1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhanmonquan.com bế môn

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi tuongvikiem, 19/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. DongTuVanDocVuong

DongTuVanDocVuong Thành viên mới

các bác tranh làm chi ba cái truyện dịch vớ vẩn đó, Tuyết Đen truyện kiếm hiệp made in Vietnam còn hay hơn gấp trăm ngàn lần DDSL hay TGTT mà không ai nói tới cả. chán.
  2. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

Hay hơn gấp trăm ngàn lần không tưởng rồi ,nếu quảng cáo là nó cũng hay có thể sánh thì người ta sẽ xem xét chứ đằng này kiểu thế thì
  3. DongTuVanDocVuong

DongTuVanDocVuong Thành viên mới

thì link nè cứ đọc đi là biết liền: http://fkcafe.blogspot.com/
    Được DongTuVanDocVuong sửa chữa / chuyển vào 02:00 ngày 25/11/2007
  4. kevhisoka

kevhisoka Thành viên mới

Truyện thế mà gọi kiếm hi65p dc thì em phục bác
    Một trong những cuốn sách mua sai lầm và ân hận của em
  5. tungfaz

tungfaz Thành viên mới

@Keo kiệt: Chán bác quá cơ. Chưa chi đã khai tên tuổi. Thế này cũng đòi làm quân sư. Cái Thiên Hạ Hội chắc sắp xập rồi
    @ohyess: Bác này về ngồi dịch đê. Cứ thỉnh thoảng lại thấy bác mon men. Thế này thì anh em lấy gì mà xem đây
    Mà sao mọi người cứ bàn mãi truyện này thế nhỉ. NMQ là NMQ. TTV là TTV. Mỗi người 1 đường. Không ai chạm ai thì sao tự dưng nảy ra cái topic này nhỉ. Bên TTV thì rõ ko có bài nào về NMQ. Bên NMQ thì theo khẳng định của ai đó là ko có bài về TTV. Vậy tranh chấp này ai gây ra đây. Hay có người định bắc ghế ngồi xem hát nhỉ. Chẹp. Làm mình vô đây xem hát mãi đến 18 hồi
  6. luaxongchuon

luaxongchuon Thành viên mới

tiểu đệ khai danh vì chả có gì phải sợ, quân tử thì sợ gì chứ, ai thích thì em chiều, chả ngại, làm gì sai mà phải lo. còn cái nick lừa xong chuồn em lập lâu rồi, em vẫn đi lừa thiên hạ nên chả sao.
    nhan mon quan bế môn thì chả liên quan đến em, em xin đính chính câu 3 con dao rút trong giếng ra do 1 bạn sv năm thứ 3 chưa đọc 1 hồi DDSL nào dịch thử, em post lên cho các bác thứ giãn, thế mà không hiểu thằng điên nào nói là do bọn em dịch.
    Mà em cũng chả cần biết thằng nào có tâm huyết hay không tâm huyết, NDH tâm huyết hay không thì mặc,v ì em đọc NDH so với các dịch giả mới của bọn đệ bên box DDSL cũng chỉ có hơn chứ chả có kém, sắp tới tụi em sẽ up 1 lúc 100 hồi liên tục gọi là quà mở cửa Tàng THư Viện và quà ngày 24.12 cho các bác, bọn đệ đang dịch nốt hồi 375 là up ra thôi.
    THất giới truyền thuyết hiện trong box đã có dư 160 hồi từ 101-280, bọn đệ dang biên dịch và biên tập, vì thế các bác sẽ nhanh có truyện đọc thui.
    THông báo cho các bác vui là máy chủ của Tàng THư Viện sẽ đặt tại Viêt Nam cho phép 1000 member đăng nhập cùng 1 lúc, các host TTV sử dụng đã đứng top 500 của Viet Nam rùi, hiện nay tàng thư viện cũng bắt đầu dịch các bộ mới (không phát động chiến dịch để giải quyết nốt DDSL và TGTT), các bác nào tham gia thì hay quá.
    Nhạn môn quan bế môn thì bọn đệ vẫn có truyện đọc, mà mở lại thì phải up tầm vài chục hồi các truyện khác nhau, lúc đó mình có truyện khác nhau
  7. ohyesssvn

ohyesssvn Thành viên mới

Quả là danh bất hư truyền mà, bác quảng cáo ghê quá, em có nhận dịch thử hồi 113, giờ chưa dịch 1 chữ mà bác cũng tính vào luôn
  8. BackStab

BackStab Thành viên mới

Topic này hình như là để phúng viếng Nhanmonquan.com bế môn mà sao lai thành chửi nhau nhỉ :) .Đề nghị bà con để cho anh em trong nhanmonquan yên nghỉ đi .
    tangthuvien đóng cửa chuyển server các bác không có việc gì làm lại lên đây cãi nhau .Các bác cãi nhau cho em góp vui với
    Toàn topic này em nghứa mắt mỗi anh vinhattieu anh bài nào cung lên giọng như bố em anh bảo tất cả những người không ở NMQ là quân ăn cắp này nọ v.v anh nghĩ anh là thằng nào mà có trình nói mấy câu đấy.Anh thích đứng trên đầu người khác thì người khác cũng thích bắn hạ anh thê là công bằng ok? .Anh bảo cả 2 bên đều chửi anh để chứng tỏ anh công minh anh *** thiên vị bên nào em thì bảo anh thích chơi trội nên cả 2 bên chửi anh té tát ok? .Thôi lôi mấy thứ khác ra nói tốn thời gian của em .bye bye anh .
    Thôi các bác nào không ở nhanmonquan thi khỏi vấn vương với Nhanmonquan sang chơi cùng bọn em bên TTV bọn em nhà nghèo lại dân nghiệp dư nên có nhiều sơ sót nhưng bọn em chơi với nhau có tình nghĩa .Bản dich bên bọn em có thể có nhiều nhiều sơ xót nhưng nó chứa đựng tâm huyết tình cảm cho công đồng kiếm hiệp .Bác nào ở trong nhanmonquan cũng đừng nhẩy dựng lên mà cắn em tội nghiệp các bác cứ yên nghỉ chỗ các bác đi nhé .good luck
  9. aliaha

aliaha Thành viên mới

Mình vừa vào tàng thư viện đọc DĐ SL đến hồi 359 thì đổi sever , tiếc nổ đom đóm mắt . Biết trước thì download về đọc dân . Giờ vêu mõm đợi chẳng biết khi nào mới chuyển xong sever đây . Thôi lại ngồi nghiền PVPV vậy
    Cãi nhau với Vin Hạt Tiêu thì các đồng chí có cãi nhau cả đời . Từ xưa đến nay bao nhiêu người nói hắn có đổi được tính nết đâu . Thiên hạ lắm bố đời quá .
    vin hạt tiêu đừng quote , đừng bình luận gì ở bài của tớ nhé ! (đấy cứ phải có cái dòng này may ra không có cãi nhau)
  10. aliaha

aliaha Thành viên mới

à có bác nào chó DDSL từ hồi 360 trở đi thì share cho tớ download với . (hoặc là vào đâu thì đọc được nhỉ ?)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa