1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nhan dip nhulong ra HCM choi !sao hoi minh ko di choi 1 the nhi ?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi Gorillaz, 06/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

nhu la co dai su o HN ra tham day thi hoi minh fai tip don dang hoang voi lai san dip nay , sao hoi minh ko to chuc di choi luon nhi ! mi anh chi o hoi HCM thay the nao a ? it ra cung co gap dc 1 lan ! co dc ko a ?tap trung lai ! rui di an uong o dau day , san tien cho nhulong vui luon 1 day cung ;la 1 dip tot ! Ngoai ra , nhulong ve HN co the noi ve hoi HCM minh 1 cach rat la vui nhi !HOi mihn co the lam tang them uy tin day ! thay the nao ? mong moi nguoi ung ho cho nhe !
    BN

There is one who kisses , and the other, who offers a cheek.
  2. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Ke hoach hay nhe ? anh Nhu long ma biet chac cam dong lam day hehe cu da nay tet nay phai theo bac Gozzila vao Sai Gon choi mot chuyen moi duoc luc day em Gorilaz nho len ke hoach don tiep anh tu te nhe .
    Anh Nhu Long du sao cung la hoi truong cua CHF ma .Ong anh vao day nho mua qua ve cho anh em day .
  3. kitaa323

kitaa323 Thành viên quen thuộc

Hí hí ,dân thường như mình cũng sắp vào ,có ai dẫn đi chơi không nhỉ .
    Mà tôi ko vào 1 mình đâu nhá ,có cả đồng chí Terrorist nữa (ai vào MUFC thì biết )
    We like to party
  4. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

dan gi cung chao mung ca ! ko sao dau ! hihi ! the 2 anh se vao cung 1 luot a ? ( anh kitia va terreosrist day ) ! the la hoi minh lai co dip di choi nhi ! HOI HO chi Minh se tang them danh tieng la hiu khach day ! nhung em ko biet mi anh chi o HCM co ranh thoi gian ko nhi ! mi anh chi cho beit voi nhe !
    a , sao cha ai ve nam sau het the ? ai cung de danh tien ra HCM choi nam nay het ! con nam sau em ve thi sao ? hic ! ko co ai ra nam sau het a ? hci !
    BN
    There is one who kisses , and the other, who offers a cheek.
  5. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Anh cũng co mấy chỗ muốn chỉ chú đi đấy:
    1/Monaco đường Trần Hưng Đạo
    2/phi thuyen
    3/sở thú
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  6. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Hay la de tien de nam nay di dau day . Doi nam sau em Gorillaz ve roi minh vaoHCM sau chcc la duoc free .
  7. BabyBoom

BabyBoom Thành viên quen thuộc

So Thu thi ko ai di dau co cai gi trong do . Monaco thi bi dong cua lau roi . The nay di nha co qua cafe Ngay Hom Qua , moi mo do cung ok lam tren duong Nguyen dinh Chieu ok ko?
  8. Tquynhchi

Tquynhchi Thành viên rất tích cực

Hồi mình đi đã đóng cửa đâu nhỉ?Tiếc thế!Thế thì chú Nhulong vào đấy làm gì thế?Đi chơi à?Tới nhà anh nhậu đê thấy thế nào???
    Tình yêu là đoá hoa nhưng nhiều gai.
    Tình yêu là vết thương đau bầm tím.
    Tình yêu là vết dao đâm vào tim.
    Tình yêu là chết cho người mình yêu.
    Tình yêu là nỗi si mê trong đời!
  9. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

híc híc , cảm động quá . Cám ơn anh em đồng bào đồng chí trong Nam đã lên kế hoạch tiếp đón em .
    Em đi công tác + đi chơi luôn hi hí (2-3 tuần). thời gian rảnh vào buổi chiều tối hàng tuần và 2ngày nghỉ thứ 7-cn . Hay là hội HCM có tổ chức đi dã ngoại đâu ko nhỉ , cho em tham gia luôn với ....hội ta thành lập nhưng hình như mọi ng chưa biết nhau nhiều thì phải , ko rõ hội đã đi chơi , đánh chén lần nào chưa?! Mọi ng tổ chức đi , cho iem ở Thủ Đô vào thăm thành phố mang tên Bác biết đó biết đây . Còn ai có lòng tốt thì làm guider cho mình với ... (sở thích , cafe , bóng đá , bia hơi , thịt chó , games, music...........no smocking, no drug & noooôoooooooo....& moreeeeeeee). Có ai biết chỗ nào bán nhiều đĩa nhạc ko nhỉ , chỉ mình vài hàng với , mình đang cần tìm một số đĩa nhạc ko lời NewAge, RAP& Hiphop. Chủ nhật này mình bay vào trong đó , có ai rảnh chủ nhật này ko nhỉ ?!
    Rét quá @
  10. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

ne , sao khong thay hoi truong len tieng vay ta? Dao nay hoi truong mat tich lam hoi minh chang co hoat dong gi cu the ca, noi qua noi lai hoai , chan !

dirosemimi