1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Nhà Tự Do] chiến thắng tại ĐH trở về

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi s123456, 24/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toiyeu.vietnam

toiyeu.vietnam Thành viên tích cực

3 trận với 6 lượt kéo Toàn Thắng...vô đối thật
  2. manhthaibinh

manhthaibinh Thành viên mới

To Everybody:
    Thứ nhất: Xin chúc mừng anh em Nhà Tự do chúng ta đi đến nơi về đến chốn, an toàn là điều mừng nhất trên cung đường đi và về.

Thứ hai: Xin cảm ơn và chúc mừng đoàn thể thao 5 môn phối hợp hoàn thành nhiệm vụ được giao thi đấu đến cùng vui là chính không bỏ cuộc. Điều đặc biệt hơn cả là đội kéo co có một sự đoàn kết, chiến thuật, kỹ thuật đúng và CHÚNG TA ĐÃ LÀ NGƯỜI CHIẾN THẮNG "LỤC TRẬN LỤC THẮNG" MỘT CÁCH TUYỆT ĐỐI. Thật đúng là "Trâu đất" gọi bằng Cụ.
    Cảm ơn liền chị Thu Trang đã cùng mình hoàn thành phần văn nghệ giao lưu với nhiều tràng pháo tay hoà cùng Tính a tinh tính tình tình tinh..... nhưng không có hoa mang lên tặng kể cả hoa dại ven đường hi hi hi mà điều này mình đã PM trước rùi đó. Lần khác Nhà Tự do ta sẽ đổi món văn nghệ, văn gừng sang thể loại khác chắc chắn sẽ có nhiều điều thú vị.

PM: Mọi anh em trong đội kéo co chịu khó đau vẫn tập chạy chiều hoặc sáng vài chục phút đi để quen đi (đau người ê ẩm mất vài ngày đó hi hi hi) và biết đâu đó lần sau thi chạy lại có chiến thắng. Nó nhỏ các anh em là Mạnh đã từng thi bơi, chạy, kéo co nhiều có hạng đó hi hi hi Tiếc không được tham gia nhưng làm quân sư cũng được miễn là mình là người có ích cho mọi người.
    Riêng món thể thao, văn nghệ em vui là chính có gì không phải mong anh em góp ý, chia sẻ chân tình. Mạnh đến với anh em để mang niềm vui cho mọi người, mong mọi người đoàn kết, chân thành thế là ok rùi.

Mạnh đang làm Tiến sỹ ngành lâm nghiệp ở Xuân Mai, cuối tuần mọi người off nhớ alo cho phát.
    Anh em nào bên ngành rừng rú có gì cần chia sẻ cứ trao đổi nhé giúp nhiệt tình hết mình, tớ tìm được một đồng nghiệp là em khắp nơi soi Sáng rùi khà khà khà...

@bác ga_ri: Em làm mẫu hình cho pác chụp Logo Nhà Tự do từ chân, đùi, ngực, tay, mặt ...và một số chỗ nhạy cảm Bác chưa trả em catxe đâu nhé hi hi hi Vui mà pác, free hết.
  3. Shachou

Shachou Thành viên mới

Thằng em đây rồi, chộp mãi mới được. [:D]

Nhà Tự Do công nhận là khỏe, đề nghị các bạn có sử dụng cái số tiền 1M cũng nhớ đến BTC tí nhá! [r2)]

Bạn Việt bên nhà Tự Do liên lạc lại với mình để nhận lại CMTND.

Cám ơn và hẹn gặp các bạn Tự Do trên mọi nẻo đường...
  4. sondaica43

sondaica43 Thành viên mới

oh bác Mạnh là tiến sỹ rừng rú thật đúng người em đang tìm.
    Hôm nào dẫn em đi xem cây gì có họ với lá nốt nhé. Cây phèn gì gì ấy nhỉ?
  5. manhthaibinh

manhthaibinh Thành viên mới

Cậu này lắm trò ghê ha ha ha Anh em ta đi tìm lá lốt rừng em àh heeeeeeee
    Ghép thế nào thì ghép. Tự chịu trách nhiệm đó nhé.
    Sao thính tai thế nhỉ? Thế có tìm cây Mộc ...mang về nấu với cây Hà thiên ...không em? Hi hi hi
    Tui quyết không nói ra thằng ở trong đống rơm ạ. Tui không nói bậy ai mà ghép vào nói bậy người đó tự hiểu ...
    SĐT đây e àh: Không chín tám chín chín chín ba sáu bốn tám. Ha ha ha 098.999.3648
  6. sondaica43

sondaica43 Thành viên mới

Toàn cây lạ :-O
    Bác cho em xin cái số điện thoại lúc nào có điều kiên a e mình bàn luận thêm nhé
  7. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

Sinh viên giàu vượt khó [:P]
  8. phamsontung

phamsontung Thành viên rất tích cực

Xin chào tất cả ACE nhà Tự Do!Em bên X-team HP,em cũng yêu tự do lắm!;));)).Em cũng gửi lời xin lỗi tới 2 bạn nữ (chưa kịp hỏi tên)nhà mình nhé!Hôm qua trong rừng Cúc Phương,lúc đội nhà em đi ra thì gặp,2 bạn nữ này đã chụp ảnh với em,nhắc lại mà vẫn thấy ngại quá cơ;));))Tại vì chụp ảnh xong em có hỏi là: "2 bạn là ở nhà nào thế?"mặc dù ACE nhà Tự Do đứng ở gần đấy nhưng em không nhìn thấy logo của nhà mình ở áo của bạn chụp ảnh cùng.Thành thật xin lỗi 2 bạn nhé.hihi!Hy vọng sẽ có dịp được gặp lại!
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Anh Mạnh hát quan họ hay quá!hí hí:-bd:-bd:-bd
    ơ chú em ở nhà Tự Do à?thế mà không biết ae gặp giao lưu tí nhể\:D/\:D/
  9. lantim0601

lantim0601 Thành viên quen thuộc

Cám ơn Bác và BTC........:x:x:x:x:x

Nhà Tự do cầm 1 triệu mà nhớ ngay đến BTC, sau 23h đêm vác can rượu sang bên bộ phận BTC 2 lần chả gặp Sếp nào lại "ngất ngưởng" vác Rượu về.Bác Last đã có nhời mời sang nhưng sang bộ phận BTC chả thấy đâu ạh. Chắc các bác "ăn bê sữa" xong "say sưa ở đâu ý", hay lại bị mấy iem chân dài mời sang nhà "chấm điểm trang trí nhà" nên vui quá, quên lối về ạh.
    :)):)):)):)):)):))

Hnào Nhà Tự Do "bóc tem" 1 tr, kiểu gì cũng mời đại diện BTC đến bóc ạh, bọn E mà bóc rùi, cố gắng dán lại để chính tay BTC "bóc lại"=))=))=))=))
    Cám ơn Bác Heo-mập tung ra rất nhiều ảnh đẹp và với những slogan rất độc, [r32)][r32)][r32)]

Hum nào off ẹp, E sẽ tháo cũi cho cả chuồng thú dữ, bác tiêu rùi\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Cả nhà chờ E.Linh- kế toán đi công tác về rùi ban tài chính sẽ tổ chức off ẹp kê khai thiệt hại nhá

:x:x:x:x:x:xLead nhé
  10. thuck1114

thuck1114 Thành viên quen thuộc

Hihi, nhà mềnh vẫn còn đang say trong men " Đại hội - Cúc Phương" nè chị. Huống chi là BTC hqua đi chấm điểm trang trí rồi lại "ăn bê sữa". tính a tinh tính tình tinh tinh...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa