1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thuongnguyen

Thuongnguyen Thành viên quen thuộc

Bh: Muốn nghe guitar cổ điển ở SG trong tuần tới không vậy? Liếc qua ct của TT Guitar Phú Nhuận xem sao nhé. List bài khá tuyệt. Guitarist LHMinh từ Aus về, độc diễn. Nghe giang hồ đồn đại là chơi tuyệt lắm. Không hoàn toàn cổ điển, còn cả phong cách nhạc đương đại nữa. 14/12. Nghe xong rồi bình luận cho bh ngoài này nghe đỡ. Đang mời tham dự récital tại NT khi Minh ra HN. Nhưng VK Aus sợ bị dừng ct bất tử vì chuyện giấy phép nọ kia nên chưa nhận lời. Cần thêm thông tin thì nhắn, gửi bio cho bh đọc chơi.
  2. letmebe

letmebe Thành viên mới

To: các anh chị là Fan hâm mộ đá bóng
    Em đang kinh doanh gây quĩ cho lớp Đại học của em trong đợt Tiger này. Đủ loại các mặt hàng về Tiger : khăn buộc đầu, dây đeo, mũ, cờ.... tất tần tật về Tiger và bóng đá. Giá rất mềm, các anh chị ủng hộ nhé !
    Đặc biệt có 1 vé xem khai mạc ngày thứ 3, 7-12, xem 2 trận đầu và trận khai mạc. Giá 200k.
    Vui lòng nhắn off, mail cho em : whalevn3000@yahoo.com hoặc tin nhắn 0908138005 nhé
    Chúc các anh chị vui vẻ ! Chúc đội Việt Nam vô địch !
    Ngọc Quang
  3. Virgopig

Virgopig Thành viên quen thuộc

To Giotmuahthu : Dạo này em gái mệt ghê nhỉ !?!. Mỗi ngày anh vào Box là thấy có 1 nick mới xuất hiện.... có liên quan gì đấy đến em. (Thấy cũng tội ......mà thôi ...cũng kệ..).
    Em xem trong danh sách " Tiền trảm hậu không tấu " của mình coi người nào là kẻ bị "xữ" thê thảm nhất ...thì đích thị là hắn rồi.
    Theo như những gì thấy trên Box thì hắn có thể là Nam, tuổi xắp xỉ như em ( 20-24 ). Nằm nhóm thành viên mới gia nhập 7x khoảng vài tháng ( 3-5tháng )trỡ lại đây.
    Nếu có rãnh rỗi thì nghiên cứu luôn văn phong ( cách hành văn, xưng hô, ngữ pháp , dấu chấm phẩy ...) rồi đem đối chiếu thì sẽ có thêm cơ hội nhận diện Hắn .
    Chúc E vui vẻ , trẻ khoẻ như ....VỊT BẦU
  4. votrungh

votrungh Thành viên rất tích cực

Chào buổi sáng !
    Thật vui vì rốt cuộc đã thấy 2 cái nick Condor và Mualavang trong danh sách Mod . Chân thành chúc hai bác giai luôn luôn mạnh khoẻ cả về cơ bắp lẫn trí não để đưa con thuyền nhỏ mang tên 7X SG vượt qua sóng gió .
    Nhắn anh bạn trẻ Jasson : " Biết người biết ta , trăm trận trăm thắng " . Bạn nên lên Tí Nị cafe nhiều hơn để " biết người " , và mỗi ngày nên dành ít phút để suy nghĩ về bản thân mình ( tôi cũng hay làm vậy ) để " biết ta " nhiều hơn .
    Nhắn tiều phu Virgopig : Cho khen ké tí xíu - Từ ngày làm bố bác post bài có duyên hẳn ra . Đọc cái câu " thấy cũng tội .... mà thôi ... cũng kệ " của bác tui cười mém chút nữa rớt mất hàm răng giả ...
    Nhắn mọi người : Chúc 1 tuần lao động vui vẻ ! Happy working !
  5. 1088

1088 Thành viên rất tích cực

Đọc bài bác xong, sau 1 hồi nghiên cứu và ngẫm nghĩ, có thể em đã đoán ra người đó là ai...nếu đúng như những gì em nghĩ thì quả thật quá bất ngờ..vì đó là 1 người quen. Hôm nào mấy anh em đi làm vài ly bàn luận chuyên này cho ra nhẽ nhé...ko thể để tình trạng như vậy trong box 7xsg được :)
  6. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

