1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhảm nhí lắm (bói toán - hay Chuyện về những cái tên)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi _vutuananh_, 17/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. da_iloveu

da_iloveu Thành viên mới

hehe! hay ho quá nhẩy ! các đồng chí cho em xin một quẻ cái nao` ! tên em la Vũ thu hương!
  2. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Đúng là nhảm nhí,thằng Dê to đầu rùi mà còn bị bé mèo xúi dại
    Mà thui,thử xem cái tên **** nó có ý nghĩa gì ko nhỉ,đoán hộ tớ cái
  3. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Hờ............hờ chữ **** chả có ý nghĩa quái gì cả , ở đây người ta bói tên thật thì đồng chí cho nick vào bói thế quái nào được. Cứ đưa thế thì vụ bói toán mất thiêng rồi lại đổ tội cho thầy bói kém ccỏi .......... thôi đưa tên thật đây tớ bói cho. Nếu thích hôm nào tớ xem chỉ tay cho nhưng mà xem chỉ tay thì fải có lễ thì mới xem được, ko xem free đâu
  4. never86

never86 Thành viên mới Đang bị khóa

Nếu cậu muốn biết tên tớ thì hỏi thẳng đi ...làm gì phải bói toán thế này hỉ ? Nhảm nhí ...thật quá là nhỉ nhám [​IMG]
    he he ....[​IMG]
  5. da_iloveu

da_iloveu Thành viên mới

các bác cho em xin một quẻ vói em la VŨ thu hương!thakx các bác nhìu
  6. cundc

cundc Thành viên mới

Vũ (giống họ của mẹ tui) = Mưa
    Thu = Mùa Thu
    Hương = Mùi thơm
    ======> Vũ+Thu+Hương = Mùi thơm của cơn mưa mùa thu.
    Con người sở hữu cái tên này rất tình củm và mít ướt. Nhất là khi mùa thu về trong lòng lúc nào cũng rưng rưng những tự cảm rồ....e hèm.... man... tích.
    Mùa thu thuộc về mùa khô ---> Hà nội mùa này vắng những cơn mưa... té''n ttén tén tèn ten ten ten ten ten tén tèn.... Ấy xế mà em ý lại là MƯA MÙA THU.... thế chẳng là sướt mướt con nhà mít ướt là gì?
    Về phần HƯƠNG = mùi thơm. CÁi này thì.... Về khái niệm MÙI thì hơi nhạy cảm một chút. May mà mình bị xoang dị ứng mùa khô nên... e hèm... Em HƯƠNG này là một người có yêu cầu cao về mọi phương diện. Mưa thì có cái mùi gì đặc trưng? Lại còn mùi thơm nữa chứ... Đã thế, em lại bắt người ta phải phát hiện ra mùi thơm của cơn mưa trong đúng mùa thu nữa.... Chẹp.....
    Phải là một người cực kì tinh tế là khéo léo mới "kưa" được em này. Cho nên nói chung, chuyện tình duyên của em hơi bị... mưa mùa thu...
    Đêm hôm kia, rạng sáng mùng 8/11, khoảng 3h đêm có một cơn mưa thu to đáo để..... Cún tôi đang ngồi nghịch mấy thứ, tất tưởi ra đóng của sổ và tự nhiên cảm thấy mưa thu là một cái gì đó cực kì ... hay ho... Hơn tháng rồi HN không mưa mà...
    Em VŨ Thu Hương này cũng thế, biết cách để cho người ta chờ đợi, để cho người ta nhung nhớ để rồi thỉnh thoảng ban phát chút mùi thơm của cơn mưa... Không còn cái hơi nóng mùa hè, chưa có cái rét mướt mùa đông... ấy là cơn mưa thu với những mùi hương nhẹ nhàng mà ngây ngấy như hương hoa Sữa vậy.
    Em Hương này sẽ có nhiều anh theo đuổi, cơ mà em lại yêu cầu cao nên có vẻ như chuyện tình ái cũng là một vấn đề to tát nhất. CÒn chuyện tài, lộc, hậu vận thì "thầy" cún đây chưa phán được nhiều. Vì.... hình như tài, lộc, tiền của em Hương này cũng như mùi hương mùa thu vậy... không được dồi dào cho lắm.
    Chúc em Hương là chồng em tiền bạc dồi dào để mỗi khi có mưa thu thì hai em đủ thanh thản mà bên nhau thưởng thức mùi thơm của cơn mưa thu nhá!!!!
    (hihị..... mình tán ác quá... bà con có phiền không nhờ?)
  7. meo_sieu_ngoc

meo_sieu_ngoc Thành viên mới

Hẹ hẹ, tự zưng có nhiều thầy pói thế nhề !
    Pói hộ em cái tên Đào hữu duy anh phát
    É, thế không ai pói hộ anh DE àh ...em đang cần lấy " tư liệu " để hớt với các chị mà.....nhanh hộ em phát nào..... ==> nguyễn đức trung ( DÊ non )
  8. _vutuananh_

