1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Chỉ là một câu nhắn chơi vu vơ nhưng nếu cảm thấy sao giống mình quá thì tự khắc rục rịch, cái này ng ta còn gọi là có tịch nhúc nhích đấy .

Big: đã nhận được mật thư số viettel rồi, và cũng đã mật thư số viettel của bạn cho Big rồi đấy. Số của Big cũng xấu ko thua gì số của bạn . Dạo này có còn sở thích nhai thịt bò khô ko thế? Tuần sau có 1 chú bạn ra bạn gửi ra cho mà nhai sái quai hàm .
    Cái cô kia, có nhai ké luôn ko để em gửi luôn 1 thể
  2. thuhatchonguoi

thuhatchonguoi Thành viên mới

to anh Xịt Nai:
    cũng tính quote cái bài của anh để reply, mà ghét 1 cái là nếu không quên xoá cái câu cuối cùng của bài thì reply THCN viết sẽ không hiện ra , lúc nãy mới reply bên topic thơ và bút ký mới nhớ.
    À P cũng đã làm step by step như đã nói, từ vni chuyển qua unicode nên thành công. Từ rằn ri đã thành chữ ra chữ tiếng Việt.
    Noel đã dự tính làm gì chưa, buy gift cho gấu mẹ và gấu con chưa đây. Anyways 8 sau hén.
  3. ducsnipper

ducsnipper Thành viên mới

To: Thuhatchonguoi
    E hèm, nghe người tinh ranh đáp lễ nè ( pót ở đây đễ không làm loãng topic hay của bác H):
    Thu này ta hát một mình
    Thu sau ta sẽ hát cho một người...
    Hát xong hai đứa cùng cười
    Thôi mình dừng hát nào vui hơn
    He he, chạy mau đây không thôi bị quýnh chết , hihi
  4. tpm

tpm Thành viên mới

Haha, đừng có mà dụ khị rồi đưa chị vào tròng nhé . Không phải cứ làm MOD rồi muốn làm gì cũng được nha em cưng . Làm sao cho mọi người phải phục mình và không phải thốt lời than phiền là chuyện không phải dễ dàng chút nào . Làm lãnh đạo mà dùng quyền lực, bạ đâu ?ochém? đó giống như phát xít, thì mọi người im lặng chỉ vì ?othấp cổ bé miệng? mà thôi . Chị bầu em làm MOD không với ý nghĩ ?onhờ vả? làm chuyện sai trái nhé . Này Tí Mộng Mơ, đừng làm cho chị thất vọng đấy .
  5. tpm

tpm Thành viên mới

Hi GMT,
    1/ Nếu nói bài chị post là trùng topic, thì chị thấy chả trùng tí nào . Nói về lý, nó chẳng trùng :
    - MỖI NGÀY MỘT CÂU ===> tức là MỖI NGÀY ĐƯỢC POST MỘT CÂU THÔI
    - RANH NGÔN ===> THA HỒ POST BAO NHIÊU CÂU CŨNG ĐƯỢC
    Chính cái TOPIC tự nó đã không đúng rồi . Chị cũng không rảnh để xem đủ các TOPIC ở nơi đây .
    2/ Bài chị viết, không sai luật để đến nỗi em phải xoá đi của chị mà không thông báo . Em thấy BAD không, trước khi BAD muốn xoá bài, BAD ... la hét om sòm cho mọi người cùng biết : Này viết lan man nhá! Cho 2 ngày nằm im đấy, sau đó tớ sẽ ... xử đẹp ! Và BAD đã làm đúng như lời nói ===> BAD rất có uy tín .
    Xoá bài thành viên mà không thông báo là thiếu dân chủ, và không lịch sự . Nhất là dùng lời nói thiếu lễ độ với chị, chứng tỏ trình độ bản thân còn rất kém .
    ==> Xoá bài thành viên cần phải nêu rõ lý do . Đồng thời nên dời bài vào một topic riêng (như thùng rác chẳng hạn), để cho các thành viên khác có quyền vào xem . Nếu thấy MOD delete bậy bạ, cần thiết thì có thể khiếu nại.
    - MOD chỉ là người điều hợp, giúp cho phòng sinh hoạt vui nhộn hơn . MOD nào càng xóa bài thành viên nhiều chừng nào, chứng tỏ MOD ĐÓ KÉM NĂNG LỰC CHỪNG ẤY ! Mong em xem lại việc mình làm
    [nick][/]
    Được tpm sửa chữa / chuyển vào 10:52 ngày 04/12/2004
  6. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Nhắn "ai đó", Chúc mừng "ai đó" nhé... hihi... Cải bảng vàng vàng có cái tên viết trước cái họ đó đẹp ghê á, ... nhất định em cũng sẽ có, ... hihii.... và cả bộ quần áo thụng, cái mũ tua rua...hihi...nhất định em cũng sẽ được mặc...hiihihi... Và "ai đó" cũng sẽ là người nhận hình ảnh của em giống như em nhận được của "ai đó" vậy...
    Chúc mừng!​
  7. sensitive_soul

