1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. greenline

greenline Thành viên mới

Ấy ấy, chị ơi, trả bản quyền cho em đê. Em để dành cái hình trái tim cho ... ai đó thì bị chị ... xơi mất tiêu. Xơi cả bản quyền lẫn hình ảnh tương lai Đã thế lại còn ...redline. Hi hi, đang tưởng tượng đôi mắt chị biến thành redline như thế nào? Chắc là ai gặp thì thấy "rét" luôn.
  2. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Nhắn chị... : cứ làm như là vịt bầu lên xe bông ko bằng
    Cả nhà: do nhà mình chăm học quá nên để mọi người an tâm học hành em quyết định đổi 19h thành 20h cả nhà nhé. Địa điểm thì vẫn y như trong sms .
    Sướng nhò, sinh nhật mình nhưng nó được nhận quà trước cả mình. HN mấy hôm nay mưa chắc nó khoái chí lắm đây . Có đứa nào lấy Avon làm son bóng chưa?
    tpm: em ghét mình bị ăn mặc giống ai và tất nhiên cũng sẽ ko thích ai ăn mặc giống mình nên nhất định ko mua giúp chị đôi dép màu hồng i xì của em đâu
  3. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Được ladymeomuop sửa chữa / chuyển vào 14:46 ngày 18/08/2004
  4. tpm

tpm Thành viên mới

Greenline à, cái ..."tối kiến" của em thì chị có công nhận là chị bắt chước . Nhưng mà cái bản quyền xếp hoa hồng thành hình trái tim thì không phải chị chôm chỉa của em à nha . Chị ngồi xếp muốn nổ tung đôi mắt của chị đó em nhé . Nếu mà muốn kiện, thì Lọ Lem Hè Phố mới đáng bị đem ra ... toà án binh xử trảm kia kìa . . Lấy y chang cái hình trái tim mà chị è cổ xếp, rồi đổi chữ Thu thành chữ Thảo, thế có ... tức không nhỉ ? ... Kể cả một nụ cười ... ruồi với chị em mình còn không có nữa kia kìa . Đúng là ... Lọ lem hè phố mờ .
  5. Lo_lem_he_pho

Lo_lem_he_pho Thành viên mới

Ui trời, cười ruồi như vậy được không hả chị tpmvà anh Greenline
    hìhì....thui mừ, cho iem so ri mừ ! Hôm wa mạng ttvn bị khìn khìn hay seo í, em post tấm card lên hông được nên mượn đỡ bó bông của chị ..coi như của người ta lòng mình gửi đến Giotmuathu dzậy ! Nghe nói chị đang sống xa tổ quốc , tối nay Lọ Lem thay mặt tặng 01 đóa hồng thiệt đẹp cho chị í nhá !!!
    Lọ Lem
  6. Salix7911

Salix7911 Thành viên mới

Cũng định. Vì màu hồng đẹp quá Nhưng sợ đắng, lại thôi Ngọt và rất ấm. Nên HN mới mưa đấy Merci bcp bcp
    Tối nay đi làm, nhưng đầu óc mải tơ tưởng không khí nơi không thể có mặt mà thành ra nhầm "Turkish rondo" sang "Hungarian dance". Ôi tai hoạ May sao hôm nay thiên hạ dễ tính bất ngờ, hic.
    Tháng 8 lạ lùng quá. Tối nay, ở nơi làm việc, có người ôm bó hoa rất đẹp, hỏi hoa đâu ra mà đẹp vậy. Để thấy nụ cười ngượng nghịu: Sinh nhật anh mà. Thế là có đứa hí hửng: ah ha, sinh nhật anh trùng sinh nhật bạn em Còn ngày kia, là sinh nhật papa
    Đêm nay, chắc giấc mơ sẽ ngọt ngào như Clinique nhỉ?
  7. tpm

tpm Thành viên mới

Hehe, trông cái nụ cười ... ruồi của em, chị cũng phì cười . Chị thì OK rồi, không biết anh chàng Greenline thì sao đây, có như vậy không , hay là lại như thế này ?
    Cám ơn đoá hoa hồng quá xá đẹp của em nhé . Người ta thường bảo, ai mà tự nhận mình là lọ lem, thì người đó xinh lắm, có đúng vậy không hở cô bé ?
  8. greenline

greenline Thành viên mới

Ái chà, trêu em nhá. Nhưng mà bắt chước "tối kiến" thì thành cái gì chị nhỉ? Tối + Kiến thì chỉ có nhảy loi choi thôi. Hi hi, đang tưởng tượng không biết chị nhảy loi choi như thế nào Ơ, mà em không ngờ chị lại hay vào chỗ "tối sủa" chứ không phải là sáng sủa giống em thế.
    Lọ lem hả chị? Trùi ui, Lọ lem nhưng không lọ lem đâu chị ơi. Được GMT set cái title buồn cưòi muốn chít luôn. Hê hê, nói gì đi nào
  9. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Để tránh loãng diễn đàn và đi lạc chủ đề, các bài trao đổi với nhau ở topic [topic]234456[/topic] được @giotmuathu chuyển hết sang đây, mong các bạn thông cảm và tiếp tục vui vẻ với 7XSG.
    Thân ái

10. Lo_lem_he_pho

Lo_lem_he_pho Thành viên mới

ái chà chà...
    To chị tpm: em cũng cố chùi lọ bị lem trên mặt mãi rùi mà vẫn chưa thành công chúa được, nên vẫn là Lọ Lem hè phố thui chị àh ( nghĩa là không có xinh đó)
    To lão Greenline : nói dzậy nghĩa là seo hả? Hey, mà có rảnh thì ngó lại cái title của LL đi nhá...khà...khà...