To: jasson
    Điện thoại của mình sửa xong rồi, cuối tuần này nếu cậu thư thả thì phone cho mình, rủ ku Nghĩa đi cafê thư giãn nhe!
    Vào mùa giáng sinh rồi, mình nên tận hưởng không khí hân hoan này. Mở lòng ra hơn với mọi người đi cậu, cái gì qua hãy để cho nó qua luôn. Với mình, cậu là người bạn có cá tính, thẳng thắn. Những câu nói của cậu đôi khi làm người khác dễ hiểu lầm, nhưng cuối cùng cậu vẫn không có ý xấu, nếu không thì đã không đi offline .... Đôi khi tụi mình cũng bất đồng ý kiến rùi cãi nhau, giận nhau nữa, nhưng rùi lại vẫn là bạn. Mình cũng mong cậu đối với 7x cũng vậy nhe, không tranh luận nữa, khi nào gặp mình sẽ tâm sự nhiều hơn ....
  7. greenline

greenline Thành viên mới

To Jasson:
    Có một lần tham gia cà phê 7X sáng chủ nhật, khi ra về có người kéo tôi lại hỏi có phải là dân 7XSG không? Người đó là cậu, đúng không? Đã lên Tí Nị rồi mà sao lại "Quân tử dùng dằng đi chẳng bước" thế?
  8. Jasson

Jasson Thành viên mới

Nhắn GREENLINE : đừng có nhanh nhẩu đoản ok...Nghe anh Hiếu khuyên kìa, nói cho Green biết luôn, giữa khuôn mặt của kẻ gọi cậu hôm đó với J chẳng có điểm nào giống nhau cả ok.... mà J có qua hay không đó là quyền của J, đâu fải nhất thiết lên Tí Nị sáng CN uống cf là fải ngồi với 7x, anh bạn hơi bị đi xa rồi đó... Còn J có quân tử hay không thì J biết rõ hơn cậu Green chứ hả... Ý cậu Green là gì, nếu cậu cảm thấy cậu là quân tử thì cậu nói thẳng đi đừng chơi câu chữ mệt lắm, J không hiểu hết ý đâu, đâm ra nhầm lẫn, lại đâm ra không tốt đẹp.... mà J thì chẳng muốn xích mích hay hiểu nhầm ai trong 7x cả....ok ...

Nhắn anh Hiếu : chào anh, Jasson mà cũng có thể nhận được tin nhắn của anh à, hơi bị bất ngờ đấy, vì hôm ofline, anh và J ngồi sát bên mà cũng đâu có nói gì ( vì cũng đâu có gì để nói đúng không anh ? ), ái chà, khó nghĩ thật, có chuyện gì mà anh nhắn tin như thế vậy, J đâu có muốn thắng ai trong 7x đâu, vậy lên Tí Nị để biết người là sao, để thắng ai nhỉ, nếu anh khuyên J lên Tí Nị để thắng người thì xin lỗi nhé, lời khuyên không đuợc chấp nhận... Còn biết ta là sao nữa, thường người ta hay nói không ai biết mình bằng chính mình mà, nên cảm ơn anh về lời khuyên " mỗi ngày nên dành ít phút để suy nghĩ về bản thân mình ( tôi cũng hay làm vậy ) để " biết ta ", J 26 tuổi thì không lớn nhưng đủ để biết mình đang làm gì mà,mấy ông anh nên nhìn nhận tổng quát rồi hẳn nói về J. Lúc J cần tiếng nói của quý vị thì chẳng thấy ai, còn bây giờ thì... hơi bị nhiều đó...
    Thân chào mọi người...
  9. Jasson

Jasson Thành viên mới

To Mai Ly : ok ít ra thì cũng fải hồi âm chứ kaka, ôi dào u lo xa qué, J vẫn bình thường thôi, ai hiểu sao thì hiểu, vì lẽ fải không thuộc về ai cả, nó vẫn tồn tại sờ sờ, nhưng nhiều người không công nhận vậy thôi, họ nói về J thì J đáp lại thôi ... Đâu fải ai muốn nói gì nói, muốn làm gì thì làm với J được... forget it... Ui ui nhưng mà có gì đâu mà u làm như trái đất sắp sập vậy, cứ bình thường đi, đối với box 7x thì J khẳng định là chẳng có vấn đề gì, ok chưa. Còn cafê hẻ, tốt thôi, J thấy là J cũng khá kiên nhẫn với u đó ML, cái này hơi bị hiếm, đừng để J leo cây lần nữa ok...Thân...
  10. votrungh

votrungh Thành viên rất tích cực

Coi như tôi đã phí một lời khuyên . Không sao , xin lỗi đã làm phiền anh bạn trẻ .