1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhận xét về các thành viên box beat

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi lastone, 11/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. johnsmithvn

johnsmithvn Thành viên mới

híc!đọc những góp ý của bác lastone thấy bác thật vớ vẩn,mình không bằng người ta lại dám đi chê và khuyên bảo người ta,thật vớ vẩn,tôi thì cũng gặp trường hợp này nhiều rồi.Nói như bác gì ấy,mình không làm được như người ta thì đừng có đi chê,như thế hổ thẹn lắm,chẳng ai nghe lời bác nói đâu.Bác làm một cái gì đấy cho Box rồi hãy đi nói người khác.Lại còn chuyện phân biệt trẻ tuổi nữa,quá vớ vẩn!trẻ nghe Beatles thì đã sao?câu văn bác viết cũng rất lộn xộn.
    Ngay do, ngay do se khong xa xoi, va chung ta la nguoi chien thang. Duong den nhung ngay vinh quang khong con xa, du kho khan van con.
  2. lastone

lastone Thành viên mới

Đúng là cô nàng juliajulia viết bài nghe đã thấy hời hợt nông cạn rồi , có phải cô bận quá đâu chỉ tham gia mấy trò vớ vẩn hết sức , chứ thấy động tên là nhảy vào ngay , cũng khiếp!
    motherland có cần thiết phải xưng nghe thiếu văn hoá thế ko muốn nhận xét thì nhận xét rồi , thế mới đúng là đầu bằng đất . Góp ý ko nghe , bản thân ông mới nhục đấy , ko dám dùng một nick bẻ họng người khác sao mà phải hogwart nữa , ha ha ha lại còn kéo chuyện bbs ra mà nói , có phải ông ko bao biện được cho mình rồi cố đem chuyện người khác nói để tự nhận mình tốt đẹp ko . hjude một người bèo dạt mây trôi thế thì cũng ko cần nói làm gì
    Bạn nofreeman , có lẽ bạn là người giữ được bình tĩnh nhất ở đây , vậy tôi cũng sẽ giữ bình tĩnh thôi. Tôi ko căm thù gì đi chơi cả mà chỉ tự hỏi sao có đến thời gian đi chơi um tùm lên mà ko có lấy một lời trên bõ chỉ là ko vớ vẩn . Dĩ nhiên chẳng ai đòi hỏi những gì cao siêu , chỉ một vài lời đơn giản là đủ , nhưng sao cứ phải dựng chủ đề linh tinh , mất ý nghĩa. Những chủ đề , bài viết của bạn luôn rất tuyệt vời , bạn ko phải chuyên gia âm nhạc ko phải bài nào cũng lôi ra phân tích , nhưng bạn luôn biết cách viết rất giản dị và rất hay .
    Ko ai phân biệt tuổi tác cả , nhưng bbs tồn tại dường như chỉ để làm cảnh , linh tinh vớ vẩn , ko viết được cái gì có nd cả . chắc đây toàn lũ nhóc thích chơi bời nên tìm đại một bõ nào đấy thôi , tôi chắc ko thích thú gì beatlé đâu, phát chán ,
    johnsmithvn , chắc cậu paul hay mothẻland làm một nick ảo?
  3. SeaThndr

SeaThndr Thành viên mới

Thứ nhất, nếu bạn không thích Box Beat, hoặc không thích một ai đó trong Box thì cũng không cần phải châm chọc mọi người như thế, cũng đừng đọc bài của Box Beat nữa, kẻo lại thất vọng. Tôi đã nói rồi, mọi người tham gia box bằng niềm đam mê nhạc của The Beatles, tất cả những bài viết, tình cảm khi post bài là phục vụ cho sự đam mê đó và tất nhiên, đó không phải là những tác phẩm văn học để những người không yêu Beat như bạn đọc và cảm nhận được. Nên chăng, nếu bạn thực sự thấy cần phải cho Box Beat nhận thấy những điểm còn chưa ổn (tức là muốn xây dựng Box) thì cần chỉ ra muốn cải thiện những điểm gì và chúng tôi sẽ rất cảm ơn bạn (nhưng tôi rất nghi ngờ cái thiện ý đó đấy). Đằng này nghe giọng văn của bạn, có vẻ như bạn đang trút những bực tức của mình vào những thành viên tích cực của Box, đó thực sự là cảm nghĩ của tô. Và cũng nói lại một lần nữa, nếu bạn có động cơ cá nhân mà không có tinh thần xây dựng, chúng tôi không welcome bạn đâu!
    Thứ hai, đề nghị bạn khi viết cần nêu rõ ý, "ko có lấy một lời trên bõ chỉ là ko vớ vẩn" là cái gì nếu không muốn nói là cả bạn cũng chẳng biết mình đang định nói gì nữa thì giảng giải cho người khác sao đây?
    Thế nhé, có vài lời tâm sự. Nếu có thêm ý kiến gì chúng ta sẽ trao đổi tiếp. Mặc dù không có nhiều thời gian, tôi cũng sẽ cùng bạn trao đổi ý kiến để đóng góp XD Box Beat ngày một vui hơn, có nhiều buổi offline hơn, viết những bài hoành tráng hơn để cho bạn và những người chưa thích Beat cảm nhận được cái hay, quyến rũ của nhạc Beat.
    Mãi yêu Beat!
    I Wanna Hold Your Hand
  4. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Tớ chỉ thắc mắc mỗi cái là chị hay anh lastone kia thực sự là ai mà phải dùng nick ảo để vào đây quấy rối.Nếu là nick thật thì thời gian tham gia TTVN quả là quá ngắn đề nhận xét.
    Mong bạn sớm lộ diện.
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay.
  5. motherland

