1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhạc Nga: tìm kiếm bài hát (lời, nhạc, âm thanh ...)

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi nhimnhim81, 04/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TrueLie

TrueLie Thành viên quen thuộc

Nhạc Nga: tìm kiếm bài hát (lời, nhạc, âm thanh ...)

Mọi người có lời bài Cành thuỳ dương tiếng Việt không?
    Cả bài Cuộc sống ơi ta mến yêu người nữa. Mình không tiếng Nga nhưng thích mấy bài Nga nên chỉ xin bản tiếng Việt thôi. Bạn nào có chép hộ mình cả nhạc nữa càng tốt. Xin cảm ơn nhiều (à có bạn nào biết chỗ nào cho download mấy bài cũ cũ kiểu này không?)

Xờ pa xi pờ

Vì Tổ quốc Xã Hội Chủ Nghĩa
    Vì lí tưởng của Bác Hồ vĩ đại
    Sẵn Sàng!!!

u?c hastalavista s?a vo 16:46 ngy 14/11/2004
  2. VictimNation

VictimNation Thành viên quen thuộc

Bài này mà lại hát tiếng việt thì đau miệng lắm, nhưng nếu muốn thì lên nhạc tranh quán đi, ở đó có mọi thứ để chiều em đấy. Bài Cây Thuỳ dương nghe tiếng Nga hay hơn nhiều chứ, anh không biết tiếng nga mà còn thấy hay, hay là buối tới gặp nhau ta tập hát tiếng Nga luôn, ...
  3. VictimNation

Bài này mà lại hát tiếng việt thì đau miệng lắm, nhưng nếu muốn thì lên nhạc tranh quán đi, ở đó có mọi thứ để chiều em đấy. Bài Cây Thuỳ dương nghe tiếng Nga hay hơn nhiều chứ, anh không biết tiếng nga mà còn thấy hay, hay là buối tới gặp nhau ta tập hát tiếng Nga luôn, ...
  4. TrueLie

Cảm ơn bác conhuighe, còn bài cuộc sống ơi ta mến yêu người có bác nào có không ạ
    To bác Victim: box Nhạc cụ Kĩ thuật sắp họp offline, nếu bác húng thì vô đó coi mọi người tụ tập bao giờ đi cùng cho vui
    Sẵn Sàng!!!
  5. TrueLie

Cảm ơn bác conhuighe, còn bài cuộc sống ơi ta mến yêu người có bác nào có không ạ
    To bác Victim: box Nhạc cụ Kĩ thuật sắp họp offline, nếu bác húng thì vô đó coi mọi người tụ tập bao giờ đi cùng cho vui
    Sẵn Sàng!!!
  6. KASHMIR

KASHMIR Thành viên mới

Box Kỹ Thuật Nhạc Cụ sắp họp offlines ,khà khà ,có dịp thì phải gặp anh VictimNation mới được .Hiếm ai yêu Pink Floyd như anh , anh kiếm được link để down bài Cành Thùy Dương không .Lâu lắm rồi không được nghe lại .
    Singapore - khuya mà vẫn đông ngườiCon sông chảy có hình em soi bóngAnh bước vội , còn đêm thì bước chậmEm thành vì sao rọi sáng lối anh về ...
  7. KASHMIR

KASHMIR Thành viên mới

Box Kỹ Thuật Nhạc Cụ sắp họp offlines ,khà khà ,có dịp thì phải gặp anh VictimNation mới được .Hiếm ai yêu Pink Floyd như anh , anh kiếm được link để down bài Cành Thùy Dương không .Lâu lắm rồi không được nghe lại .
    Singapore - khuya mà vẫn đông ngườiCon sông chảy có hình em soi bóngAnh bước vội , còn đêm thì bước chậmEm thành vì sao rọi sáng lối anh về ...
  8. VictimNation

Tớ không có link, nhưng có lời việt, mỗi tội nghe không hứng lắm. Tớ có cuốn sách nhạc Nga đang để trên Nhạc Tranh, trong đó có lời việt, có cả nhạc, hơn nữa tớ cũng chơi được bài này nên có thể truyền tay luôn, nhìn bản nhạc nó cứ thế nào ý....
  9. VictimNation

Tớ không có link, nhưng có lời việt, mỗi tội nghe không hứng lắm. Tớ có cuốn sách nhạc Nga đang để trên Nhạc Tranh, trong đó có lời việt, có cả nhạc, hơn nữa tớ cũng chơi được bài này nên có thể truyền tay luôn, nhìn bản nhạc nó cứ thế nào ý....
  10. Thinkahead

Thinkahead Thành viên mới

Chào các bác trong box,
    Các bác toàn post lời bài hát lên mà chẳng có tí nhạc tẹo nào thì thần dân các box khác làm sao rung đùi thưởng thức cùng được.
    Em chẳng biết tí tiếng Nga nào nhưng đam mê nhạc Nga. Bác bác lần sau có những link phần nhạc thì post lên cùng cho em nghe với nhé.
    thks

=======================
    S人,快,<o