1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhân vật - Sự kiện của năm (trang 5)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi cuong1102, 11/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ttvnspace

ttvnspace Thành viên mới

Lắm giải quá loạn mất rồi, chủ Topic nên gói lại xem có những giải gì và tiêu chí của giải là như thế nào.
    * Giải nhân vật ấn tượng trên đường phượt nên chăng đi theo tiêu chí chính là phượt dũng mãnh, phượt quyết liệt . Theo cách này tớ Vote cho: Windy, Kilotu, Xạ điêu, Cuong1102 và Invisible.
    * Tô-bíc hay nhất trong năm tớ vote cho "Tại sao không nên lấy con gái..." và "Scandal Mèo bông..." làm cho giang hồ được những phen mãn nhãn.
    * Nên chăng bổ sung thêm giải cung phượt ấn tượng nhất của năm? Tớ vote cho cung A-pa-chải của IAN_WRIGHT, Gamai81 và cung Mù Cang Chải - Y Tý của Invisible, Chồn Hôi
    * Thay đổi lại quy mô giải thưởng cho hoành tráng cái, làm giấy khen có chữ ký của anh em hôm offline trao thưởng đàng hoàng. Ai hảo tâm tài trợ thêm giải thưởng, bác KS đại gia là phải tài trợ 500K, bác Chồn độc thân tài trợ 300K, Windy với Invisible lắm bồ tài trợ 200K, Longwaves với Lát có vợ rồi tài trợ 100K...
    * Vợ chồng tớ (ttvnspace - halangirl) tự ứng cử giải hiện tượng phượt ấn tượng nhất của năm (hoặc là đôi phượt ngộ nghĩnh nhất theo cách nói của bác Chồn), phượt với nhau được 5 chuyến và nên vợ chồng. Nếu đạt giải xin sử dụng toàn bộ giải thưởng vào mục đích nhân đạo
    Được ttvnspace sửa chữa / chuyển vào 13:08 ngày 14/01/2009
  2. amateurpro

amateurpro Thành viên mới

Đề nghị các bác có cái link hoặc sự kiện cho nó rõ ràng, chứ như bác xadieu thì em chả biết gì,
    Meoboong thì hơi hơi biết
  3. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

ở Box Du Lịch mà không biết Kiếm mã Xạ điêu thì coi như... chẳng biết gì. Vứt!
  4. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Đề nghị trưng lại mấy cái mẹt cho mọi người chiêm ngưỡng lại không có tôi chẳng biết ai với ai.
  5. tubeocuchuoi06

tubeocuchuoi06 Thành viên mới

* Tô-bíc hay nhất trong năm tớ vote cho "Tại sao không nên lấy con gái..." và "Scandal Mèo bông..." làm cho giang hồ được những phen mãn nhãn.
    * Ai hảo tâm tài trợ thêm giải thưởng, bác KS đại gia là phải tài trợ 500K, bác Chồn độc thân tài trợ 300K, Windy với Invisible lắm bồ tài trợ 200K, Longwaves với Lát có vợ rồi tài trợ 100K...
    * Vợ chồng tớ (ttvnspace - halangirl) tự ứng cử giải hiện tượng phượt ấn tượng nhất của năm (hoặc là đôi phượt ngộ nghĩnh nhất theo cách nói của bác Chồn), phượt với nhau được 5 chuyến và nên vợ chồng. Nếu đạt giải xin sử dụng toàn bộ giải thưởng vào mục đích nhân đạo
    Được ttvnspace sửa chữa / chuyển vào 13:08 ngày 14/01/2009
    [/quote]
    Tớ thấy phải đặt lại chứ, nhân vật ấn tượng là mèo bông, nói dối chân thật nhất chính là bạn " Lát có vợ"....
  6. tranganhjcs

tranganhjcs Thành viên mới

đôi bạn ấn tượng nhất sẽ là Bác Du và bác Tinh Hoàn, nhân tiện buổi trao giải đề nghị 2 bác bắt tay làm vài ly cho ấm lòng, anh em lâu lắm không thấy đôi bạn chi kỷ này ngòi chén chú chén anh, Kính đề nghị bác KS Đầu Trọc làm cầu nối!
  7. manooe

manooe Thành viên quen thuộc

Tớ bình chọn cho 2 anh chị gì mà đi phượt nhân dịp trăng mật. là nhân vật ấn tượng.
    Lý do:
  8. dlnguyen

dlnguyen Thành viên tích cực

Hi hi...thêm giải..."vượt khó" nữa anh ơi. Giải này chắc "mèo bông" cũng ẵm luôn cho gọn ợ.
    Chuyến hoành tráng, ấn tượng và đông dzui nhất thì em vote cho chuyến cuối năm đón giao thừa của anh em trên Mai Châu tết dương vừa rồi. Cũng vào khoảng 60-70 anh em hội ngộ.Hơn cả đại hội. Mỗi tội đông quá chẳng biết trao giải cho ai..
  9. Ngumover1

Ngumover1 Thành viên mới Đang bị khóa

Up topic này lên để đợt đại hội tới này còn trao giải
  10. ruongkhoai

ruongkhoai Thành viên mới