1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. italyhoney

italyhoney Thành viên mới

Thuhatchonguoi:
    Mợ bỏ con mợ đi lên bạn Tài mà mợ bảo mợ sẵng sàng đợi con,thế mới ghê chứ hihi..Đi có gì vui ko mợ ơi???Tối qua mợ đi thì con cũng đi ngủ sớm,ngủ ngon qua chừng ngon luôn mợ à..Thi xong hết rồi hết xì tret nen khoe re mà khò đó mờ.Cảăng có trằn trọc chút nài để mơ cả mợ ơi,cũng mấy ngày rồi ko biết bố trốn góc nào,con fải đi kiếm lôi bố ra đây
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Nhắn Jasson : Đừng nói thế.Khiếp,gai hết cả ng`.Gì mà dữ dội chứ
    Nhìn về bên trái: Êm dịu cực :D
  3. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Hàng đã nhận đầy đủ.
  4. Jasson

Jasson Thành viên mới

Nhắn 2 lão SV và mulavang, nhắn tin cho 2 bác rủ đi làm vài game WE mà sao thấy im re dzậy... thường thì mấy bác chơi ở đâu ? Cho địa điểm đi...
  5. Jasson

Jasson Thành viên mới

Quên nhắn thuphuong20, em làm mod của box đó mà anh đâu có biết, bữa nfo vào đó xem em giải quyết công việc nhạy cảm í như thế nào mà người ta ca tụng dzữ dzậy kà ...
    Nhắn ku donothing, tao đang buồn, làm ơn đi hát karaok giảm xì trít đi ku, không là tao qua nhà mày hét banh nhà mày bi giờ nha ku ~~~> http://crylown.stsland.ru/bird.swf hehe....
  6. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

To Jasson: Tui có trả lời bác ngay liền sau đó mà. Mà tui cũng đâu biết số máy đó là của bác đâu. Thôi, hẹn hôm nào trời quang mây tạnh, mình làm vài game hen.
  7. BIN7701

BIN7701 Thành viên quen thuộc

To Jason :
    Mày ngon mày qua đây ! bảo đảm mày say khỏi về luôn ! Tao còn chán gấp đôi mày nè !!! mày mà hỏng qua tao kiu thằng Khang qua tao với nó vô dọn cái quán ngêu sò ốc hến là khỏi còn gì nhậu luôn nha con !
  8. Jasson

Jasson Thành viên mới

donothing <~~~ Hết thì kiếm quán khác, lo gì, SG này làm như có mỗi quán đó dzậy ku, mà nè mày có dzợ hiền, con ngoan, chõ làm ổn định, còn đòi hỏi gì, đâu fải như tao .... tiền đồ mờ mịt... chắc đi làm xã hội đen qué ku keke...tao đang xin tài trợ của băng 5T bên Úc để xin qua bên đó du học trường XHĐ của tụi nó, rồi về mở chi nhánh ở VN nè ku ..kakaka...
    Mai Ly <~~~ kiếm Nhật của J mài cũng đủ bén roài đó nha, cho leo cây quài là seo, gọi fone thì tò te tí, ra đường nhớ cẩn thận nhe chưa, kể từ lúc u đọc được tin nhén này thì J không đảm bảo an toàn cho u đau đó nhen, đàn em của J đang truy lùng u đó, kì J cho thằng Mập theo chân u, chờ thời cơ hành động, hãy cẩn thận nhen bé Mai Ly đáng thương... đã bảo là đừng đùa với Jasson muh kekekee....
    Nhóc Trường <~~~ cậu bận bịu qué thì thôi vậy, lời hẹn của cậu mang đậm fong cách Mualavang, lãng mạn và lãng đãng qué, anh chẳng ép cậu, thích thì đi, không thì thôi, chẳng cần fải hứa hẹn khách sáo thế, ok...
  9. vtdnguyen

vtdnguyen Thành viên mới

@phuongpretty79 :
    Cám ơn bà về cái tupe Glow, lúc đầu mùi cũng hơi nặng nhưng để chừng 10'' sau thì cũng được lắm , nó tốt lắm đó chứ (có tác dụng mềm mại cho da tui ). Kiểu này chắc tui tạm "ly thân" với bà Nivea , cặp bồ với Jco - Glow , nàng chẳng hề có mùi Omo như em Vitbau chế giễu. Lỡ sau này tui yêu Jco thiệt thì tìm nàng ở đâu
    p/s : Bà có ân hận là bà đã trao nàng cho tui hông
  10. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Em gái tao đang dùng nước hoa Glow của J.lo đấy, khi nào nó dùng hết tao xin chai ko cho mày để về chưng cho đủ bộ .
    Tìm J.lo thì lên chỗ Atula, thiếu gì ở đó, chỉ sợ ko đủ sìn vác vìa thui .