1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắc nhở anh em nên kiềm chế hơn (MaxFire sửa)

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi Big_Hope, 17/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Cuối năm bận lắm ông ơi. Cũng thèm chơi PS lắm, đang tính mua luôn đầu về nhà chơi cho tiện
  2. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Quái lạ, nói bác GCL sao tự nhiên bác Ayala trả lời nhỉ
    Nhắc đến bé Trà Mi lại nhớ trc đây cô bé này cũng máu, ở copa nhắn tin liên tục, đặc biệt trận CK, thua 1 trái nhắn tin : xui quá, nhưng ko sao anh ạh, Arg sẽ gỡ lại. Thua trái thứ 2 : em ko tin số phận lại nghiệt ngã vậy. Thua trái thứ 3 : hoho, anh xem nữa đi, sẽ thua vài trái nữa đấy.
    Kể ra ngày ấy xem Arg đá vui nhỉ, anh em trong box lúc đông vui, lúc chỉ còn vài gương mặt. Thế mà vẫn lây lất đến giờ. và đúng là tình yêu cũng thay đổi, ko yêu như tuổi trẻ mà có cái cam chịu của tuổi già.
  3. batigol2000

batigol2000 Thành viên quen thuộc

Hôm na?o ra?nh PS10 đê... Giang ba ti ko biết có pha?i la? đối cu?a batigol na?y ko nhi?
  4. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Chà..ra Giêng ngày rộng tháng dài, thong thả mà xuống chứ.
    Mua về nhà cày ML thôi, chứ ra tôi mới chơi VS nhỉ....
  5. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Tôi nhớ không nhầm thì tôi chớ cái " hôm nào" này gần năm rồi.....
  6. batigol2000

batigol2000 Thành viên quen thuộc

hehe. đúng là dạo này mắc bệnh nói mà ko nghĩ đến có thực hiện hay không. Nguy hiểm thật. Có hôm Căn chơi trên đó gọi mà lại đúng lúc bận. chán vãi... Thôi hôm nào về VN thì sẽ gặp giang bati... Lần này là nói thật đó :D
  7. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...Bác thangio ở trong tpHCM thì cho anh em cái Profile , tháng trước e có vào tpHCM thì lại quen béng mất bác - không tranh thủ làm dc cốc bia nào khi nào có dịp vào thì e gọi bác !
    ...sang năm 2010 rồi, năm ngoái dc cái anh em trong forum cũng "chém gió" nhau hơi nhiều vì vụ Mr Béo nhà ta, chú Leo thì cũg thăng hoa và đứng trên cả thế giới no nê rồi, sang năm mới với niềm tin là "vượt qua vòng bảng" cùng Mr Béo ,Tè,Hi,Leo,Kun,Ba ...đều đang có phong độ rất tốt - Hy vọng rằng mọi thứ đều trơn tru, ....nuột nà
    p/s: cuối năm rồi, a e mình có nên làm bữa tổng kết không các bác nhi? bác GCL?,Bati?,Loato?....
  8. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

số phone của tớ là 0903117743. tớ làm marketer nên cũng đi công tác suốt, mấy lần các bác vào gọi mà tớ lại ko có ở HCM, thấy ray rứt mãi. Cũng hay ra HN, nhưng thường là đi gấp về gấp nên cũng ko kịp call mấy bác (có tí thời gian rãnh lại phải bắt xe xuống Đồ Sơn ngay thế mới đau).