1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhấn nhá chút sắc đỏ đón chào không khí Tết đang cận kề

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Lisa2017, 10/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lisa2017

Lisa2017 Thành viên quen thuộc

Màu đỏ luôn là gam màu mà phái đẹp yêu nhất. Nhưng sự thật là, rất ít người dám mặc màu đỏ. Đỏ quá nổi bật, quá rực rỡ và nếu không khéo, màu đỏ có thể biến bạn thành một quý cô lòe loẹt, đồng bóng lúc nào không hay. Vậy thì hôm nay, với không khí năm mới đang ngập tràn, hãy cùng chúng tôi tham khảo một vài tip mặc đồ với màu đỏ không chỉ hữu ích mà còn rất thời thượng nhé.

1. Giày cao gót

Sức cuốn hút của những đôi giày đỏ luôn mạnh mẽ, chúng mang đến một điểm nhấn đắt giá cho set đồ của bạn, đồng thời vẫn giữ được nét thanh lịch, nữ tính. Chính vì thế, sở hữu một đôi giày đỏ trong tủ có thể giúp bạn xoay xở với tủ đồ của mình mọi lúc. Từ việc nhấn nhá cho một set đồ trung tính, cho tới phối hài hòa, nổi bật để đi chơi với một bộ đồ màu sắc hợp tông.

2. Túi xách

Bạn chẳng cần phải nghĩ gì nhiều khi chọn cho mình một chiếc túi đỏ, trừ khi chiếc túi đó màu sắc chính xác giống y như bộ quần áo bạn đang mặc. Một chiếc túi màu đỏ sẽ là điểm nhấn cho mọi set đồ, và nếu bạn cũng có áo đỏ nữa thì hãy chọn một trong hai item có sắc độ trầm hơn.

3. Khăn lụa

Nếu bạn không muốn mạo hiểm với bất cứ item nào trên cơ thể mình, thì một chiếc khăn đỏ sẽ là lựa chọn hoàn hảo. Chúng đa dụng tuyệt đối, thanh nhã tuyệt đối. Bạn có thể dùng chúng như một điểm nhấn ngọt ngào, thời thượng cho set đồ với toàn những gam màu trầm, tối, trung tính của mình mà chẳng cần phải suy nghĩ quá nhiều.