1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhắn tin

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi phuongmap, 10/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

Nhắn tin

Tớ là người chân đất mắt toét vào đây, làm quen với các bạn Đà nẵng tí tẹo..Nếu topic này có trùng hợp với topic nào đó thì bỏ quá cho nhé....
    Nhắn tin nè.....
    Anh là anh kịch liệt phản đối chú Pop...cái nick phụ của anh đẹp như thế mà chú xuyên tạc ko biết bao nhiêu lần...Nick đó là Massimiliano...he he he...Thế nhé....
    Nhắn chú lega: tiếc là anh ko đủ trình học võ chú...he he..anh chỉ khoái trồng cây chuối thôi...
  2. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

He He anh béo này khéo đùa .Em cõ xuyên tạc níc néc gì của anh đâu ... Nếu anh có Post cái hình trồng cây chuối của [nick]galè[/nick] thì anh nhớ lấy dây su cột hai cái ống quần của nó lại nghe anh ...
  3. hoasosac

hoasosac Thành viên mới

Nhắn ku POP :
    Có hai tin vui và buồn, không biết em muốn nhận tin nào trước ?!.Thôi thì lần lượt nha
    - Tin buồn : Gói quà ấy sau một vòng đi du lịch từ Nha Trang qua Đà nẵng rồi về lại Quảng Trị chán chê rồi lại theo mấy ông bưu điện lặn lội vào lại Đà nẵng rồi quay về Quảng Trị tiếp vì thất lạc địa chỉ đến !
    - Tin vui : Có lẽ nó đã đến địa chỉ người cần đến lúc 4h30phút sáng nay tại nhà ku rùi, chẳng biết ku đã thức dậy để chê nó chưa ?! hì
  4. lega

lega Thành viên quen thuộc

Nhắn anh Phương Mập : mấy người chơi xấu quá, có ảnh mà ko cho em xem gì hết ! em nghe thằng ku nó nói cái hình em bay đá nó chụp cực đẹp vậy mà bị mất rồi phải ko ? em ko biết bắt đền mấy người đó
  5. phuongmap

phuongmap Thành viên rất tích cực

Nhắn LG an tâm...ảnh chú ngon lắm...nhưng anh đang bận mấy hôm nữa anh post nhé...
  6. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

hì, chào các bạn, đây là lần đầu tiên ĐÁ vào box Đà Nẵng
    Đá muốn gửi tin nhắn tới bác congly, chả là thế này , ngày trước cãi nhau với chú công lý ở box GDGT , chú ấy nói chú ấy ở ĐÀ NẴNG, dạo này Đá khong thấy chú ấy, các bác biết tin tức gì của chú công lý thì nhắn chú ấy là " chị Đá ở Thái Nguyên nhắn chú vào topic của everything trong box GDGT mà viết nhá ! nhá !! nhá !!! nhá !!!!"
  7. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

uI chị Đa vào tận ĐN cơ à, vợ của anh SUN đây mà. Anh congly dạo ni chuẩn bị làm mod box đại học Đn rồi, chị Đá qua bên ý sẽ gặp ngay thôi.
    Nhắn ku POP: sao em hay thất hứa với chị vậy hả?, không gả em gái nữa vậy .
  8. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Ôi, em mây tím đây mà, , chị vào đây mò tìm chú công lý , chả là vợ chồng Sunflowerboy vẫn còn akay chú này lắm em ạ, nếu gặp chú ấy thì em nhắn chú ấy vào đây đọc tin nhắn nha em
    thanks em nhiều, hun em một cái nèo
  9. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Ấy chết , ấy chết .....Thất hứa cái chỗ lào , phone lên có thấy chị ở nhà đâu ... Không tin hỏi thèng em giai yêu quí của chị ấy ...Nó bảo chị đi đâu mất tiêu goài ..
    @tamhoncuada_spt Muốn tìm thèn cha @congly thì vào lúc sáng sớm ... Tầm khoảng 5H30 sáng..Sang bên kia sông ...Sang là thấy chả liền .Chả hay đứng làm Lý Đức lém ..
  10. congly

congly Thành viên quen thuộc

Trời, anh sắp làm mod hồi nào vậy em. Bé Đá nhỏ hơn em đó, em mà kêu bé Đá là chị là tổn thọ bé đá đó, hehe