1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn các bạn ở Hải Phòng !

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi The_moon, 15/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Tui thấy hầu hết mọi người Hải Phòng vào diễn đàn này đều sống và làm việc hay học tập tại Hà Nội ( như tôi chẳng hạn ). Hay là chúng ta lập một hội đồng hương Hải Phòng tại Hà Nội đi, chúng ta có thể gặp gỡ giao lưu với mọi người và cùng tự hào về thành phố cảng, thành phố Hoa phượng đỏ...

BigBang

2. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

Hic, xúc động quá. Tui bố cáo thành lập HP Club ở trên Public mãi mà chỉ có vài người hưởng ứng. Nay ai ngờ cũng có đông anh em HP thế này, hic hic... các bác HP mau tập hợp lại đi, chỉ cần 20 thành viên là anh em ta đủ ĐK làm 1 quả Club rồi.
    Mọi lần tham gia gặp gỡ, giao lưu các CLB trên này có mỗi mình là dân HP, thấy người ta vui, khí thế hừng hực mà tủi thân. Hoá ra là có mắt như mù, bao nhiêu anh em HP đây mà không bít, hic hic...
    A`.. ma`....các bác ơi, đăng ký mau lên, ta làm 1 đội bóng nào để kịp tham gia vào TTVN Cup sắp tới chứ.
    Đăng ký thành viên ở đây nè ....
    http://203.162.130.221/forum/topic.asp?TOPIC_ID=29180

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !​
  3. New_Tazzan_new

Bác Bigbang kia, mắt bác có bị làm sao không đó, ở diến đàn này không thiếu những người đang ở HP đâu nhé. Bi giờ theo tui thì chúng ta cứ thành lập một CLB chung rồi sau đó sẽ chia ra các chi hội, thế có phải hay không. Đây cũng là một mô hình mà các CLB khác trên TTVN đang sử dụng.
    Hãy đăng ký thành viên HP Club ở đây :
    http://203.162.130.221/forum/topic.asp?TOPIC_ID=29180

NEW TAZZAN
  4. tupt

tupt Thành viên quen thuộc

Sao các bạn lại nói vậy, tôi cảm thay HPG quả là một thành phố lý tưởng, đường phố quang đãng trong sạch.....Mình thấy HPG đâu có thua kém gì HN đâu, mà đôi khi thậm chí con hơn nữa kia. Mình rất tự hào vế thầnh phố hoa phượng đỏ của mình.
  5. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Đây, có kissme cũng hải phòng đây
    Tui cũng đang học năm nhất ĐHQG (cũng CNTT ngochp ạ, K46CA, he he lại có đồng hương trong trường nữa cơ chứ), ở Hà Nội gần 4 năm rồi, nhưng... luôn luôn vẫn là người Hải Phòng.
    Email của tớ là nghtung2002@yahoo.com
    Tiện thể mọi người cho email để tiện liên lạc. Tết này về Hải Phòng họp mặt nhá.
    Vui quá tự nhiên lại có cái Rum này !

Why don't you like my f**king ALTERNATIVE ?

6. HPRiver

HPRiver Thành viên mới

Chào các bạn Hải phòng
    Tui rất vui được biết có forum Hải phòng ở đây. Tui là người Hải phòng gốc, nên Hà nội 4 năm rồi. Hiện là sinh viên năm cuối khoa CNTT, ĐHBK Hà nội. Tôi rất tán thành việc lập Hải phòng club ở Hànội và bầu hội trưởng. Tôi xin đóng góp ý kiến, chúng ta nên có một ngày ra mắt và gặp mặt để bầu, sau đó chọn những người có năng lực về tin học, và năng động trong việc xây dựng hội vào ban điều hành.
    Hê hê, tôi xin tự ứng cử nhé.
    HPRiver
  7. ngochp

ngochp Thành viên quen thuộc

Khôn thế! Nhưng không sao! Chủ yếu là tổ chức gặp nhau cái đã! ĐẤY MỚI LÀ QUAN TRỌNG NHẤT
    Mình tiến cử chiều CN tuần này được không (20-1)?
  8. New_Tazzan_new

Các bác cho hỏi có máu bóng đá không vậy, bây giờ các Box trong TTVN đang tích cực thành lập đội bóng và luyện tập ghê gớm lắm. Bên họ đông kinh khủng, lại còn có cả các Fan nữ tuyệt xinh nữa chứ. Các bác nhanh nhanh lên để tui đăng ký thành lập đội bóng, giải của TTVN diễn ra tới nơi rồi.
    A` ma`, 14h chủ nhật tới 7XClub có một buổi tập ở sân Vạn Phúc, các bác có ai đến được thì đến xem chân cẳng người ta thế nào

NEW TAZZAN
  9. huong74

huong74 Thành viên mới

Tui cũng dân HP nè bà con, rất vui khi đwợc viếng thăm website này, tôi thấy thật là ngwỡng mộ Vuong vu thang - hihi
  10. Loveme

Loveme Thành viên quen thuộc

hic hic tui cũng là HP chính gốc đây, mà các bác hò nhau gặp mặt sướng nhỉ, nhưng tui lại ở bên này 1 thân 1 mình có bác nào an ủi tui cái hic hic.
    Mà HP nói chung là không thay đổi nhiều mặc dù tiềm năng không thiếu chắc do bác méo mồm làmchủ tịch nên hãm tài bà con ạ

I can live without you but without you my life is not possible