sensitive_soul Thành viên mới

Nhắn Chichchoe : HÊHHHÊ. Dạo này biệt tăm biệt tích rồi hả ?
    Nhắn Well : Tôi mệt ông quá cơ
  8. giotmuathu

Vịt Bầu sẽ xoá hết các số ĐT của các thành viên CLB CTXH ở topic CTXH 7X... nhé. ( đã hội ý anh @Condor ) .
    Rút kinh nghiệm từ chuyện của VB, ko nên tuỳ tiện đưa thông tin lên phương tiện internet. Cả ngày hôm nay ko biết kẻ nào đã làm 1 trò thật bỉ ổi là đưa số ĐT VB lên web ko lành mạnh và suốt 1 ngày liên tục nhận được những tin nhắn và các cuộc đt rất khiếm nhã. Có thể kẻ đó đang hỉ hả vì sự bực bội của VB và an tâm rằng ko ai có thể tìm ra kẻ làm chuyện này là ai. Uh thì thế nhưng trời biết, đất biết, hậu quả gây cho người ta 1 thì sau này chắc chắn kẻ đó sẽ gặp gấp 10 lần. An tâm đi dù thời đại có hiện đại hoá đến đâu thì luật nhân quả vẫn luôn luôn tồn tại đấy.
    Nhắn cả nhà: mọi ng hãy lấy chuyện của em mà rút kinh nghiệm nhé.
    Chị TPM: thật ko hiểu nỗi chị nghĩ thế nào mà cho là em trịch thượng? Em nghe lời khuyên của các đàn anh đàn chị nhà 7X, nghe thủng lỗ tai lời giảng moral của 2 bà Phuong và Nguyen đã gửi PM cho chị mong chị hiểu nhưng dường như chị vẫn cố chấp. Ở cái thế giới ảo nick nào cũng như nick nấy vì âu cũng là cái nick nhưng còn cái tình người thật ngoài đời sau khi offline thì mới đáng trân trọng. Em hiểu điều đó và cố múc bát nước cho đầy lại thì chị vẫn hất đổ đi. Đành chịu vậy.
    Được giotmuathu sửa chữa / chuyển vào 20:25 ngày 04/12/2004
  9. giotmuathu

Sensitive_Soul: chai rượu bác gửi cho bác Well vẫn còn nằm lăn lóc ở nhà em kìa.
    - Lại cháy bài nên lôi bài của em lên CNAN phải ko? Mai mốt phải trả sìn bản quyền đấy nhé, ko sìn thì phải mấy cân omai, ko thì ko xong đâu, em ghi vào sổ nợ đấy .
  10. bigdoremon

bigdoremon Moderator

hừm hừm xấu hử ? có biết số đó là số gì không? nhìn lại xem nào nhớ nhìn kỹ nhá