1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jasson

Jasson Thành viên mới

J xin chính thức rút lui khỏi box 7xSG, kể từ giờ fút này sẽ không còn là mem của 7x nữa. Để các anh và các bạn khỏi thấy chướng mắt khi đọc bài của J.
    Thân chào mọi người.
    To bb_79 : so với ngày bạn ở HL và bây giờ khác thật, lúc đó tuy xa nhưng mà vẫn tồn tại 1 tình bạn, bây giờ ở ngay đây mà như 1 ngườ xa lạ... Không thể nào hiểu nổi...
    To anh Hiếu : cám ơn vì anh đã " không sao ".
    To ML : Vậy nhé ML, J dừng lại ở đây ok chưa..
  2. greenline

greenline Thành viên mới

Ủa, đầu óc mình không đến nỗi mà. Hoá ra đến tuổi lẩm bẩm, lẫn cẫn, dẫm nhầm chân rùi. Đùa chút cho vui thôi, đừng để ý làm gì. Mà này, sao chạy ra chạy vào hoài vậy?
  3. phuongpretty79

phuongpretty79 Thành viên mới

To anh sun 10:
    Cám ơn anh đã mời em đi xem đá banh chung với mọi người...có cái này tức lắm anh ạ, số là trưa nay có một ông khùng gọi ĐT rũ em cùng lên rainbow xem đá banh với mọi người, còn bảo em đi làm về nhà thay đồ rồi chở em đi...tối em ba chân bốn cẳng chạy mau về nhà, gọi điện cho lão ấy, lão phán cho một câu " em chạy xe lên đấy trước dành chỗ cho anh với nhé" anh xem có chán ba mớ đời không. Em tức quá không thèm đi luôn và cũng tự nhủ là sẽ không thèm nói chuyện với lão ấy nữa...vậy nhe anh, hẹn anh Sun 10 một ngày gần đây anh em mình đi ăn kem để anh thanh toán lời hứa cho em nhé...

4. phuongpretty79

phuongpretty79 Thành viên mới

Nhắn một em 8x nhưng là thành viên của 7x:
    Chuyện không hay mà một thành viên của 7x đang gặp phải ( có thể nói là do hành vi khá bỉ ổi và hèn hạ của người nào đó) đang là mối quan tâm của mọi người. Trong khi cố gắng tìm ra thủ phạm thì bất chợt phuongpretty79 hân hạnh được em trai này ghi vào list nghi vấn...và với những cơ sở đáng buồn cười...chỉ muốn nhắn với em một câu, phuongpretty79 là người như thế nào, bản thân người bị hại hiểu, các thành viên trưởng thành của 7x hiểu. Nhưng em, cậu em trai chưa trưởng thành ơi...muốn phát biểu điều gì thì phải suy nghĩ thật kỹ nhé em, tránh cho việc cái miệng hại cái thân...chị sẽ nói chuyện với em sau khi thủ phạm thật sự được tìm thấy, em có thể đi theo con đường trinh sát điều tra được đấy...chúc em vui.
  5. BIN7701

BIN7701 Thành viên quen thuộc

Gởi 7x SG !

Sau một thời gian nghiền ngẫm lại mình.
    Donothing tui cảm thấy mình chắc là chưa đủ "sâu" để chơi ở một Box như thế này
    Vì vậy donothing tui xin được phép rút khỏi danh sách member 7x SG để tìm một nơi nông hơn mà chơi.
    Tạm biệt cả nhà ! chúc Nhà 7x SG ngày càng vững mạnh !
    Xin lỗi đến bất cứ ai trong 7x mà trong thời gian qua tui đã có những góp ý hoặc bài viết vui mà bị ép phê ngược làm phiền lòng.
    To Anh votrunghờ và ông già bắn tỉa : chừng nào có đi nhậu thì vẫn cứ PM cho em nhé. Ân oán giải quyết bằng chai thì hiệu quả hơn
    Được donothing sửa chữa / chuyển vào 10:31 ngày 08/12/2004
  6. BIN7701

BIN7701 Thành viên quen thuộc

Được donothing sửa chữa / chuyển vào 10:29 ngày 08/12/2004
  7. votrungh

votrungh Thành viên rất tích cực

Hi chú Do vui tính và khó tính ,
    Em nên xem lại quyết định của mình , không nên chỉ vì sai lầm của một cá nhân mà suy diễn , quy kết cho cả một tập thể .
    Ngoài ra , cùng với cố gắng của nhiều người mọi chuyện đang tốt đẹp hơn từng ngày đấy .
    " Phò suy , chứ không ai phò thịnh " . Hy vọng chú hiểu câu nói này ?
  8. moreandmore

moreandmore Thành viên mới

Ui ui,có chuyện gì thế?7x nhà mình xưa nay luôn tự hào là tập thể đoàn kết cơ mà,sao tự dưng lại có người đòi rút member,rồi chị phuongpretty lại nói gì mà có người bị hại là sao???
    Lâu ko vào,cũng ko lên Tí nị>>>chẳng hiểu gì cả.
  9. sun10

sun10 Thành viên quen thuộc

Tí nị cafe CN này, Okie ?
    sun10
  10. greenline

greenline Thành viên mới

Trùi ui, vào topic nhiếp ảnh thấy sâu, sang đây lại thấy "sâu" tiếp. Mấy ai biết được "nông sâu" hay "sâu bọ" thế nào. Biết được thì cũng .... ngỏm củ tỏi mất rồi. (Hoặc là ngất, hoặc là 2 cái 50 tuổi). Vô tư relax đi.
    Nè, muốn chạy thì trả phí tư vấn hôm qua đã. Chạy đâu cho thoát. Hay lại... em không biết xem bóng đá.