1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin trong nước và quốc tế(Phần 4)

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi vari_ty_xyz_new, 17/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

To thunder đại ca: vớ vỉn thật...em đã paste sang...đại ca đã nhận...rồi đại ca rủ em nó đi ăn kem.Rồi em nó nhớ đại ca - rủ đại ca đi xem phim chứ rủ em hồi nào đâu.Em tự dưng bị tóm cổ - em chạy làng vì đó không thuộc trách nhiệm của em.Đại ca đi mà giải quyết hậu quả..em không biết...cùn lên rồi đấy ...
    To cô bé ngồi bên cửa sổ nhà tớ :tớ giờ dĩ hoà vi quý...không muốn gây chuốc thù oán với ai..kể cả với người gây tội lỗi với ấy...Mà có khó ghề nó chơi nick đó thì mình dùng nick khác..tiện cả đôi đường mà...Để tớ cai thầu vụ này cho...he he...Mà để trưa tớ lên xem có giải quyết được vụ tranh cãi này không hẵng..Nếu to quá..tớ chuồn chuồn....
  2. hduybang

hduybang Thành viên rất tích cực

Thầy : Sao lại ốm chứ ? Chả chịu giữ gìn sức khoẻ gì cả , em ghét nhất là bọn con trai cứ tự cho là ta đây khoẻ lắm, giờ thì ......
    Thầy cố gắng khỏi ốm nhanh nha , khổ thân ghê. Thầy thế này là giết em rồi còn gì. Thầy khỏi là phải nhắn cho em ngay nha . Gửi thư vô hộp khunglong13 nha . Mà nick thầy ở YM là gì ?
    To live is to struggle !
  3. CCM

CCM Thành viên mới Đang bị khóa

Biết rồi còn hỏi! Bảo gọi cho thầy thì không muốn. Lười nó vừa vừa thôi.
    Ngày em sinh ra ở nơi con phố không tên
    ... Mẹ may cho chiếc áo xanh mong đời em thơm lành
    ... Ôi áo xanh như đời...
    Được CCM sửa chữa / chuyển vào 11:17 ngày 22/09/2003
  4. khunglong13

khunglong13 Thành viên mới

Đừng có mà xí xọn nhá . Tôi nhắn thầy chứ . hu` Có nghe được không mà gọi , chả nhẽ lại buôn di động , đợi tôi đi cướp ngân hàng đã nhá.
    To live is to struggle !
  5. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

ho*...có ai nhắn nhe rì cho em không cái, he....
    Nhắn ai đó có mún ăn trưa không thì liên lạc em gấp nhá, trưa nay chưa đi ăn :D
    ... Có những ngày dài như một năm Có những đêm nằm không thấy sáng Có những phút nặng nề như đá tảngCó những giờ trôi như tên bay ...
  6. tu_dinh_huong

tu_dinh_huong Thành viên rất tích cực

Nhắn:
    Bà già đau khổ, với lại anh trai cạp cạp: Máy em khoá 1 chiều ko reply được. Còn vinaphone củ chuối chả thấy sóng xiếc gì suốt 5 tiếng chiều thứ bảy. Mất toi vụ đi chơi cuối tuần với mama
    De: Nhá, từ nay trở đi các cô gọi điện đến nhà anh ko có em trong đấy đâu nhá, em chỉ gọi vào DĐ thôi á. Chả hỉu cưa cẩm những em nào để các em í gọi điện đến nhà, rồi lại call mình hỏi: em gọi cho anh à? Yên tâm là có vụ đú đởn nào em cũng thông báo với ông anh hết. Ko sợ bị bỏ rơi đâu. Cứ chuẩn bị túi cho đầy.
    ...Khi con tim cất tiếng hát vì yêu...có lẽ... trí tuệ không nên hát theo mà phải làm nhạc trưởng...
  7. thundervn2001

thundervn2001 Thành viên rất tích cực

Ờ chú chạy đê, anh chả ra nghị quyết chuồn từ lâu rồi, chú không nghe anh, bây h chú mới là người phải sợ chứ có phải anh đâu . Mí lại, có vụ gì thế, con gái nhờ mà không làm thì mất bản sắc lắm, cho anh giúp với
  8. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

To thunder đại ca:Đã quán triệt luận điểm 1...
    Luận điểm 2 : đại ca muốn giúp cũng chả giúp được đâu bạn PH của em là kén cá chọn canh lắm...ông anh không phù hợp...
    To cô bé ngồi trên cửa sổ : ông anh tớ đã có nhời thì ấy cũng phải đáp lễ tí đê...ông anh tớ được cái ga lăng xăng với chị em phụ nữ lắm..đặc biệt khi được tớ quẳng cáo rất nhiều về ấy...
  9. Sweet_fa

Sweet_fa Thành viên rất tích cực

Nhắn anh Basic: Cám ơn anh đã nhắc em! Nhưng em ghét vịt, ngỗng, ngan, và tất cả những gì già mồm ngoa ngoắt!
    Tuy vậy, đúng là em không thể nghe chủi bậy được!
    Tình chỉ đẹp khi tình dang dở
    Đời mất vui khi đã vẹn câu thề
    Em chỉ ngọt ngào khi không bận đam mê
    Và hớn hở bắt tay cái ông Hồ Dzếnh!
  10. canhcaykho

canhcaykho Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To "Trò": Nếu cần sự giúp đỡ của "thầy" thì chiều mai hoặc chiều ngày kia "thầy" sẽ giúp đỡ. Tuỳ "trò" chọn. Có gì nhắn cho "thầy" ở đây, YM "thầy" chẳng mấy khi dùng.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa