1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Tự Do 2009 - Cảnh báo về thành viên cuden, chây ỳ ko đóng tiền tham gia đại hội từ 2009, nhiều l

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi sysing, 08/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sysing

sysing Thành viên mới

Ý anh là chú có biết Cuden thì nhắc nó ra đóng tiền đê bựa nó vừa thôi .. Chứ anh biết chú sống tốt mừ :P có ý nói xấu gì chú đâu mà bức xúc thế nhở
  2. LTCD86

LTCD86 Thành viên mới

Tự nhiên bác lôi em lên, làm bạn bè em nó hỏi sống thế nào mà để TTVN nó réo tên lên kìa. Em thân thiết éo gì với thằng ấy, cùng nhà Tự Do thì nói chuyện, cũng như em nói chuyện với bác và tất cả những người khác ở cái TTVNol này thôi.
  3. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Hé hé, tớ cũng biết Cuden cu đỏ, năm ngoái tớ đội trưởng đội bóng tự do và Cuden làm thủ môn dự bị của đội, nhưng hình như cũng không thu được tiền tham gia đội bóng 50k thì phải.
    Dẫu sao thì có vẻ trong đây thấy Sysing là người biết bạn Cuden này nhiều nhất đấy :D, hé hé, mời rượu LTCD đeeeeeeeee.
  4. LTCD86

LTCD86 Thành viên mới

Đợi 29 em đi công tác Hà Tĩnh về thì anh em mình bù khú bác Last ạ, các bạn giang hồ hiểm độc quá, éo chơi được đâu, em về em chơi với con cún nhà em thôi.
  5. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Túm lại là bạn nào có ảnh bạn Cuden thì cho mình xiem nhờ cái:">, năm ngoái cứ tưởng được đi ĐH để ngắm mà phải ở nhà, giờ vẫn còn tiếc đấy =((
  6. vietanh1191980

vietanh1191980 Thành viên mới

Lắm tai tiếng thế thì show ảnh tống lên topic dính cảnh báo anh em khác đi còn gì nữa
  7. vulehuyenvan

vulehuyenvan Thành viên mới

Cuden la ai nhi?
  8. LTCD86

LTCD86 Thành viên mới

Dạ, thưa bác Sysing, thằng Cuđen nó làm thế này là ko được rồi, nó động vào bác càng ko được, vì cớ gì mà ko treo ảnh nó lên bác nhỉ, phải chém bác ạ?
  9. linhsu

linhsu Thành viên mới

hĩ hĩ, các tiểu nhân tiểu tiện làm j loạn nhặng lên xế. Mod ơi vào dẹp đi nè. Sắp đại hội rùi cần làm nghiêm xẻo chuym mấy chú trên đi ak keke

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

ớ ớ, khi nãy thấy chị treo ảnh anh sying mừ, chị là nhà Q&Q phải hok ? Seo lại chị lại tự sửa nick mình là cu den thế hĩ hĩ
    Vậy ra là 2 nick LTCD86 và vulehuyenvan có tằng tựu nhau rùi haizzzz
  10. sysing

sysing Thành viên mới

ôi anh đây àh đep giai vãi cám ơn chú nhưng anh có phải thằng quỵt tiền cảu nhà Tự Do lừa dối bạn bè éo đâu mà chú post anh anh lên thứ hử ?? .Về cơ bản là anh tuởng chú thân với nó lên có tý manh mối :P .. thấy đón nhau đi Đại HỘi mừ chắc là biết nhà nhau he he .. Anh còn nhớ rõ cái hôm anh chờ 2 chú ỏ cổng trường Đh Nhân Văn 2 thằng đi 1 xe . Anh đến thu tiền theo sự phân công của DEny , chú đóng rồi còn thằng Cu Đen bảo với anh là sau Đại Hội đóng , anh A kay bỏ mẹ làm éo gì có thằng nào đi Đại Hội lại bảo nợ tiền chảng nhẽ bảo nó về đi .. Anh thù oán gì nó đâu , nói chung là Hào Sảng mà nhưng mà còn liên quan đến bao con nguời kia kìa ai mà cũng nín nhịn nhu chú thì lại thiệt cho nhà Tự Do quá

thằng bạn em có phải thằng Cuden không bảo nó lên giả tiền đee ối nguời đang đòi đây này :P

biết mỗi cái là nó bảo sau Đại hội 2009 giả tiền thôi :P .. Riệu àh !! ôi ngon hôm nào bố chí mấy ôm nhà 369 uống không biết say là gì nhớ LBCT

Là ai thì cả cái Box này biết tiếng rồi ợh có lẽ chảng cần post ảnh lên thêm làm gì
    PS: Mod nào đi qua xoá hộ tớ cái ảnh tớ LTCD86 viết lúc 01:08 - 27/10/2010 [​IMG]
    vớ Thank nhiều nhiều . Nhằm làm rối loạn ý mà đúng là tiểu nhân
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa