1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí bóng bàn

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi cua792001, 22/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. contauma213

contauma213 Thành viên mới

Híc híc lâu lắm rùi contauma mới vào lại đây!đọc bài của sư huynh Hư Trúc cảm thấy học hỏi được từ huynh ấy rất nhiều,cần cố gắng học hỏi hơn nữa..cám ơn sư huynh!
    hì hì..sư huynh yên tâm,có lẽ sư huynh sắp có thêm bạn mới học cùng lớp rùi,chẳng hạn như:Quân Bắc Giang,Linh TSC,...dù sao huynh cũng vẫn được là lớp trưởng,chắc trong lớp không có bạn nào xuất sắc bằng huynh đâu,huynh cố rắng rèn luyện để nhanh chóng thi lên lớp 5 nhé,chúc huynh thành công
  2. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Trò thì thắng mà thầy thì thua: mình đã thực sự chiến đấu và giành chiến thắng 3-2 trước Trường HN, sau đó Hà Mèo Vằn cũng giành chiến thắng 3-2 nhưng thảm thay contauma lại thua , người chấp mình 4 quả hôm nay đã thua khi đánh ngang với Trường HN nộp nước 3-2, thật không còn gì để nói..Hôm nay Linh thương mại quyết tâm nhưng vẫn không vượt qua được mình, quả thật trận đấu với Linh TM để lại nhiều cảm giác ....Sắp tới bàn thầy giáo trung sẽ khiêu chiến với bàn Thắng ủn với đội hình gồm Hà Mèo Vằn, Hư Trúc, Tuyến Tép riu, Hiếu đen và bên kia chiến tuyến sẽ là : Đức TM , Linh TM , Thắng Ủn..dĩ nhiên là Vinh TM hàng khủng ko được tính đến
  3. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Sau hơn nửa tiếng đồng hồ vật vã mình đã đẻ ra được đứa con tinh thần: Trong Tâm có Thép !! Và ngay lập tức những dòng đề tựa..Trái tim anh còn đập thì trái bóng bàn kia còn nảy!! Không có phút giây vui không còn niềm hạnh phúc!! Hãy để người ta giàu hơn mình về tiền chứ đừng để người ta nhiều hơn những phút vui..tạm thời được thay thế!! Và từ khi biểu tượng thép ra đời !! Mình đã được rèn luyện được chiến đấu theo tiếng gọi của Thép !! Và cảm thấy hạnh phúc khi dần dần thấy được có THÉP trong tim!! Cám ơn những giờ phút thai nghén đã đẻ ra được TƯ TƯỞNG VĨ ĐẠI ĐẾN THẾ...Cả đời này mình sẽ tôn thờ THÉP!! THÉP LÀ BẤT DIỆT!!
  4. cua792001

cua792001 Thành viên mới

KAA!!! Mình viết bài mà không để ý!! Cám ơn thầy Lớp 4 đông vui thật : Hư Trúc, Quân Bắc Giang, Linh TSC,Thắng ủn, Minh Béo,..Trò sẽ cố gắng đảm đương vai trò của lớp trưởng..Nhiều khi thấy YÊU QUÁI nó hại thầy trò thương lắm! Nên đành ra tay giết nó!! Thầy yên tâm trò sẽ Ra sức rèn luyện không phải để lên lớp 5 mà muốn đúp xuống lớp 2!! Thầy bảo trọng!!!...Thịt hôm qua của Thầy Thơm thật, Chai nước của thầy uống cũng ngon..
  5. cua792001

