1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhạc thư giãn Yoga

Chủ đề trong 'Yoga - Khí công - Nhân điện - Thiền' bởi fervidlove, 27/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fervidlove

fervidlove Thành viên mới

Nhạc thư giãn Yoga

Xin chào tất cả các ACE trên box này. Có lẽ ở trên diễn đàn này có rất nhiều bạn đã học Yoga ở các CLB Hà Nội. Chắc là mọi người đều biết bài nhạc sau khi tập. Phát vào lúc thư giãn, tắt điện, giọng nam nói trong khi mình nằm thư giãn. Bây giờ mình cần bài hát đó lắm. Nhưng mình không ở HN để có thể mua được Vậy anh chị nào có có bài nhạc thư giãn ấy bớt chút thời gian gửi lên mạng cho mình với. Xin được cảm ơn nhiều
  2. fervidlove

up
    help me
  3. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Mình có một đĩa nhạc relax khi tập Yoga, chẳng biết có phải cái bạn cần không? Để hôm nào rảnh mình up lên, bạn dùng được thì dùng.
  4. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Nếu bạn trong SG thì gặp mình, mình có 2 đĩa nhạc thư giãn của CXạ-NLSH, 1 CD nhạc Thiền TQ (huyên và động tiêu) và 2 bài mantra: Omanipadehum và Mantra of Avalokiteshvara khá dài gần 45phút.
    Có thể là ko phải cái bạn cần.
  5. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Bác Songoku thật là may mắn, bác gặp bác Thiện Nhân nhé!
    Chúc bác có được cái bác cần. hì hì
  6. fervidlove

Thật đáng tiếc em lại không ở trong miền Nam. Mấy đĩa nhạc của bác ThienNhan có lẽ cũng hay. Khi nào thuận tiện, nhất định sẽ tìm gặp bác để ... xin. Có lẽ bác chưa tập Yoga ở HN nên em kể ra bác không biết. Chứ những ai đã từng tập Yoga ở các câu lạc bộ HN, khi đọc bài này đều nhận ra bài nhạc ấy ngay (nó nằm trong CD giảng viên yoga bán cho mình mà). Mọi người đã tập ở Hội Yoga HN đâu rùi. Help me
    @bkssdg: Bác bán nhiều đĩa thật đấy. Giá cả cũng phải chăng. Khi nào về HN nhất định sẽ tìm gặp bác để mua một ít đĩa về Cầu lông, Bóng bàn... Chỉ sợ khi đến HN bác lại giàu rùi Không thèo làm nghề này nữa. Chúc bác làm ăn phát đạt nhá
  7. KedohoixuDoai

KedohoixuDoai Thành viên mới

Nhà bác có thể vào w.site World of Instrumental Music (http://www.woim.net), tham khảo ở các mục Me***ation và Relax có rất nhều album các loại : Thiền, Yoga,...
    Tiếc rằng w.site đang nâng cấp không dowload được, chớ nghe thì "thoải con gà mái" !
  8. langthangtrongvutru

langthangtrongvutru Thành viên mới

Bác Đoài và các bạn cài phần mềm RealPlayer 11 là download được đấy
    link : http://www.download.com.vn/Audio+Video/Audio+Player/Software-6500/RealPlayer+11?op=download
  9. BONJOVI.

BONJOVI. Thành viên mới

Dung Grab video cua phan mem Orbit downloader cũng ngon đấy. http://www.woim.net/ vào đấy cả 1 cục, 1đống...
  10. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Em cảm ơn bác ạ.
    Nếu hôm bác về em không bán đĩa nữa thì bác cứ yên tâm là em sẽ backup cho bác một bộ đĩa cầu lông, bóng bàn.