1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà xưa vẫn thế, người cũ nay đâu?

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi natna, 03/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gungland

gungland Thành viên mới

Đến ngày rồi, bia đi thôi!
  2. natna

natna Thành viên mới

Mọi người làm tớ bồi hồi xúc động quá. Đúng ra là xúc động vãi lìn ().
    Thì ra người của muôn năm trước vẫn còn lởn vởn quanh đây, nặng nghĩa nặng tình.
    Mới đó mà đã 7 năm rồi cơ đấy. Nhanh vãi lìn! (Tục thế mới xứng tầm là anh của chú, chú Man nhể )
    Được natna sửa chữa / chuyển vào 13:04 ngày 13/05/2009
  3. vietnamman

vietnamman Thành viên rất tích cực

Không biết răng em vẫn quí nhất là thành viên box Nghệ (ver 1.0 --> 3.0, về sau thì ko biết)
    Hồi đó sống vui vãi cả đái ra, anh em, chị em quí nhau quấn hết cả vào nhau sướng hết cả người mà chả chán.
    Cả box vào nhà ông Nat offline nấu ăn, đánh bài rồi... trằn cả ra giường, đi mưa về thì ướt như chuột lộ hết cả bản chất ra. (bậy but thật)
    Sau này forum mọc lên nhan nhản, kể cả câu khách lẫn minh họa bằng hình teen mặc quần lót em vẫn không khoái, với em diễn đàn địa phương chỉ có và mãi chỉ vẫn là Nghệ Tĩnh - TTVN , ở chỗ khác đxx vào nổi, chắc không hợp gu.
    Hồi đó đói nghèo nhưng box Nghệ tụ tập toàn anh tài, vãi.... phong trào văn hóa Chó bầy phát huy tối đa khả năng của mỗi người, ai vào ngơ ngơ ngáo ngóa là bị mem lột quần búng vào chân...
    Cầm quần phong trào (à quên, cầm cờ phong trào) là Natna, Moon, Zulu, Cyclo và ... tui. (riêng ViThanh thì hơi hiền 1 tí nên đưọc chị em quí hơn, hêh còn Bereu thì nửa nạc nửa mỡ, không chấp)
    Ver sau này có thêm em Page với cả chú Miss thì cũng chỉ là hàng gà thui hehe (ý là gà khả năng phối hợp Dog bầy)

Tự dưng lượn vào đây nhớ thế,
    Ước gì sau này tụ tập chửi nhau tập thể tiếp thì vui biết mấy
  4. pagealca

pagealca Thành viên mới

Mình hiền cho trẻ con nó nể. Ghẻ mồm như VNMan thì nói làm qué gì. Nhưng mà hôm nào có chửi tập thể nhớ ới nhau tiếng vào góp vui.
    18h chiều thứ 6 này (15/5), anh chị em bà con Nghệ Tĩnh tụ tập ở Bia LAN 9, Trần Duy Hưng bia bọt tí nhé.
    Quang *** không thích uống bia thì qua đó trêu gái già cũng được. (nghe bảo là chọc gái trẻ nhiều chán rồi )
  5. natna

natna Thành viên mới

Thông tin nóng: Hiện tại, box Nghệ Tĩnh đang online kỷ niệm 7 năm thành lập phong trào Chó bầy cắn càn và... Chấy bò cán cần.
    Bà con muốn tham gia đề nghị liên lạc đăng ký qua đường dây nóng: page1209
  6. atspv

atspv Thành viên quen thuộc

Cũng lâu lắm rồi nhỉ, không vào đây, không vào cái nick này đến mức tưởng là quên luôn pas rồi.
    Cũng có nhiều thay đổi trong ngần ấy thời gian. Nghĩ lại thì vẫn nhớ.
    Thứ 6 này chắc là em đi được. Cố gắng đi gặp lại các pác tí chứ. Nhưng mà không có Rêu, Mun thì cũng buồn cho em.
    @VNM: Bựa nớ, em đưa quà cưới cho bác luôn hay bác thích bựa cafe nhận quà riêng
  7. gungland

gungland Thành viên mới

Đưa tiền cho hắn trả chi phsi ăn nhậu em ạ
    P/S: Nhớ "Chiều Vàng" qúa Moon ơi
  8. love_miss_vinhroom

love_miss_vinhroom Thành viên mới

Bậy quá thể , thế này ai mà dám theo cơ chứ .
    Trong này em đang học trò nhổ nước bọt vào mặt đứa khác . Vui cực , thích cực , khoái cực .... cực =)) .
  9. cafe37

cafe37 Thành viên rất tích cực

ối. giờ 7h rồi mới vào đọc cái này. thôi đành đợi kỷ niệm 7 năm rồi gặp cũng được.
    mà không biết khi nào tổ chức vậy các bác???
  10. pagealca

pagealca Thành viên mới

Hôm nay đi Bia Lan 9 về em sốc mọi người ạ. Cứ buồn, buồn mãi....
    Anh Vithanh hôm nay trước mặt vợ anh í, anh í cứ chỉ mặt em mà bảo: "con ni ngày xưa" rồi "con ni ngày trước".
    em là em sốc. Chiều nay vừa nhắn tin gọi điện cho mình cứ "em iêu ơi", "em iêu à" ngọt xớt cứ gọi là..