1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. greenline

greenline Thành viên mới

Ui ui, không ngờ làm phiền @giotmuathu. Thông cảm nhé, căn bản là lây nhiễm không khí ... bão mùa thu. Okie, rút kinh nghiệm!
    To [nick]lo lem he pho[/nick]: Trùi ui, cứ tưởng là nói gì chứ Thấy tai tồ rùi. Biết rùi. Sợ rùi. Chạy đây.
    To @tpm: Dạ, em nhìn cái nụ cười ấy cộng thêm với vẻ mặt [nick]lo lem he pho[/nick] lúc lọ lem. Hê hê, buồn cười muốn chít luôn.
  2. tpm

tpm Thành viên mới

Greenline, em đâu cần phải tưởng tượng chị nhảy loi choi ra sao cho mệt . Đây này, chị nhảy cỡ này là cùng chứ gì ...
    Ủa, bộ em cũng hay ... lò tò đi theo chị hay sao mà biết chị hay vào chỗ "tối sủa" . Cái title của chị do GMT set có cái chi mà em cười muốn chết ? Đừng nhé, đợi chị về với, chị muốn xem ké cái "cười muốn chết" của em . Bà già ham dzui là thế đó em ạ
    Lọ lem à, khá khen cho bé, chị thích cái tánh khiêm nhường . Em có biết cái lò xo không ? Càng nhún càng cao đó bé ạ .
  3. landai

landai Thành viên rất tích cực

7XSG cho có ai cho tớ biết tại sao tớ gửi tin nhắn cho mấy thuê bao của Mobi trong Sài Gòn mà toàn báo không gửi được không, trong khi đó tớ vẫn gửi cho thuê bao Mobi ở ngoài Hà Nội ngon lành. Hic, làm tớ muốn hỏi thăm bạn bè trong này mà chẳng được. Không những thế ở trong này gửi tin cho tớ, tớ cũng chẳng gửi lại được nên toàn bị oan uổng thôi. Thế có phải do mạng hay là do máy hoặc sim? À, tớ đang sử dụng mạng Vina.
  4. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

hơ hơ nick @landan đã hết bị treo vĩnh viễn với lý do:: theo yêu cầu thành viên rùi hả chị? Cứ tưởng chị đã gác kiếm .
    Gần 2 tuần nay hầu như các thuê bao vina ở Hn cả trả trước lẫn trả sau đều ko nhắn tin được cho mobi SG mặc dù mobi SG vẫn nhắn ra ầm ầm, thế mới ức chứ lị hehe. Tuần trước sinh nhật em bạn bè ngoài ấy nhắn tin chúc mừng em chả nhận được tin nào, ở trong này thì em chửi thầm bọn chúng trong khi đó bọn chúng ngoài ấy chửi ngược lại em là bất lịch sự, ng ta chúc mà chẳng thèm cảm ơn lấy 1 tiếng ...
    Mua viettel hay sfone mà dùng nếu ko đi xa, còn ko thì cứ mobi, từ chất lượng đến dịch vụ đều tốt hơn cả. Nhân viên thì xinh đẹp vui vẻ, ngày lễ, ngày tết, ngày sinh nhật đều được tặng thiệp tặng hoa nếu là thuê bao trả sau, còn vina sử dụng cả chục 1 tháng cũng chả thấy nó ngó tới hehe...
  5. landai

landai Thành viên rất tích cực

Tks em nhé. Thế mà chị cứ tưởng chỉ mỗi chị bị thế. Tức ghê cơ, chỉ vì cái mạng mà người này cứ tưởng người kia không thèm trả lời. Chẳng lẽ lại đi kiện nó vì cái tội chia rẽ tình cảm đôi bên . May mà không có cảnh chia ly nào xảy ra đấy.
    Ơ, mà không biết đâu, đền đi, cái tên của chị, nó là @landai chứ ứ phải... @landan nào đó đâu nhá

6. Salix7911

Salix7911 Thành viên mới

Chị Landai: nếu tình cảm đôi bên vẫn còn bị chia rẽ thì chị thử hành tụi Vina thế này xem sao: bấm 151 - alooo - có số tổng đài msg nào của Vina gửi được sms vào Mobi SG không anh/chị? (Đừng có nói là không, em kiện cái tội chia rẽ đôi lứa liền đấy )
    Thể nào "nó" cũng sợ chết khiếp mà bảo với chị rằng dễ lắm chỉ cần thay đuôi 05 của Service Centre thành 99 (hay gì gì đó) là được!!! (hờ hờ, không thông báo thì ai mà biết được )
    (Chúc đầu dây bên kia của chị là Anh để được giải đáp tận tình hơn - điều rút ra sau hơn mấy năm xài Vina, hic)
  7. chichchoexixon

chichchoexixon Thành viên quen thuộc

To bạn hiền
    Cái vụ hẹn hò cà phê cà pháo.... cà chớn rồi. Tình hình là ngày một thảm hơn, từ tận hôm ấy đến hôm nay. Chết!
  8. Longname

Longname Thành viên quen thuộc

Nhắn bà chị : em sắp oanh tạc trong đó, kèm theo 1 "thằng" giặc nhỏ với 1 đế quốc sài lang. Có nên bắt chị giữ lời hứa không nhỉ ?
  9. greenline

greenline Thành viên mới

Ồ, tớ cũng xài Vina đây. Nói chung miền Bắc thì thích Vina, miền Nam thì thích Mobile. Cái gì cũng có lịch sử của nó cả. Tóm lại là bạn vào mục cài đặt tin nhắn, đầu tiên là kiểm tra xem có bật report lên chưa? Sau đó thiết đặt profile. Profile 1 thì số tổng đài là +8491020091. Profile là số +8491020005. Khi gửi tin theo profile mặc định không được thì vào sending option, chọn profile 2>>> gửi được. Nếu vẫn không được thì tắt máy, rút sim ra, ném đi mua Mobile hoặc Vietel dùng. Hoặc là cầm nhầm máy bên cạnh để call luôn.
  10. TTVN80

TTVN80 Thành viên quen thuộc

To all : Mọi người ơi dzô www.traitimthonthuc.org nghe nhạc, giao lưu ung hộ nha. cam ơn mọi người nhiu nhiu