1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin !!! Chat chít, trút bầu tâm sự, tám tàng, ngồi lê đôi mách!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi giotmuathu, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TKKH

TKKH Thành viên mới

Đang buồn mà nghe Quang Dũng ca nữa thì phải nói buồn không còn chỗ để chứa nữa....:(
    Mà sao hôm nay buồn thế này không biết .........
  2. TKKH

TKKH Thành viên mới

Một mình trong căn phòng vắng, lành lạnh, giọng hát QD trầm ấm vang lên những bài nhạc buồn nghe sao tê tái. Giờ này mà công việc vẫn còn ngập đầu thế mà lại chẳng muốn làm chút nào. Nữa muốn trải hết tâm trạng của mình ra mà nữa lại không. Mà viết gì nhỉ....Cảm thấy bực với chính mình khi ko thể vượt qua được cái cảm giác này...sao hôm nay mình yếu đuối thế nhỉ...
  3. Antey2500

Antey2500 Thành viên rất tích cực

Nếu thế thì có cần antey cho mượn vài cái dỉa nhạc khác về nghe không chứ buồn mà nghe nhạc Quang Dũng hay nhạc Trịnh thì chỉ buồn thêm thôi . Nghe After Forever ( Gothic ) bảo đảm sau 2 hay 3 bài gì đó là lăn ra ngủ ngay ==> tạm thời hết buồn .Còn không thì nghe Karastor ( Thrash Metal ) thứ này mà bật lên thì huyết áp lên bừng bừng , lo kiếm thuốc hạ huyết áp thì còn tâm trí đâu mà buồn nửa . Còn giải pháp tối ưu là mua mấy cái dỉa nhạc thiếu nhi về mà nghe , không thể buồn nếu nghe mấy bài hát ấy .
  4. ducsnipper

ducsnipper Thành viên mới

Nhắn tin tìm trẻ lạc:
    Nhắn cô em Deep Sorrow
    Chẳng hay dạo này cô em đi đâu, thỉnh thoảng có ghé vào quán cóc 7XSG hay không???
    Hay là cô em đã lên xe bông rồi nhỉ, tự dưng lặn biệt tăm biệt tích không lý do gì cả
  5. TKKH

TKKH Thành viên mới

[/quote]
    Nếu thế thì có cần antey cho mượn vài cái dỉa nhạc khác về nghe không chứ buồn mà nghe nhạc Quang Dũng hay nhạc Trịnh thì chỉ buồn thêm thôi . Nghe After Forever ( Gothic ) bảo đảm sau 2 hay 3 bài gì đó là lăn ra ngủ ngay ==> tạm thời hết buồn .Còn không thì nghe Karastor ( Thrash Metal ) thứ này mà bật lên thì huyết áp lên bừng bừng , lo kiếm thuốc hạ huyết áp thì còn tâm trí đâu mà buồn nửa . Còn giải pháp tối ưu là mua mấy cái dỉa nhạc thiếu nhi về mà nghe , không thể buồn nếu nghe mấy bài hát ấy .
    Cám ơn Antey nhiều nhé. :)
  6. vtdnguyen

vtdnguyen Thành viên mới

To anh @vespalangbat :
    Cám ơn anh đã hỏi thăm em !, dạo này anh vẫn khỏe chứ ?...
    Hôm trước Tết em có làm 1 chuyến đánh du kích về Baria, vì quyên góp được 1.4 triệu. Tụi em chạy tút vào tận vào Rẫy lận, đúng là hạn hán nghê sợ thật , nhưng bây giờ nhiều nơi ở miền Trung cũng hạn hán, thiếu đến cả nước uống. Đúng là những cảnh khổ thì vô cùng. Nếu anh có chương trình gì thì hú em 1 tiếng nha !...em cám ơn anh ...!
  7. vtdnguyen

vtdnguyen Thành viên mới

erro !!
    Được vtdnguyen sửa chữa / chuyển vào 18:14 ngày 11/03/2005
  8. deep_s0rr0w

deep_s0rr0w Thành viên mới

Hé lô anh Đức xịt nai và gia đình 7x
    Dạo này công việc của em ngập đầu, cộng thêm một số chuyện không vui nên vắng mặt (có lý do đấy anh ạ!!!)
    Xe bông thì em chỉ ngắm người khác lên thôi, chứ em thì biết đến bao giờ mới được lên???
    Chủ nhật này nếu thu xếp được em sẽ lên Tí Nị thăm mọi người.
    Chúc gia đình 7x càng ngày càng đông vui
  9. Salix7911

Salix7911 Thành viên mới

Bạn hiền: Sách của bạn hiền hay lắm, hay đến nỗi đọc mãi vẫn chẳng hiểu gì Nhưng vẫn áp dụng được, thế mới siêu
    Vịt: Được tối thứ sáu lò dò ra đường thì đi tới đi lui mới nhìn ra cái tiệm khiêm tốn ở Kim Mã và nó đóng cửa từ thuở nào rồi Chạy qua C-li-ni-que thì phòng ốc sáng choang nhưng cửa không mở được Hay nhỉ, rõ ràng là mình ăn tối xong là đi ngay Thiên hạ ngủ sớm quá nhỉ, hic
  10. muadongxua

muadongxua Thành viên mới

Nhắn anh lonesome: Cái phi vụ anh nói hôm Tết với Giang sao rồi? Anh có tiếp tục thực hiện không? Giang đã hỏi thăm giúp anh rồi đó. Nếu anh cần Giang sẽ cho anh số fone của một người và anh cứ liên lạc với họ