cua792001 Thành viên mới

TIẾP TỤC MẠCH CHIẾN THẮNG VÀ LIÊN TỤC PHẢI CHIẾN THẮNG: Ngày hôm qua mình xổng chuồng !! Nhớ bóng bàn quá, xa HAI BÀ TRƯNG xuống CẦU GIẤY VIỆN XÂY DỰNG..Đúng là phải phục Bác Già Cường Hói: Ngày nào mình xuống là xung phong CHOẢNG MÌNH đầu tiên chứ không như một số vị khác có một chút e dè mình bởi họ không muốn thua..Ngay sau đó mình đã tặng bác 4-0 Gương mặt bác có vẻ trùng lại, mình có thể thả bác một séc nhưng thật sự là XIN LỖI, vì mình đang trên đường tới THÉP đến với Sự thật và Lòng tôn trọng, Bác có thể ăn cơm không ngon nhưng bác phải tự vượt qua CẢM GIÁC ĐÓ....
    KÌ PHÙNG ĐỊCH THỦ: Ngay sau đó Khoa Việt E và Tính đã giới thiệu ngay Cây vợt liên tục vô địch học viện kĩ thuật quân sự Đồng đội của LIỄU VÕ Sư..Tay vợt Thành Cao HVKT hiện đang là tay vợt đang lên như diều gặp gió ở sới Viện Xây dựng: quả nhiên lợi hại.Bằng lòng Nhiệt tình mình đã ăn căng thẳng ở séc đầu, ở séc thứ 2 mình đã liên tục bị những quả trái nơi mà cái mặt đỏ cũ kĩ 6 năm chưa thay ăn điểm mình Bóng thì trông rất nặng nhưng cứ vẩy kiểu gì bóng cũng lăn ra ngoài.liên tục ra ngoài mặc dù mình cảm thấy nhìn rõ bóng, cùng với những quả trái đó là những quả ÚP bóng rất phủi..Mình thực sự lăn lộn cả hai bên góc bàn giật trái giật phải di chuyển khối thân hình đồ sộ 92 kg không biết mệt mỏi tỷ số 2-1 rồi 2-2 Thành cao gỡ lại : Séc 5 với thủ thuật hít một hơi dài, thả lỏng hết cỡ HÀN BĂNG CHƯỞNG..5-1 9-5 11-9 Một chiến thắng cực vất vả .
    Ngay sau khi Thành cao thua chẳng có ai đánh với mình: Lại tiếp tục trận hai khi mà bóng đã quen lại không một chút sơ xuất khinh thường mình đã mang chiến Thắng 3-1 nhưng không hề đơn giản, vẫn phải lăn lộn nhiều khi là đuổi điểm..Nhưng chiến thắng như thế mới sướng
  6. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Ngay sau trận đấu Hư Trúc có hỏi Thành cao về cái mặt đỏ DÃ MAN kia:
    -Sao cái mặt của chú lúc thì nó như phản xoáy lúc thì lại Ma sát thế
    - Mặt của chú 6 năm chưa thay có vùng thì rất chuội có vùng thì lại còn tốt, khi chú căng vợt dài ra phía trước thì nó sẽ ra vùng ngoài vùng chuội và lộn xoáy khi cắt tập chung thì có tính chất như vợt bình thường
    - Quả nhiên VŨ KHÍ LỢI HẠI
    Chủ nhật này..Giải VIỆN XÂY DỰNG sẽ diễn ra ..Kính mời các cao thủ gần xa tham gia...2h chiều chủ nhật !! Lệ phí đóng để liên hoan 60K..Giải sẽ xếp hạng các vận động viên từ @ ,A,B,C cứ hơn 1 bậc thì phải chấp 2 quả..Hư Trúc theo xếp hạng ở đây được tính vào A với HẢO GAI và TÙNG KIẾN TRÚC, THÀNH CAO, ĐÔ A Nhà báo..@ ở đây có HÙNG UỐN
  7. cua792001

cua792001 Thành viên mới

MỘT CUỘC CHIẾN TỰA NHƯ MỘT TRẬN ĐẤU RƯỢU: Đã đôi lần được uống bia rượu với Quân Bắc Giang uống cực khá và cực lỳ..Quân Bắc Giang khá quá CHÉN mình hai trận liền hai trận đầu tiên đúng là SỨC TRẺ dù mình đã cố gắng hết sức !! Nhưng để rồi TINH THẦN CÁCH MẠNG LÊN cao nó tựa như sức DI CHUYỂN CỦA HÀNG NGHÌN CON LINH DƯƠNG!!! RẦM RẬP !! CUỐN PHĂNG ĐI TẤT CẢ NHỮNG AI MUỐN CẢN TRỞ!! CON SƯ TỬ KIA CŨNG VẬY ...NÁT NHỪ!! 3 Trận sau THÉP đã đốt nóng tim gan !! Trận Chung kết Thắng luôn 3 roi!!! ..giành kết quả chiến thắng 3-2..
    Một Trận đánh khác KInh Điển với Hiếu đen Sát thủ đã hạ HƯNG TRẮNG công an ở giải bàn..Séc 5 mình đã dẫn đối thủ 10-7 bị gỡ 10-10 Hiếu đen đã liên tục dẫn trước từ điểm 11-15 nhưng VÌ MẠCH CHIẾN THẮNG mình đã vận HẾT LỰC vào TÂM giành CHIẾN THẮNG 17-15..NHIỀU KHI CHIẾN THẮNG NÓ NHƯ MỘT SỢI CHỈ MẢNH NHƯNG TA VẪN THEO ĐUỔI VÀ GIÀNH LẠI NÓ VỀ TAY MÌNH!!! TA TÔN TRỌNG CHIẾN THẮNG VÀ LUÔN MUỐN VƯƠN TỚI CHIẾN THẮNG!!!
  8. mtnd

mtnd Thành viên mới

Hư Trúc chơi càng ngày càng lên tay nhỉ, chúc chú lúc nào cũng giữ được lòng quyết tâm đang có.
  9. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Cám ơn bác!! Trình thì có lẽ em vẫn thế thôi nhưng lòng quyết tâm chắc là CAO HƠN..Em đang hướng đến một LÒNG QUYẾT TÂM cao hơn nữa, hôm nào anh em mình sẽ GIAO LƯU một trận vì lâu lắm rồi Sau trận ở GIẢNG VÕ là chưa gặp nhau..
  10. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Chiều nay thực sự là một trận đấu cam go ĐỒNG ĐỘI BIA giữa hai đội : ĐỨC TM, LINH TM, THẮNG ỦN bên này chiến tuyến : HƯ TRÚC, TUYẾN HVTC, HÀ MÈO VẰN, HIẾU ĐEN HẢI DƯƠNG..Theo đánh giá thì bên kia ĐỨC TM sẽ làm 2 trận còn bên này Chiến tuyến mỗi người sẽ cố gắng 1 trận..NHIỆM VỤ LÀ NẶNG NỀ NHƯNG TA PHẢI QUYẾT TÂM HẾT SỨC