1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin của 7XHN ( phần 8 rồi đấy...)

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi De, 27/10/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. De

De Thành viên rất tích cực

Thối!! ruồi bọ bay từ trong mồm ra chứ không phải bay từ ngoài vào. Thế nên thường xuyên ngậm mồm cho bớt ô nhiễm môi trường. Vác đinh ra đường tầu hoả mà rải.
  2. De

De Thành viên rất tích cực

Thối!! ruồi bọ bay từ trong mồm ra chứ không phải bay từ ngoài vào. Thế nên thường xuyên ngậm mồm cho bớt ô nhiễm môi trường. Vác đinh ra đường tầu hoả mà rải.
  3. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

Chú PM đừng linh tinh nữa nhá. Chú là chuyên gia chọc gậy bánh xe, vài lần trước các mod tha cho chú rồi đấy.
    Chú gọi anh là Cu là không được rồi. -------> thiếu tôn trọng người khác. Xoá bài là hợp lý.
    Chú sang MFC của anh đi. anh khoá nick cho, rồi chú đi kiện admin cái nhỉ. anh chắc chắc là chú thắng đấy.
  4. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

Chú PM đừng linh tinh nữa nhá. Chú là chuyên gia chọc gậy bánh xe, vài lần trước các mod tha cho chú rồi đấy.
    Chú gọi anh là Cu là không được rồi. -------> thiếu tôn trọng người khác. Xoá bài là hợp lý.
    Chú sang MFC của anh đi. anh khoá nick cho, rồi chú đi kiện admin cái nhỉ. anh chắc chắc là chú thắng đấy.
  5. harukazepei

harukazepei Thành viên mới

Hớ hớ....... tau biết đứa nào rồi. Con bé bán bánh rán nhá . May quá, suýt nữa nhảy vào tán tỉnh
  6. harukazepei

harukazepei Thành viên mới

Hớ hớ....... tau biết đứa nào rồi. Con bé bán bánh rán nhá . May quá, suýt nữa nhảy vào tán tỉnh
  7. bigdoremon

bigdoremon Moderator

Nhắn tin của 7XHN ( phần 8 rồi đấy...)

click => [topic]380326[/topic]

Đây là những lời mở đầu của topic do bạn Xương Rồng viết từ phần 1:

Bạn bị thất lạc cuốn truyện bạn cho ai đó mượn mà ko nhớ, cũng ko biết hỏi ai(ví dụ như Becky Shap). Hãy gửi tin nhắn vào đây. Có thể bạn sẽ tìm lại được nhanh hơn.

Bạn mất liên lạc với một người bạn của bạn (or lâu quá ko gặp ) và muốn hỏi thăm tin tức người đó ? Hãy gửi tin nhắn vào đây. Biết đâu bạn lại gặp lại được người bạn ấy, tay bắt mặt mừng.

Bạn muốn động viên một người bạn đang cô đơn, có khó khăn, buồn khổ ? Hãy gửi tin nhắn vào đây. Người nhận hẳn sẽ ấm lòng hơn khi biết luôn có người quan tâm tới mình.

Bạn muốn gửi gắm tình cảm của mình cho một người bạn thương nhớ, nhưng sao thấy khó nói quá? Hãy gửi tin nhắn vào đây. Liệu người ấy có cảm động ko nhỉ ?

Ban muốn thể hiện tình yêu và sự lãng mạn. Bạn muốn thỉnh thoảng dành cho người ấy của bạn một vài thú vị bất ngờ ? Hãy gửi tin nhắn vào đây.

Bạn muốn "hẹn hò" hay một cuộc offline bất ngờ ko chính thức của một hội nhỏ của 7x ? Hãy gửi tin nhắn vào đây.

Bạn đang giận? Bạn đang hờn dỗi hay muốn làm lành với ai đó ? Hãy gửi tin nhắn vào đây.

Bạn đang cô đơn? Bạn đang một mình ?Và muốn có ai đó cùng chia sẻ với bạn? Hãy gửi tin nhắn vào đây. Có thể bạn sẽ có thêm những người bạn mới.

Vân vân và vân vân các tình huống, sự việc bạn có thể gửi tin nhắn vào đây.
    Nào, xin mời.
  8. Mr.Big

Mr.Big Thành viên quen thuộc

QC: Bia bọt gì giời này...Rượu thôi...Chả có gì bức xúc cả chả qua là có 1 tháng rỗi rãi nên góp tí sức mình cho 7x tốt đẹp hơn cũng là việc nên làm...
    NB: Anh thấy anh đúng thì anh nói chú đừng có mà yêu quá hoá ***...Chú đừng có doạ anh anh chả có đam mê gì với MFC nhà chú thì anh vào làm ghề...
    Hôm nay anh đang vui, nên buổi tối anh ko vào Bàn tròn nữa, mai anh có thời gian anh sẽ vào....ke ke ke....
  9. Mr.Big

Mr.Big Thành viên quen thuộc

QC: Bia bọt gì giời này...Rượu thôi...Chả có gì bức xúc cả chả qua là có 1 tháng rỗi rãi nên góp tí sức mình cho 7x tốt đẹp hơn cũng là việc nên làm...
    NB: Anh thấy anh đúng thì anh nói chú đừng có mà yêu quá hoá ***...Chú đừng có doạ anh anh chả có đam mê gì với MFC nhà chú thì anh vào làm ghề...
    Hôm nay anh đang vui, nên buổi tối anh ko vào Bàn tròn nữa, mai anh có thời gian anh sẽ vào....ke ke ke....
  10. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Xuống Trần Hưng Đạo làm gì,nói cho rõ ra ko là lại đụng chạm đến nhau đấy
    Thằng PM rỗi hơi lại bày trò ah,tao lại bảo thằng NB thứ sáu này đốn cho gãy giò ra bây giờ,có thích dáng đi chấm phẩy giống thằng Giang còi ko,hử
    Thế này Linh tinh nhé,anh thấy em có vẻ hơi căng thẳng rùi đấy.Những lời anh nói hoàn toàn là "góp ý để em rút kinh nghiệm" thui chứ ko có ý gì khác.Với anh,mod hay ko mod thì cũng như thế cả,anh vào mạng chỉ để có được niềm vui(và chắc em cũng vậy),bởi vì anh yêu bóng đá,nên anh thấy mình phải có trách nhiệm với đội bóng và với topic Thể thao chứ ko phải anh có ý định cắm cờ,chia đất,chứng tỏ quyền lực như em nghĩ đâu,đừng có mà hiểu sai ý anh nhéMà đừng có zỗi mà thứ sáu lại ko ra cổ vũ cho thằng NB nhá,thằng này dạo này đá lên chân ghê
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa