1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí bóng bàn

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi cua792001, 22/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Tuần cứ được đánh 2,3 buổi là vui rồi. Cũng đôi khi tự nhiên người cứ oải oải, biết là đánh sẽ ko ra gì nhưng vẫn cầm vợt đi như một thói quen . Từ ngày ko đá bóng nữa thì hình như mình chỉ đánh mỗi bóng bàn và có lẽ cũng chỉ nó phù hợp với mình.
  2. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Đúng là một cuộc đại hội lớn một sân chơi hoành tráng nhưng không có mặt mình..
    Xin cho tôi một luồng khí nóng nhọn sắc trong tim để có thể chiến đấu với những con QUÁI VẬT khổng lồ để giành CHIẾN THẮNG VINH QUANG về bản...Ơn trời dạo này mình không buông tha một trận nào hết...Đã đánh là quyết liệt đã đánh là chiến thắng
  3. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Đời người ai đã dùng phương pháp tự kỉ ám thị chưa nhỉ?Đó là một ước mong một câu nói mỗi sáng để cho con người trở nên hoàn thiện, một lý tưởng để phấn đấu....mình đã nói câu ấy được bốn năm rồi..và sẽ tiếp tục nói câu ý cho đến lúc chết!!...Bây giờ mình mới hiểu mới thấm ..phải NỖ LỰC hơn cả những gì mình có mới giành được cái mà mình mong muốn!!
  4. meovan102

meovan102 Thành viên mới

Công nhận Cua dạo này quyết tâm cao thật, thi đấu tập trung kinh khủng. Đây có lẽ đã đánh dấu sự trở lại an tuong sau một thời gian hơi mất phong độ. Điều này thể hiện rất rõ trong trận đấu ngày hôm qua với Mèo Vằn, mặc dù chỉ là một trận đấu vui không cáp độ nhưng giữa Mèo Vằn và Cua thì chưa bao giờ có chuyện nể nang gi nhau trong trận đấu, mà đã vào trận là quyết tâm "thịt". Vào trận với đầy quyết tâm và tập trung cao độ vì Mèo Vằn biết truớc là Cua đang rất cố gắng. Quả thật ve mặt tinh thần Cua đã chiến thẳng. Ván 1 sau 3 lần dẫn trước mà không thể nào kết thúc được trận đấu, Mèo Vằn thua 13-15. Ván 2, kịch bản lai nhu trước, thua 12-14 kết cục là ván 3 Mèo Vằn bị đuối tinh thần hơi nản thua 8-11. Trận đấu không có gì đáng nói, quan trọng là Mèo Vằn đã thấy Cua trở lại với chính mình, đầy quyết tâm và tình yêu với trái bóng. Chúc mừng Cua, sang năm mới hy vọng Cua tiếp tục giữ phong độ để ......XOOOOOO
  5. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Cám ơn đồng đội!!! Chúc đồng đội ngày càng phấn chấn trở lại một phong độ tuyệt vời sau khi có SỰ KIỆN VUI MỪNG TRỌNG ĐẠI...Hy vọng tháng nữa ta sẽ có bữa ...THỊNH SOẠN ĐỂ CHÚC MỪNG!!
  6. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Mình thực sự đã thua ĐÔ GAI B do không tăng được lực bóng ..đánh bí thật ...Trong trận đầu với Hùng uốn mình đánh khá nỗ lực khi Hùng Uốn chấp 2..thắng 4-2 nhưng sang trận tiếp theo Tay vợt này đã thể hiện được đẳng cấp đè nghiến mình 4-0 ..Mệt nhoài!! Một mình ra làm 4 coóc bia..Henninger!!! thật là một buổi tối tuyệt vời ..Khi quen với các bạn Lào học ở Học Viện Chính Trị Quốc Gia HCM...một số sinh viên Lào học ở Học viện kĩ thuật quân sự khá ngạc nhiên khi mình quen Võ Sư Liễu..và bất ngờ khi mình là dân bóng bàn...Các bạn Lào đã mời bia mình nhiệt tình quá..Trao nhau điện thoại hứa hẹn tới ngày tết Lào 13-4 mời mình ra Trường Đảng giao lưu..Và có hai anh đã ngỏ ý mời mình và gia đình du lịch sang Lào mà không phải lo chi phí gì hết...Cảm ơn các bạn Lào...Trong số các bạn Lào có 2 người làm mình khá ngạc nhiên thuộc trôi chảy 4 ngoại ngữ..Anh Pháp Đức Việt...Mình đã nói chuyện Tiếng anh giao lưu với họ quả thật họ phát âm chuẩn và đúng ngữ pháp...Thật là phục họ ...
  7. tosido

tosido Thành viên mới

8. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Vẫn tiếp tục với tư tưởng cách mạng Trong Tâm Có Thép ngày hôm qua Hư Trúc đã tiếp tay vợt Tuyến HVTC mặc dù thép nóng rất chảy nhưng không thể thực hiện được mục tiêu ăn cả 5 trận với Tuyến, Hư Trúc đã để thua trận 4 .Tiếp tục rất cố gắng nhưng cũng không thể thắng cây vợt trẻ đang lên đệ tử của Châu GIang là ĐẮC NÔNG ...Khi chấp ĐẮC 4 quả...kết quả đánh 8 trận với Hà mèo vằn, Châu Giang,Đắc Nông, và Tuyến Hư Trúc thua 2 và giành phần thắng 6 trận....
    Hôm nay trong không khí phấn khởi của ngày họp BOX : Giao Lưu với Bigbox 7 quả, Dũng chester đánh ngang, Chấp MR Smile 3 quả, Đỗ Nguyên 3 quả Hư Trúc cũng đã hoàn thành nhiệm vụ của mình....Thật tiếc là không thể giao lưu với các anh chị em lâu...
    Đang ngồi Tân gia nhà mới họ hàng thì có Sếp Nam Chủ tich gọi ..lúc đó máu đi lắm nhưng vì thanh niên trong nhà chúc rượu nhiều quá đâm ra hơi buâng khuâng lại đìu ríu cả vợ con ở đó nên chẳng thể đi được ...Chắc mọi người ở đó vui lắm..không hiểu giờ này đang ở TĂNG THỨ MẤY
    Được cua792001 sửa chữa / chuyển vào 16:13 ngày 06/01/2008
  9. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Có người hỏi rằng tại sao mình cứ viết tất cả các đòn đánh của mình ra cho thiên hạ thì sẽ bị lộ ra những ưu nhược điểm của bản thân hay sao? Mình mỉm cười bảo rằng tất cả cứ để cho người ta biết thì đâu có sao...MÌNH CHIẾN ĐẤU VÀ CHIẾN THẮNG LÀ NHỜ TÂM KHÍ..LÒNG QUYẾT TÂM VÀ Ý CHÍ QUẢ CẢM mới là đích đến cuối cùng khi tập môn bóng bàn...
  10. Allyssiatran

Allyssiatran Thành viên mới

Lâu lắm rồi mới thấy Cua xuất hiện lại.... mừng cho sự trở lại của Cua cả về bóng bàn và trên TTVN luôn nhé!