1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin - Tâm sự - Trao đổi...linh tinh.... Mang mọi người đến gần nhau hơn

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi ThuLam, 08/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Nhắn tin - Tâm sự - Trao đổi...linh tinh.... Mang mọi người đến gần nhau hơn

To PNA: anh ơi, híc, kìm hãm lại lực lượng của anh đi, các Admin theo dõi em rồi... híc.
    To Admin: em còn trẻ dại và không có bản lĩnh, đừng dùng lời lẽ nặng nề với em nhé.
  2. pna

pna Thành viên mới

Nhắn em Thu Lam: Bây giờ em là MOD rồi, không thể dùng nick của MOD mà đi spam các diễn đàn khác. Nếu vậy thì không thể làm gương cho mọi người được. Anh cũng biết là em có dùng mấy cái nick spam chuyên nghiệp khác cơ mà???
    To ADMIN: các min cũng nên thông cảm, mới được làm mod một thời gian còn chưa nhiều kinh nghiệm. Sẽ khá ngay ấy mà.
    Min gì mà "Gục lên súng mũ bỏ quên đời" ấy nhỉ. Min trách nặng nề quá hay sao mà TL về khóc sưng hết cả mũi thế...
  3. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Híc, không phải nguyên Min đó đâu, tính đến giờ là 3 Min PM cho em rồi, nhưng mà theo em, cảnh báo thì ít mà tán tỉnh thì nhiều ấy mà... He, he
    Em có mỗi hai nick, làm sao bây giờ? Thôi được rồi, em sẽ tử tế vậy, em hứa không vớ vẩn nữa và tất nhiên, trâu buộc ghét trâu ăn, ai spam em treo hết...
    Nhớ đấy, kể cả Sun với Đá nhé, vì Min quí em lắm.
  4. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

To PNA: anh đọc lại một lần tất cả các bài viết trong tất cả các topic xem bài nào hay nhất thì mang ra quảng cáo cho topic ấy trong topic http://ttvnol.com/tuyenquang/401131.ttvn giúp em nhé!
    To all: mọi người ai có thời gian cũng vậy nhé....
  5. fibonacci007

fibonacci007 Thành viên mới

chưa thấy topic nào thú vị cả hic được mấy cái ảnh con gái Tuyên Quang kéo lại Viết bài như thế thì bị MIN cảnh cáo , than phiền là đúng thôi may là chưa bị treo mõm đấy
  6. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Tôi cũng biết thế, bạn có ý kiến gì cụ thể hoặc đóng góp giúp tôi không?
    Những người đang quản lí diễn đàn này đã đang và sẽ cố gắng... nhưng bạn biết đấy, một cây làm chẳng nên non, cần có sự hợp tác của mọi người...
    Bạn chắc chắn chưa đi qua được tất cả các bài viết nên nói năng quá hàm hồ .... Đó là một hành động xúc phạm sự lao động và tình cảm của các thành viên khác, ví dụ như chị cho_xu_beo_mum_mim, pna,chuonai,...
    Và tôi không muốn bạn dùng những từ ngữ cợt nhả và mang tính xúc phạm như vậy .
    ( tôi quên không nói cho bạn biết tôi biết bạn là ai, đừng vào đây kiếm chuyện làm quà nếu bạn quá bận rộn.)
    Chúc bạn vui.
    PS: sao bạn không thử bắt đầu với box TQ bằng bài viết thắc mắc về tiếng Việt nhỉ? cái từ " Mõm " ấy mà, đảm bảo PNA sẽ giải thích kín kẽ đến mức bạn sẽ không sử dụng nó ở nơi công cộng nữa, vào đây này: http://ttvnol.com/tuyenquang/397472.ttvn
    Thế nhé.
  7. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Anh PNA không giúp em việc này à ? Tuyển chọn mấy bài hay hay mang đi quảng cáo đi chứ ?
  8. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Thưa với các quí vị là thêm hài hước và sáng tạo vào thơ văn đi, cứ tâm sự, híc, híc...
    To 65 : đừng để em làm cái topic đó rồi lại trách nhé ?
    Yêu cầu của topic đó là không dính tới thơ văn, tâm sự, nhớ nhé.
  9. pna

pna Thành viên mới

To Dũng bê tha:
    Anh và chị Mũm mĩm định tổ chức một bữa liên hoan nho nhỏ tại nhà. Cả ThuLam và Kinh Khủng cũng đến. Chị mũm mĩm có nhã ý giới thiệu cho chú một bạn gái Tuyên Quang, học năm thứ hai Ngoại Giao, chú tính thế nào?
    Cảm ơn chú về những nhận xét tốt đẹp dành cho chị Mũm mĩm và box TQ.
    Anh phải đi ấy cái đã...
  10. tongtuanh

tongtuanh Thành viên mới

cái gì thế này anh Dũng ?
    Em có thể yêu lung tung nhưng không có chiều ngược lại đâu ....
    Phương châm của em, chỉ thêm chứ không bỏ