1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhảm nhí lắm (bói toán - hay Chuyện về những cái tên)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi _vutuananh_, 17/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thachluumoc

thachluumoc Thành viên mới

Anh Nhím bói tên em cái, coi như quà mừng SN em vậy...
  2. NguyenCoNuong

NguyenCoNuong Thành viên mới

ặ hặĂ... Bói .
    TỏĂi hỏĂ chỏằ'n giang hỏằ".. chuyên gia mê tưn... hiiiiiiiii
    Bói cĂi:
    Thỏng ngỏằa, gĂc nỏÊi, trỏÊi chiỏu, ngỏằ"i 'Ây... Kê 'ặĂn.. thỏĐy bói :
    Bỏằ.n cô nặặĂng: Nguyỏằ.n Thỏằ< Yỏn Ngỏằc... xin lânh giĂo.. vài chiêu
  3. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Quẻ này thầy chưa học...Đợi thầy về tu thêm nghe con!~! Bó tay!!!
  4. _vutuananh_

_vutuananh_ Thành viên mới

Riêng em thì anh bói khuyến cái văn mại , bói bo nhé ? ặc....ặc....!
    Nhưng nhất quyết bói xong em phải làm một bài con cóc để chào mừng cái sinh nhật nhà em ? khịa ... chết quá !
    Uất Kim gì nhỉ ? À Uất kim quất .. không phải ? Uất kim khâu ? cũng không phải , anh đán vần mãi mà không được : Uất kim kim..... hji` lại nhớ cái thời trần người tắm mưa rồi đi bắt chuồn kim ngày bé ... hì....hjì ...!
    Thôi thì Uất không vậy :
    Số mạng em lấy phải thằng chồng say ( vì cái tính đỏng đảnh của em chỉ có những thằng say , tâm hồn lúc nào cũng để trên thiên đường nó mới trị em được ) Mỗi tội hắn iu em quá thành ra hắn chịu em một phép .
    Cuộc sống giản dị ( Em chỉ làm công nhân được thôi ) , nề nếp , đôi khi có tý lãng mạn kinh khủng ( đấy là anh nói tới mấy thằng thơ , kinh khủng lãng đãng , à quên : Lãng sờ mạn )
    Em yêu thì thôi rồi lượm ơi , nhưng khổ cái hay đứng núi này ngó núi kia thành ra gần ba mươi mới kiếm được một tấm đàn ông ra hồn .
    Em đa sầu , đa cảm , hay buồn vớ vẩn ( kể cả khi chỉ vì cái kẹo bị người khác xin mà em không có cho em cũng phát buồn ... hehehehehéh cái này có kiểm chứng nhá )
    Nói chung anh đột thổ hỏi cả trời cả đất rồi , số em vất vả lắm , nhưng sôi động trong cuộc đời , em hay buồn nhưng chẳng ai cho em buồn cả thành ra em cứ tít tắp mãi hành tinh nào đấy ( Chứ không phải người hành sờ tinh khác á )
    Rồi thì đại khái là , thì là mà .... em hay úi giời cái này mới chết cha con người ta ( Như cái thằng MS nó bảo á ) : Em làm nhiều người điêu đứng vì tình cảm , có thể chết được ( tất nhiên anh không trong số ấy vì anh là thầy bói dù không mù nhưng tất nhiên hay nhìn thấy mờ mờ )
    Hôm nay em sẽ gặp niềm vui lớn cụ thể là tý nữa thằng bạn anh nó sẽ lên mạng và chúc mừng sinh nhật em bằng một tràng pháo tay rất to , đến cả anh có khi đi ngủ rồi vẫn nghe thấy thì phải . Thôi hết giờ .
    Tiền đâu đưa đây anh đi ăn kem ?
    Bói khuyến mãi còn kem thì anh xin ( Anh ăn ít lắm , 20 que là cùng , không tốn xiền lắm đâu mà lo , há ? )
  5. _vutuananh_

6. But_chi_new

But_chi_new Thành viên rất tích cực

Em iu cún cún có vẻ nhạy cảm với mùi miếc nhở?
  7. thachluumoc

hihi vậy là xong hết rùi hén, kem không có cho đâu, kẹo cũng hông luôn, ai biểu anh không đòi trước chi, bi giờ thì không cho, nghe xong rùi xách dép chạy.. sang box thi ca thui...
  8. _vutuananh_

Đấy...đấy...đấy....bà con xem .... tớ nói chẳng ngoa tý nào , bị quỵt ngay tức thì , bói cái bói hay thế mà ứ có kem cho tớ thế đêm nay về viêm họng làm sao được để mai còn ốm : hu....hu.... tớ xin phép quản đốc mai cho tớ ốm rồi , hic... sao bây giờ chứ ? lừa mãi mới có khách , lại bị quỵt thế .....đêm nay viêm họng bằng cái gì đây ..... hu...hu......... Mợ của tớ ơi chặn đầu bắt con bé này đòi 20 kem hộ tớ cái ..... hic....hic......híc.....!
  9. thachluumoc

Trùi.. lại nghi oan cho em nữa rùi... chẳng phải anh bào là free à... hihihi mà cũng đâu có gì không phải đâu nhỉ, anh lừa người khác thì có em lừa lại, huề!
  10. 012306445

012306445 Thành viên mới

Khịt, anh thực sự thấy mình "may mắn" khi được làm bạn với em đấy
    Thôi làm suất bon chen, ai bói hộ tại hạ với: Nguyễn Mạnh Hưng!