1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhạc DJ Hay 2017 - Việt Mix -Có anh ở đây rồi Remix-Tuyển tập ca khúc hay nhất 2017

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi manhcutyn, 31/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. manhcutyn

manhcutyn Thành viên mới

Nhạc DJ Hay 2017 - Việt Mix -Có anh ở đây rồi Remix-Tuyển tập ca khúc hay nhất 2017

Nhìn nước mắt em đang rơi vì ai
    mà lòng anh cứ đau thắt lại
    giây phút ấy chỉ muốn lại gần hơn
    để anh ôm lấy em và nói

Bạn muốn nghe nhạc sàn, nhạc dj hay hãy đến với Nhạc Sàn Hót. Tại đây cung cấp đầy đủ những những bài nhạc hay và mới lạ một cách nhanh chóng những bài nhạc độc và lạ với nhiều thể loại nhạc khác nhau.
    Đừng khóc nữa hãy nín đi được không ?
    nhìn đôi mắt em đã sưng lên kìa
    chẳng còn xinh xắn như lúc em cười đâu
    nào ngoan nhé nghe anh 1 lần thôi

Mỗi loại nhạc mang cho mình một phong cách riêng và mang những âm điệu khác biệt đặc thù. Ví dụ như nhạc Nonstop, nó là một loại nhạc phổ biến nhất trên thị trường hiện nay mang cho mình những âm điệu mạnh mẽ sôi động, láo nhiệt. Những bài nhạc nonstop hay với nhiều âm điệu mạnh sẽ giúp bạn nên thiên đường.
    Mọi chuyện buồn cũng sẽ qua thôi vì có anh ở đây rồi
    tựa vào vai anh đi em sẽ thấy bình yên
    đừng bao giờ cảm thấy em lẻ loi trước thế gian này
    bởi vì đằng sau luôn có anh nhìn theo

Nhạc là niềm vui cũng như là nguồn sống của bạn vậy, mỗi khi nghe nhạc nó giúp bạn thư giãn xua tan mệt mỏi nó âu. Mỗi sáng thức dậy hãy hãy những bài nhạc dj hay rồi thưởng thức nhé điều đó sẽ giúp cuộc sống của bạn sảng khoái hơn.
    Hãy cầm chặt tay anh, anh sẽ dắt em đi qua nỗi đau này
    và dìu em bước trên con đường dài phía trước
    phải làm bất cứ điều gì để em hạnh phúc dù anh đau
    anh vẫn xin chấp nhận ..!!