_vutuananh_ Thành viên mới

Cho mình nói trước mình cũng chỉ cop từ thằng khác sưu tầm về , hjì ! bản quyền không phải trả vui là chính , thấy cái gì đúng thì gật gù , không đúng thì cười mỉa cái thằng Ai Cập sao nó sáng tác ra cái bói ngu thế không biết nhé : Đào hữu duy anh
    Tượng trưng cho sự hùng mạnh, sự độc lập, sự lãnh đạo. Lập trường vững chắc, ít thay đổi. Bạn còn tiêu biểu cho sự thông minh, sáng tạo, một ý chí sắc bén, cứng, mạnh, tượng trưng cho nguyên lý căn bản của đời sống.
    Bạn tương đương với viên Phán Quan (The Magiaan) ở bài bói Tarot. Bạn đồng hóa với Thái Dương Tinh, nguồn gốc của mọi năng lượng. George Washington, Karl Marx, và Napoleon Bonaparte thuộc loại người mang số mệnh như bạn .
    Bản chất và cuộc sống :Ưa thám sát, mạo hiểm, khám phá, tìm tòi và sáng chế. Cứng đầu, ý chí mạnh mẽ, tự quyết, tự lập, tự hào. Có óc tổ chức, lãnh đạo. Rất khó bị thuyết phục, khó sửa đổi những lầm lỗi, và chỉ huy độc đoán. Bản tính rộng rãi, đại lượng, nhưng vì nhiều tham vọng nên dễ trở thành ích kỷ, tàn nhẫn, bất chấp. Làm việc đúng đường hướng thì kết quả rất tốt vì nhiều nhiệt huyết và cương quyết. Nhưng nếu sai lạc thì rất thảm hại.
    Con người xuất chúng, tinh thần rất cao. Thường nổi bật và gây ấn tượng tốt đẹp ngay lúc đầu. Có tài thuyết phục người chung quanh. Thích hoạt động, bận rộn và xê dịch đó đây. Tế nhị và dễ dàng xúc cảm. Được nhiều người mến phục mặc dầu hơi thiếu xã giao. Có nhiều bạn bè và sẵn sàng giúp đỡ họ mà không ngần ngại điều gì. Đối với kẻ thù, người số 1 không bao giờ tha thứ hoặc quên đi dễ dàng một lỗi lầm nhỏ nào. Do đó có thể trở thành rất tàn nhẫn. Rất nặng về tình cảm và rất dễ đau khổ. Thường che giấu cảm nghĩ thầm kín, ít cho mọi người biết tâm trạng mình dù là bạn bè, thân quyến.
    Năng Lực và sự nghiệp
    Dễ thành công trong công việc điều khiển và quản trị hơn là trong địa hạt nghệ thuật. Dễ thành công nếu là giám đốc sản xuất, kỹ thuật hơn là tài tử. Làm chủ báo thích hợp hơn là ký giả. Thành công trong các ngành khoa học, nhất là về khảo cứu, sáng chế, và phát minh. Với óc chỉ huy, tính cương quyết và nhiều tham vọng nên dễ đạt được kết quả trong việc làm. Làm việc có lương tâm nhưng ít thành công. Nếu làm công cho người khác rất dễ có sự va chạm với chủ nhân vì lúc nào cũng nghĩ là mình phải.Dễ bị người khác ghét và có kẻ thù vì cứng rắn, muốn làm nhanh, làm mạnh. Nếu là chủ nhân dễ gây hứng thú vì cá tánh đặc biệt, nhiều sáng kiến và chỉ dẫn hoặc huấn luyện rất hay.
    Về tiền bạc, người như bạn dễ giàu mà cũng dễ bị đói rách. Dễ kiếm tiền mà cũng dễ mất tiền. Dễ mắc công nợ vì dám chi tiêu vào bất cứ việc nào cho là hợp lý. Dám đầu tư vào các công việc liều lĩnh: "được ăn cả ngã về không." Bạn cần phải học tính cẩn thận. Rất dễ phiêu lưu trong vấn đề tiền bạc có thể đưa tới sự phá sản. Những người làm công hoàn toàn vì tiền thôi thì không nên chọn người chủ mang số mệnh như bạn .
    Tình Duyên
    Khi chọn bạn, luôn luôn chọn người mà họ chi phối được. Họ càng gần gũi người nào bao nhiêu thì họ càng có khuynh hướng muốn chỉ huy bấy nhiêu. Rất thụ cảm với tình yêu nhưng cũng lại dễ tiêu tan. Muốn chiếm độc quyền tình cảm và rất cả ghen! Vì bản tính chinh phục nên thích hợp với người có bản tính hiền diệu ....
    Bói xong rồi 5 xiền đưa đây , mau : Không một roi cũng được ....hehehehh....!
  9. _vutuananh_

Chìa Xiền trước ra đây rồi bói cho ..... heheheheheh.....
  10. _vutuananh_

Chìa Xiền trước ra đây rồi bói cho ..... heheheheheh.....
    Tớ hay bị quỵt lắm , rút kinh nghiệm lần trước bói cái mà còn bị bảo nói mò , đau cái thân tớ lắm ... huhhhhhhhuhuuuhuh...hu...hu.....!Mà tớ có bói đâu ? Thằng ôn Ai Cập nào nó bói đấy chứ ? sic...!