1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin, trao đổi, tâm sự............

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi cutie_beautie_sushie, 12/01/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

anh iu, em biết em Thảo rồi nhé
    mà hôm trước vụ VN airline với Pacific Airline của anh hoành tráng quá đấy nhá
  2. Mario

Mario Thành viên mới

Haha nhắc chuyện cưới xin với anh Đức nhà ta hơi khó đấy..Hì thế em có cùng đội múa với H "bầu trời" ko thế?Làm quen phát nhể...
    To bạn Ọps: Mình cũng chẳng biết em Chân Trân có kiêm thêm "Chân phụ" của bác chúa đảo hay không..Quan tâm làm chi cho mệt,đã thành thuật ngữ rồi mà : "BỒ CỘNG ĐỒNG"
  3. Mario

Mario Thành viên mới

Haha nhắc chuyện cưới xin với anh Đức nhà ta hơi khó đấy..Hì thế em có cùng đội múa với H "bầu trời" ko thế?Làm quen phát nhể...
    To bạn Ọps: Mình cũng chẳng biết em Chân Trân có kiêm thêm "Chân phụ" của bác chúa đảo hay không..Quan tâm làm chi cho mệt,đã thành thuật ngữ rồi mà : "BỒ CỘNG ĐỒNG"
  4. maytre

maytre Thành viên mới

Em không phải dân múa may quay cuồng hay đóng phim gì cả, chỉ là bạn của HH rồi biết Đức là bồ của HH thôi. Hai người này tiếng yêu nhau thế nhưng cũng trục trặc lắm. Đ này cũng khối cô rồi, cũng còn định với lại suýt bị lấy vợ mấy lần rồi. Còn Trọng Toàn là ai ạ?
  5. maytre

maytre Thành viên mới

Em không phải dân múa may quay cuồng hay đóng phim gì cả, chỉ là bạn của HH rồi biết Đức là bồ của HH thôi. Hai người này tiếng yêu nhau thế nhưng cũng trục trặc lắm. Đ này cũng khối cô rồi, cũng còn định với lại suýt bị lấy vợ mấy lần rồi. Còn Trọng Toàn là ai ạ?
  6. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

THế này em ah, như chị được biết khi lang thang trong ttvn này Trọng TOàn là một thứ brand mà nhất thiết muốn thể hiện mình có phải rân chơi thứ thiệt của Ha nội ko thì ko thể ko có chút quen biết, nhất là có số phone của brand này để khi cần thì mang ra trưng cho thiên hạ rét ..hihic.. ...
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 11:24 ngày 16/03/2005
  7. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

THế này em ah, như chị được biết khi lang thang trong ttvn này Trọng TOàn là một thứ brand mà nhất thiết muốn thể hiện mình có phải rân chơi thứ thiệt của Ha nội ko thì ko thể ko có chút quen biết, nhất là có số phone của brand này để khi cần thì mang ra trưng cho thiên hạ rét ..hihic.. ...
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 11:24 ngày 16/03/2005
  8. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Không biết thanhmaiq có ý liếc xéo mình không nhỉ?? Tự dưng thấy nhột nhột mặc dù mình cũng ứ biết Trọng Toàn này.
    Ơ, cái Avatar không lên à?
    Được mrqueen sửa chữa / chuyển vào 18:28 ngày 16/03/2005
  9. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Không biết thanhmaiq có ý liếc xéo mình không nhỉ?? Tự dưng thấy nhột nhột mặc dù mình cũng ứ biết Trọng Toàn này.
    Ơ, cái Avatar không lên à?
    Được mrqueen sửa chữa / chuyển vào 18:28 ngày 16/03/2005
  10. Boyversace

Boyversace Thành viên rất tích cực

Dưới bác khoảng 1-2 bậc là được rồi . Không thích nói nhiều , chờ thằng kia nó đang doạ nó đủ tuổi nhốt xe tôi đã rồi tôi cho nó biết . Mẹ nó tuổi gì mà đòi nhốt xe em hả Cong Tu bac Lieu voi anh Quang ?
    Được boyversace sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 16/03/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa