1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. landai

landai Thành viên rất tích cực

Cảm ơn em. Chị có cái tính (chẳng biết tốt hay xấu) là mọi chuyện cứ phải là rõ ràng, thế nên thấy có sự khác lạ là chị alô cho đầu dây bên kia ngay, nhờ thế mà tình cảm đôi bên chưa bị chia rẽ em ạ
    Chị cũng đã gọi 151, cũng hy vọng đầu dây bên kia là Anh để được giải đáp tận tình, dưng cơ mà chỉ gặp mỗi cái giọng nữ eo éo "cuộc gọi của quý khách tạm thời bị giám đoạn, xin quý khách vui lòng gọi lại sau" đến là ghét. Thế là:
    Chị làm theo hướng dẫn của bạn greenline, tức là đổi cái đuôi 05 thành cái đuôi 91, thấy đến thời điểm này thì vẫn đang chạy tốt, chưa đến nỗi phải vứt vina để chạy theo mobi hay sfone, greenline ạ. Cảm ơn bạn nhiều nhé

2. greenline

greenline Thành viên mới

Không chơi cám ơn suông nhá, giúp đỡ mà hiệu quả tức thời như thế thì phải hậu tạ. Quà đi, càng nhiều càng ít. Nếu không thì vote tặng ít sao cũng được, méo mó có còn hơn không
  3. elead

elead Thành viên mới

4. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Eo ơi.Dạo nay bác Elead nhà mình lại chơi cái avatar ngây thơ dễ sợ.Em thấy ứh hợp với bác tẹo nào.Chỉ hợp với...em thôi.
    Em sắp vào rùi,mọi người có thích ăn sấu dầm ko nèo?Có riêng món sấu xào cho chị vtdnguyen nhé.
  5. Salix7911

Salix7911 Thành viên mới

Nhắn ấy: Chiều nay Ng. hẹn và sang HN gặp chị N. Ng khoẻ nhiều rồi, chỉ gầy đi thôi, vẫn còn chỉ khâu ở tay nhưng là khâu thẩm mĩ nên sẽ không để lại vết Thấy tươi tắn, vui vẻ lắm, nên có thể thở phào nhẹ nhõm được rồi. Đang hỏi mẹ chị Mi khoẻ chưa, xuất viện chưa, chị ấy thế nào... etc...
    ...Mà màu vàng gừng đẹp lắm đấy, màu xanh biển thì dễ thương không chịu nổi Ngày mai bận jean nhé, để nhét túi và khoe
    ...À, tối nay đi bộ ra đầu phố và may mắn thế nào vẫn còn một tờ PN thứ 7 Đang cầm ở đây. Sao rồi

6. vtdnguyen

vtdnguyen Thành viên mới

7. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Nhắn bạn Vịt Xiêm: sao bạn vịt xiêm đi tung hê lên bạn vịt bầu 1 lần xơi KFC đến mấy cái combo thế hả? Bẽ răng giờ .
    2/9 trời mưa rả rích, bạn leo lên tuốt tầng 13 Diamond cafe có bị lạnh ko? Chắc ko lạnh đâu hén, MÓT mà

8. SV-Stars

SV-Stars Thành viên rất tích cực

Nhắn bạn hiền: máy tớ hết đạn nên không thể nhắn lại cho bạn hiền được . Xin lỗi vì quả thật là tớ quên khuấy mất, bạn hiền đừng giận tớ mà già thêm mất mấy tuổi nhá Thế bạn hiền muốn quà gì tớ sẽ chiều ngay lập tức
  9. greenline

greenline Thành viên mới

Greenline vừa trốn ra miền Bắc nên không tham dự các hoạt động của 7X. Bây giờ thì Greenline đang có mặt tại SG kèm theo chút ít quà. Dạ, kính mời các chú, bác, anh, chị, em,... chủ nhật này (12/09/2004) đến Tí Nị ... xử lý.
  10. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Nhắn cả nhà: So zi cả nhà, nhất là anh Hiếu , vì lỡ làm bể mất con heo của anh ấy. Báo cáo lkuôn là con heo mới "đẹp giai" hơn con cũ, lúc nào anh Hiếu lấy thì kiếm thêm cái mâm đỏ bỏ lên trên, phủ cái khăn có chữ "Song hỷ" vào là đẹp ngay
    Sau khi "xoè", LS chỉ còn type bằng mỗi tay trái nên không nhắn gì dài hơn được.