1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin Online. Offline hoành tráng giữa tháng 8 đi mọi người ơi

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi 24h, 15/01/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fukutomi

fukutomi Thành viên mới

Thông báo từ BTC:
    Mọi người tham dự nhớ đem theo 1 món quà nhá (at least 3k)
  2. borin_83

borin_83 Thành viên mới

- Đến với cuộc vui bạn đừng quên chuẩn bị sẵn một "yêu cầu dí dỏm" để tham gia trò chơi Bốc Thăm nhé.
  3. borin_83

borin_83 Thành viên mới

- Đến với cuộc vui bạn đừng quên chuẩn bị sẵn một "yêu cầu dí dỏm" để tham gia trò chơi Bốc Thăm nhé.
  4. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

À há! Chưa gì thấy các bé 83 chuẩn bị kinh khủng thật!
    À quên nữa, nếu không có gì thay đổi, ngày đó nếu mình tham gia được, mình sẽ có 1 món quà đặc biệt cho 1 trò chơi đặc biệt của mình. Còn nếu như ngày đó mình đi công tác thì... bó tay.
  5. boysaigon

À há! Chưa gì thấy các bé 83 chuẩn bị kinh khủng thật!
    À quên nữa, nếu không có gì thay đổi, ngày đó nếu mình tham gia được, mình sẽ có 1 món quà đặc biệt cho 1 trò chơi đặc biệt của mình. Còn nếu như ngày đó mình đi công tác thì... bó tay.
  6. boysaigon

Nhắn honghoavi@, anh là người lock nick bé SOW@ đấy, và lý do thì nhìn kỹ là thấy: Theo yêu cầu nhé. D(ó là lý do tại sao bé SOW@ của chúng ta không than thở hay khóc lóc gì hết! Còn Vi@, có muốn lock không, anh lock luôn cho dzui?
    Nhắn tinhcamuadong@: Người em làm mai chắc là anh chưa dám đụng đến đâu. Em tự làm mai em cho anh thì hay hơn đó nghe. Hehehe.
    Nhắn các bạn 83SG: Người ta là Thư Giãn Trà Quán, các bạn có thấy là vào đó là ổn không? Và cái kiểu quậy của anh em mình liệu có làm cho "Thư giãn" cho người khác và cho chính chúng ta không? Mong các bạn xem lại. Kinh nhgiệm từ năm trước vẫn còn rành rành ra đó.
  7. boysaigon

Nhắn honghoavi@, anh là người lock nick bé SOW@ đấy, và lý do thì nhìn kỹ là thấy: Theo yêu cầu nhé. D(ó là lý do tại sao bé SOW@ của chúng ta không than thở hay khóc lóc gì hết! Còn Vi@, có muốn lock không, anh lock luôn cho dzui?
    Nhắn tinhcamuadong@: Người em làm mai chắc là anh chưa dám đụng đến đâu. Em tự làm mai em cho anh thì hay hơn đó nghe. Hehehe.
    Nhắn các bạn 83SG: Người ta là Thư Giãn Trà Quán, các bạn có thấy là vào đó là ổn không? Và cái kiểu quậy của anh em mình liệu có làm cho "Thư giãn" cho người khác và cho chính chúng ta không? Mong các bạn xem lại. Kinh nhgiệm từ năm trước vẫn còn rành rành ra đó.
  8. QuynhVo

QuynhVo Thành viên mới

Ai dà, anh Vi ơi, em nhờ anh Boys khóa giùm em mừ, hổng có sao hít! Nhưng thấy anh Vi hỏi thăm, em... thích lắm! Hihì... ít ra ông anh hổng quên là có đứa em tên sow
  9. QuynhVo

QuynhVo Thành viên mới

Ai dà, anh Vi ơi, em nhờ anh Boys khóa giùm em mừ, hổng có sao hít! Nhưng thấy anh Vi hỏi thăm, em... thích lắm! Hihì... ít ra ông anh hổng quên là có đứa em tên sow
  10. fukutomi

fukutomi Thành viên mới

To anh boy:
    Đêm Noel thì chỗ nào cũng náo nhiệt hết á, nếu không thì cũng khá đông người, ít khi yên lặng lắm. Vả lại chúng ta cũng đã book nguyên 1 floor chỗ đó rồi, không sợ làm phiền người khác đâu! Điều duy nhất để lo là nếu có đông người tham gia thì sẽ hơi chật chội
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa