1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhẫn cưới Huy Thanh Jewelry bác nào mua rồi cho e xin ít kinh nghiệm ạ!!!! chất lượng không?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi fanclub, 13/09/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

Chẳng bù cho lão nhà e, bảo 2vc đi chọn cùng với nhau cho thống nhất mà đến e hỏi đôi nào cùng uh xong tùy vợ :(( :(( :(( Cuối cùng thành ra 1 mình e cứ chọn tới chọn lui. Nhưng cuối cùng thì cũng chọn được rồi bạn ạ!
  2. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Trung thu rồi thì cũng chẳng mấy mà đến đám cưới đâu bạn nhỉ? >:D:D:D< Đã bắt đầu thấy cảm giác hồi hộp và mong chờ chưa?
    fanclub thích bài này.
  3. dongmaudatviet

dongmaudatviet Thành viên rất tích cực

Ái chà, bên này có nhiều địa chỉ gớm nhỉ? E cưới xin đến nơi rồi bác, chắc như đinh đóng cột ngày ăn hỏi và ngày cưới rồi còn cầu với hôn gì nữa. :P:P:P:P Nếu mà có tiện mua thì e đang chấm quả nhẫn nam tước này đây. Đeo cùng với nhẫn cưới thì nổi bật phải biết!
    fanclub thích bài này.
  4. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Háo hức đợi thì cùng phải đến ngày cưới mới chính thức trao nhẫn cho nhau cơ mà :-bd:-bd:-bd Thế là mọi việc cũng xong rồi nhé! Chúc bạn có một đám cưới ấm áp, vui vẻ và trăm năm hạnh phúc nha. :drm1
    fanclub thích bài này.
  5. hoasi87

hoasi87 Thành viên rất tích cực

E chẳng biết bác thế nào, chứ e đến gần ngày cưới là cứ thấy cuống quýt sao sao ấy. Đêm thì toàn thao thức rồi mất ngủ :) Chắc hạnh phúc quá vì "xấu như mình mà cũng lấy được chồng" =)) =))
    fanclub thích bài này.
  6. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

Ôi trời, e đập đầu vào tường bó tay với bác luôn ^:)^^:)^ Xem video như vậy bác phải thấy là Huy Thanh này họ tự thiết kế và chế tác nhẫn cưới chứ.
    Nhưng nơi khác thì họ nhập về thì tất nhiên là giá thành nó phải cao hơn rồi, có mẫu nào nhập mẫu ấy thì làm sao đa dạng được mẫu mã.
    fanclub thích bài này.
  7. fanclub

fanclub Thành viên rất tích cực

=)) Bác thông cảm, nếu e pro thì đã không phải lên đây để hỏi kinh nghiệm của các bác rồi. Nhưng mà cũng nhờ lên đây được các bác tư vấn e mới mua được 1 cặp nhẫn cưới ưng ý. Thanks các bác đã tư vấn cho e nha @};-@};-@};-@};-