motherland Thành viên mới Đang bị khóa

Người ta nói với chó thì phải đối xử với nó theo kiểu giành cho chó, với người phải đối xử theo kiểu giành cho người chứ không thể lẫn lộn giữa chó và người được.
    Thứ nhất với hogwart xin lỗi nói thật ra nó là cái nick thật của tôi đấy nhưng đâu có nghĩa là là tôi dùng nó, nó là một cái nick public mà bất kì bạn bè của tôi ai cũng có thể dùng. Thứ hai tôi luôn công bố các nick mình dùng, chẳng dấu diếm ai cả. Còn cái loại chuyên dùng nick ảo để đả kích người khác mới là vấn đề. Nói chính xác ra thì dù có gì đi chăng nữa thì việc ông lôi cái bbs vào cũng đã đủ biết rằng ông là một thằng nhóc con miệng còn hôi sữa, tốt nhất là về bú mẹ đi, chú mày chưa đủ khôn lớn để dạy đời người khác đâu. Nói thẳng ra với những em trong bbs thì việc chúng hiểu về beatles có khi còn hơn khối thành viên trong cái box này trong đó có cả tôi đấy. Chỉ có chúng nó không viết bài thôi.
    Còn việc ozzfan tham gia offline hoặc julia, cacmen viết bài ngắn và không có nội dung thì chẳng cần ông phải góp ý, chính bản thân chúng tôi đã phàn nàn đủ kiểu rồi.
    Nói tóm lại đừng có mong rằng chú mày sẽ được đón nhận với cái kiểu như thế này, muốn chứng tỏ rằng mình thì hãy làm việc chăm chỉ vào, góp sức vào cái box này. Mà tớ chán cái việc cãi nhau vớ vẩn trên mạng lắm, vô bổ và kết cục chẳng đi tới đâu, tốt nhất là gặp nhau trực tiếp nói chuyện nhé, thế nó ra người hơn. Nếu đủ bản lĩnh và có tinh thần đóng góp thì xin mời tối nay đến buổi offline của box tại Danh Trà 55 Phan Chu Trinh, tầng hai, khi đó chúng ta sẽ ngồi đối diện nói chuyện với nhau đàng hoàng chứ không theo kiểu như thế này. Nhớ đấy, tối nay tôi chờ. Còn nếu không đến thì tốt nhất là bước đi cho tôi nhờ.

6. @CAUBEBUTCHI

@CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

[
    Còn việc ozzfan tham gia offline hoặc julia, cacmen viết bài ngắn và không có nội dung thì chẳng cần ông phải góp ý, chính bản thân chúng tôi đã phàn nàn đủ kiểu rồi.

<P> </P>
    [/quote]
    hey, ai nói em post bài ko có nội dung? Xem lại đê.. công nhận thỉnh thoảng có spam ti tý nhưng nói thế là hơi bị nhầm đó nhé..
    hêh mà mặc kệ mấy chú cứ hay bình loạn, cần gì phải hẹn gặp..tốn cả tiền nước... em là em ko có chi tiền đâu .. I dont care dont care dont care...what they say.. téo tèo.. téo téo téo teo teo...
    Chú lastone nói người ta thế ai chả điên, chú nhẹ nhàng tình củm như nói với nfm thì anh em cũng nhẹ nhàng cả thôi... Ở đâu ra cái loại người xông vào nhà người ta mắng : "ôi, thằng bố nhà này lười, thằng con nhà nay hay khóc nhè, mẹ đĩ nhà này hay ăn vặt, cả con oshin nhà này ăn tham ...ôi chán quá mình chẳng thích sống ở nhà này.. mình sạch sẽ thanh cao, đầy tự trọng mình phải thế lọ thế chai..." Nhà người ta thế nhưng người ta vẫn sống vui , sống khoẻ, sống sung sướng
    chú nhở! Anh em cũng biết chú là ai rùi.... hêh vui thía
    Lang thang như ngọn gió vô tình
    Phiêu bạt nơi chân trời góc bể..
    Không vách tường bốn bên là gió,
    Không mái che, chỉ có trời xanh...
  7. @CAUBEBUTCHI

8. @CAUBEBUTCHI

Í quên. Chú látone có vẻ quan tâm đến box lắm, thành viên nào dù mới dù cũ đều bỏ thời gian ra tìm hiểu, nghiên cứu ...cũ thì chú bảo dạo này mất tăm, mới thì chú kêu là bèo dạt mây trôi... ấy thế mà chú quên mất cậu Jealous Guy ( anh chàng hay ghen) rồi đó.. Cậu nổi tiếng trong box , đóng góp cho box nhiều thế, sao chú nỡ đành quên ?
  9. PaulLennon

PaulLennon Thành viên rất tích cực

Ông bạn nên uốn lưỡi nhiều nhiều lần trước khi nói nhé?không phải ai cũng như ông bạn đâu.
    Được PaulLennon sửa chữa / chuyển vào 14:51 ngày 13/03/2004
  10. keohanhnhan

keohanhnhan Thành viên mới

ôi bác lastone chỉ giỏi nói linh tinh , em mới vào nên không được diễm phúc bác điểm tên nhưng cũng thấy nóng mặt quá , bác vào box người ta mà loạn ngôn thế thì ở đây chưa đuổi té tát là may đấy , gớm bác mà post ở box Rock thì cứ gọi là
    kể ra thì bài viết của bác cũng chẳng có gì là phê bình góp ý cả , toàn chửi là chửi