập nhèm về tiền nong.
  4. deny_me

deny_me Ma Xó

hị hị cuden thì đúng là hợp với black list rồi

Cảm ơn A Trang Anh.

anyway, đầu tuần tự nhiên e thấy vui vui í ạ .. :D
  5. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Đồng chí Cuden năm ngoái đại hội cũng vay bạn mình, nick TTVN là Sea_rat để đóng tiền, nhưng Sea_rat tỉnh táo không cho vay.

Mấy tháng sau hội mình có gặp lại ở quán bia cỏ, hỏi đóng tiền đại hội chưa thì bảo là đóng rồi >< Mà cũng có tiếng nợ tiền từ nhà Liên Minh năm kia cơ à?
  6. sysing

sysing Thành viên mới

Tiền thì không đáng là bao thật , nhưng mà treo lên cho mọi người biết mà tránh thôi, nhân vật này xem ra không có ý định trả lại tiền đâu nên cứ cẩn thận trước là hơn răn đe các thành viên khác quỵt tiền của mọi người đi chơi mất cả vui
  7. dumdum

dumdum Thành viên mới

Mình xác nhận đã cầm của bạn Tranganh 470k nhé, sẽ chuyển cho Maxo khi nào chúng mình ọp :)
  8. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Ôi, thế này thì đúng là nên cho vào Black List thật rồi. @-) vài trăm nghìn... tư cách 1 con người... [-(
  9. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

:) em deny_me làm thủ quỹ à, khổ lắm em ơi
  10. LTCD86

LTCD86 Thành viên mới

Em kính đề nghị bác Sysing nên cân nhắc trước khi viết cái tên nick em lên đây, thân gì thế? Ý bác là thế nào đây?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa