1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Tự Do 2009 - Cảnh báo về thành viên cuden, chây ỳ ko đóng tiền tham gia đại hội từ 2009, nhiều l

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi sysing, 08/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LTCD86

LTCD86 Thành viên mới

Thật ko thể hiểu được, mình làm *** gì nó mà nó réo tên mình lên thế? Giờ lại còn áp đặt nữa cơ đấy, tôi nói cho ông biết nhé, tôi sống *** để thằng nào phải nói và phải réo tên lên thế này cả. Ông có thù oán gì thì nói mẹ nó ra, giải quyết 1 thể, định lợi dụng việc cuden để trả thù riêng à? Xin lỗi cả nhà, em nói bậy nhưng em ức ko chịu được, nếu mod nào có ngứa mắt thì cứ treo nick em lên, treo mãi mãi cũng được.
  2. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Há há... lần sau những việc nhạy cảm này mà réo tên ai thì phải nói cho chuẩn kẻo ảnh hưởng đến uy tín người khác. Réo tên, gán gép người ta như thế là không có được rồi.
    Mà thằng LTCD này tệ, mày post ảnh Sysing là tí lầm là Cuden :D. Hai thằng này khác nhau mà:)>-
  3. teppi80

teppi80 Thành viên mới

Chết rồi...năm ngoái mình có đóng 50k tiền tham gia đội bóng cho Last ko biết...nếu chưa đóng hôm nào cafe nhé...đừng đưa vào blask list thì nổi tiếng tội nghiệp em...
  4. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

À, tiền 50k thì ông đóng rồi nhưng hôm ông uống trà đá của tôi mà chưa trả tiền;)) Rõ ràng 2 thằng 2 cốc mà ông phủi đít cho được.
    Nhân tiện, nhắc anh em nhà X, thằng nào chưa đóng tiền thì đóng đê=))
  5. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

huhu, "kiến kỳ thanh bất kiến kỳ hình" - cả box biết bạn Cuden mừ mình chả được biết bạn ý=((=(( - nhỡ hôm nào đẹp giời bạn ý lừa mình thì xao =((=((=(( (ý mình là lúc ấy bạn ý bảo là "mình là Blackbird" chẳng hạn:">)

6. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Cảnh báo anh em trong box Du lịch có giao du với Đại (tiện) nhân Sy sing thì nhớ tiền nong phải thật sòng phẳng. Không lỡ mà quên trả bác ấy 50K, 100K có bữa được lên bàn thờ box >:)
  7. sysing

sysing Thành viên mới

Hầu hết anh em giao du trên giang hồ đều sống theo phuơng châm "" Tiền nong sòng phảng , Ái tình phân minh" cái gì của ai nguời đó phải rõ ràng nợ la nợ mà cho là cho.. ngay cả bác cũng thế thôi , Có đứa nào nó di chơi với đoàn nhà bác mà nó bảo đi chơi xong nó mới đóng tiền, xong 1 năm liên lạc đời đi đòi lại nó vẫn ko giả thế bác có cú không hử ??dù là 50 k hay 100 k ,chơi trong tập thể khi đã có sự đóng góp chung thì có thừa hay thiếu đều phải trả hay bù vào số tiền giù ýt giù nhiều .. Bác Chồn và LTCD nên hiểu vấn đề này không phải vấn đề cá nhân nhớ , ngay từ đàu tôi đã nói vấn đề này là vấn đề tập thể .
    @ LTCD86 : Chú hơi quá rồi đấy , "Cây ngay không sợ chết đứng" nhớ việc éo gì phải xoắn nhờ , Thằng Cuđen nó éo khóc mà chú đã phải gào lên .. Nếu anh có nhắc tên chú ra thì cũng là nhắc cái kỷ niệm cũ của nhà Tự Do , Có điều anh bảo chú la bạn thân của Cuđen là Sai anh xin lỗi nhá .. Xinh đính chính là "Lãng tủ cô đơn 86 không phải bạn thân của Cuden "
  8. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Các bạn lại bắt đầu cãi mắng chửi nhau rồi đấy, lắm chuyện quá. Đưa vào topic dính ở trên đi, còn chửi nhau nữa tớ del bài + khoá nick đấy. Năm nay rút kinh nhgiệm nhé, các bạn không có xiền thì ở nhà cho rảnh nợ.
  9. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

Thực ra thì đưa rồi Mod ạ, nhưng mà hông có ảnh :-"

Dào ôi, bạn Sysing cũng chỉ là nhắc giúp Deny_me thôi mà. Nếu bạn ý có nhầm thì các bạn cũng nên châm chước vì sự nhiệt tình chứ lỵ, ai lại AE "giang hồ" lại oánh nhau tá lả vì một bạn ứ ra gì...

Hí, ví cả nếu thiếu xiền thì xin hẳn hoi, mừ xin thì phải ngoan nữa lúc đó mới hậu xét đến đoạn đồng ý hay không, cứ ỉm ỉm rồi đi vay hết người nọ người kia thế thì cho lên Black-list là đúng rồi (mình vẫn hóng ảnh:">)

10. De

De Thành viên rất tích cực

Thằng Last cầm thừa tiền quỹ đội bóng của anh 50k trả đê, đừng để anh tức lên tiết lộ chuyện này cho mọi người biết.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa