1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà X - Off tổng kết vào 18h30 ngày 8/11 (xem chi tiết trang 40)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi ghost2k1, 23/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hattieu8x

hattieu8x Thành viên mới

hí hí...htrc có hóng đc vụ nhà mình đá ở Linh Đàm, mỗi tội e chưa qua đc :( hnào nhà mình đá tiếp cho e qua cổ vụ trc nhá ;) đảm bảo CVĐ chuyên nghiệp...hí hí :D :D :D
  2. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Nhà XXX có khác, ọp lần nào cũng hoành tráng [r2)]
  3. nicolai83

nicolai83 Thành viên mới

oài...sao mà thê thảm vậy anh Last..anh ****...thua thì thua ..sao lại để ảnh hưởng đến nhân sự vậy chứ..lịch thi đấu như thế nào vậy ạ..anh em cố gắng luyện tập thể lực nhé..em nghĩ hậu vệ là ổn rồi..có anh dau_tau và 1 bạn bên trái...trên có anh dê và last..còn tiền đạo và thủ môn nữa thôi...
  4. dau_tau

dau_tau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đội mình đánh nhau hay sao mà chấn thương đồng loạt và thê thảm thế ah? hôm thứ bảy đã xách giầy đi đá bóng đi đến đầu phố đoàn cơ động cấm đường tắc thê thảm thế là đành quay về nhà bật HTV7 xem "Thám tử lừng danh" với cả Doraemon. Hôm nay đọc mới biết các bác đá quyết liệt như thế nên em cũng thấy hãi quá. Em hứa trận tập tiếp theo sẽ có mặt đầy đủ ạh :D!
  5. chubelontuoi

chubelontuoi Thành viên mới

năm nào cũng thế, đều như vắt chanh, cứ đến kỉ niệm giải phóng thủ đô là ốm lăn lóc, h khoẻ rồi :D
    Đá đâu tiếp Last gọi tau nhé,
    Lâu ko đá với thằng đầu tàu, mà bạn trang của tao vừa về đấy, vẫn single, gv BK, 8-x
  6. dau_tau

dau_tau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hehe, Minh tiêu bảo bạn Trang đi cổ động đi :), lâu ko gặp mối tình đơn phương quá rồi :D
  7. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Nói chung các đồng chí tinh thần đúng như tên anh Trưởng ban Bóng đá - IG_ịt. Kiểu này thì đóng tiền em cảm thấy phí quá, loại luôn thì bách nục:D.
    Mấy thằng trẻ thì đ.éo đi, ở nhà rung râu xem 1k TL, để mấy thằng già khú cày nát chân, chấn thương nửa đội. Shi.t thì bị nó móc loang cả một miếng da bụng, Camlip vỡ bánh chè, Bubu thì lật ngược cổ chân, em là nặng nhất, cụt luôn cả hai... sợi lông phía đầu ngón chân cái. Nghĩ còn hãi!
    Tối các đồng chí đi off đóng nốt tiền bóng cho em cái, không mang tiếng quỵt BTC :D
  8. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

Chủ nhà ơi!!!
    Vụ "làm quen" kia, tớ cũng hơi quen quen mấy bạn rồi, thì hôm nay ko có mặt chắc cũng k sao nhở?
    Vụ chương trình, tớ là tính nết giờ y hệt chinhs với ghost, 3 phải cực nên dư lào tớ cũng ok í
    Vụ thu tiền, cho tớ né luôn hôm nay. Chủ nhà ứng ra giúp tớ cái nhé. Confirm đi đấy. Tớ trả bù bằng 1 món đồ ở Alô kẹo bông. Ok chưa? [:D]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Các chị em vào an ủi anh em điiiiiii :-ss:-ss:-ss

Tình hình là em hứa, em thề, em đảm bảo rằng nếu các anh các em nhà X mà vô địch lần đại hội này, thì em sẽ mời 1 chầu cafe bét x nhè tại Xiu, đính kèm thêm x nụ hôn từ các XXY nhà X.

Vậy thì, các anh các em X ơi, mau bình phục để thi đấu hết mình đi nhaaaaaaaaaaa @}
  9. kimkim28

kimkim28 Thành viên mới

em cũng xin báo cáo là em sẽ cố đến off nhưng sợ không đến được đúng giờ vì giờ này vẫn mài quần ở công ty. Nếu trường hợp không đến kịp thì cả nhà phổ biến nội dung cho em với or em xin phép có mẹt trong buổi họp tới ạ.@}
  10. mergi_rose

mergi_rose Thành viên rất tích cực

vụ này ko quất ko đc! Bác chủ nhà cho b Ốc 1 chân tham gia ban văn hoá ná! ná! ná!