1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhận diện 1 cao thủ võ thuật bằng cách nào?

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi Lonelymanus, 15/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanpurge

lanpurge Thành viên gắn bó với ttvnol.com

tập như vầy mà đòi chiến với thiên hạ, hèn chi chú ko dám cho thầy chú biết ! ổng mà biết thì ổng la chú thui à, ai đời tập có xíu mà chiến, lỡ chú thua thì ổng quê ! thầy chú là ai vậy ?
  2. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

với thời gian tập như thế , thầy bảo bao nhiêu kiến thức về cái gọi là võ thuật thầy đã nói hết rồi ,không còn tí chi chi hết , thế nên em mong muốn được giao lưu với các anh em yêu thích võ thuật trên khắp cả nước việt nam này , thắng thua không thành vần đề , miễn là kiến thứ võ học của mình thêm nhiều thôi , chứ các môn võ bây giờ em biết chỉ được mỗi cái tên, chẳng biết tí gì cả, em chẳng có ý phân định thắng thua ngựa non háu đá, tinh tướng ăn khoai nướng ( ở hà nội hay nói câu này ) gì ở đây cả, vì em còn nhỏ (22 tuổi à) , các bác các anh ở trong này toàn người lớn, em đâu dám hỗn hào, mong các anh đừng gán cho thằng em những câu nặng nề làm thằng em nản chí
  3. tamsu_hocdao

tamsu_hocdao Thành viên mới

tập như vầy mà đòi chiến với thiên hạ, hèn chi chú ko dám cho thầy chú biết ! ổng mà biết thì ổng la chú thui à, ai đời tập có xíu mà chiến, lỡ chú thua thì ổng quê ! thầy chú là ai vậy ?
    Thầy của Nothing la bạn của Pu mà Pu hong bit à? Võ công thì chưa bít theo được bi nhiu nhưng mà khẩu khí thì theo cũng gần kịp ruòai đó. Ráng đi! khừa...khừa ..ặc..
  4. lanpurge

lanpurge Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bac tam su noi lão M là thầy cant à ? chài, lão M có 2 thằng ku ở nhà thui mừh !
  5. tamsu_hocdao

tamsu_hocdao Thành viên mới

Bác có thể coi ai đó là thầy nhưng người ta có nhận bác là trò không thì là chuyện khác muh.
  6. zeroka

zeroka Thành viên mới

Nhận diện cao thủ ah ? chọi gạch thử xem, ném tầm 3 viên 1 lúc, rồi gọi tầm 3 thằng bạn nữa ra quây nện cho 1 trận, nếu là cao thủ thì sẽ uýnh lại đc hoặc chạy đc
    Còn tập võ á ? ngại chít đc, tay tớ đang đẹp, trắng trẻo trơn tru, chả có vết chai nào, chống đẩy với đấm bia tổ hỏng tay đi ah