1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin online

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi spirit_of_wind, 26/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

tình hình là Zu đang bị...boot ko biết các anh chị , các bạn và các em có biết trò này ko?
    boot tức là 1 kẻ phá hoại nào đó ...phủ đầu mình bằng 1 đống cửa sổ chat, mỗi khi mình appears online to everyone Công nhận thời bây giờ loạn ghê
    Rất may là Zu đã kịp thời lập danh sách những kẻ nghi vấn [những nick lạ] trong list và set "appear permanently ofline", thì ko còn bị boot nữa hề hề Đây là 1 bài học cho Zu trong việc accept every invitations mà ko kiểm tra xem đó là ai Zu sẽ lọc lại danh sách dần dần và sẽ tìm bằng được tên phá hoại hĩ hĩ
    Nhưng, Zu vẫn muốn hỏi, làm thế nào để ngăn chặn việc bị boot và...làm thế nào để boot người khác được vậy [ tất nhiên Zu lớn rồi ko chơi trò đó nữa đâu hĩ hĩ hĩ hỏi cho biết vậy thôi ]
  2. Angst

Angst Thành viên rất tích cực

Nếu Blue không có ác tâm gì đặc biệt với Angie, vui lòng đừng vote cho bất cứ nick nào của Angie.
    Angie không thấy có gì đáng vui mừng khi bị vote vô tội vạ cả.
    Thanh kiều.
  3. Angst

Vậy là nick Angst đã bị vote.
    Chẳng lẽ vì vậy mà vứt cái loạt nick bị vote vô tội vạ này đi à?
    Vote vô tội vạ hay khen vô tội vạ cũng đều vô giá trị như nhau, Blue nhớ lấy điều ấy để mà còn sống sao cho thích hợp (cái chữ BIẾT của đồng chí Wing ấy) trên đời này trong 40-50 năm kế tiếp nữa.

4. linhkhuong

linhkhuong Thành viên mới

Chị Mizu vote được à ? Em nhiều lần muốn vote cho anh Wing vì nhiều bài viết anh hay lắm mà ko được >.<
  5. linhkhuong

linhkhuong Thành viên mới

Hả hả ??? Dạo này có vài đây đôi chút nhưng con mèo trên ava em là thường trực rồi. Còn hình như thấy nick ai đó có con mèo "ngầu" lắm? Hình như là Angie Chị Angie cũng thik mèo ? Con mèo nhìn ngầu kinh
  6. Angst

Nhắn KP:
    Nếu có thể, xin KP kiếm dùm Angie bài Sentimental song.
    Angie k nhớ tựa lắm, đại loại lyric là một anh chàng thấy cô bạn gái cũ trong bar và yêu cầu ban nhạc chơi a sentimental song cho a sentimental friend, mong rằng bài hát ấy sẽ làm cô ấy khóc vì xúc động, như ngày xưa tính cô ấy vẫn vậy. Anh biết là tình cảm họ từng có với nhau là không thể nào so sánh được và anh mong mọi điều tốt cho cô.
    Khẩn, KP à. Angie mong nghe lại melody đó. Đang rất không vui. Xin cám ơn trước.
  7. MIAO_SLAN

MIAO_SLAN Thành viên mới

Với 1 người, em chỉ có thể vote được 1 lần, do đó, chừng nào em muốn vote cho người ta 5* thì hẵng vote nhé!
    Còn với bài viết, thì mỗi bài em có thể vote được 1 lần.
    Em thích bài nào của anh FW? Hãy cứ vote cho bài viết đó, sau đó bài viết sẽ có 5 ngôi sao đỏ ở góc trên bên phải. Chị thấy, vote cho bài viết thực tế hơn (và hệ thống này lúc trước cũng ko hề bị hư). Còn chừng nào FW có nhiều bài viết hay quá thì em vote cho anh FW với nhé! (^_^)
  8. bluesss_mizu_ha

woahh. em vote cho người nào em thấy có đóng góp đặc biệt với box, và có nhiều bài có giá trị, và em cũng hâm mộ 1 ít.
    Vote là quyền của em, ko nhận vote là quyền của chị, cũng kiểu như "yêu là quyền của tôi, còn ko yêu lại tôi là quyền của cô" mà anh KP có lần đã nhắc tới.
    Chị thử hỏi ban quản trị xem có cách nào vứt cái vote mà mình ko thích ra ko
    Hoặc ko thì trả lại em mấy cái vote cũng đc, cách này đơn giản, chị bấm đường link bình chọn dưới avatar của em rồi vào chọn 5*, rồi bấm vote, thế thôi
  9. Angst

Vote hay không rõ ràng là quyền của bạn. Và bạn có những lý do để làm chuyện đó.
    Cũng như yêu cầu bạn vote hay không rõ ràng là chuyện của tôi. Và tôi cũng có những lý do để làm chuyện đó.
    Mỗi người có quyền của mình và đều đã sử dụng quyền đó.
    Đời mà!
  10. bluesss_mizu_ha

Cuộc đời sao vẫn vô tình quá hĩ hĩ hĩ