1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí Box Beat! - Nơi trút bầu tâm sự

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Michelle83

Michelle83 Thành viên mới

Chị em_hat_hay_lam này bị dở hơi. nhỉ.
    @chị WhitenCold: em rất thích chị
  2. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

A vote cho e rồi EHHL ạh! Từ đời tám tổng nào rồi! Bây giờ còn đòi gì nữa!
    E Mi` xèo thông cảm! Chị EHHL thỉnh thoảng như thế đó!
    To e Mì xèo: A cũng thích Oai and Câu lắm!
  3. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

Môi khô quá! Nhà vừa nhận nuôi thêm em mèo vàng. Như vậy là ngoài Jun Jin, Mít và Tuti có thêm 1 con mèo nữa, nhiều wá nhỉ, bọn nó chạy lanh quanh nhà đuổi nhau cũng vui mắt nhưng thấy mùi lẫn lỗn ghê wá, xịt nước hoa khắp nhà kô thấy bớt. Mama nói cho bớt đi, Mình chẳng iêu Mít lắm nhưng thấy nó già tội nghiệp nên muôn giữ lại, H iêu Jin nhưng nói tối Jun Jin trốn lên ngủ duới gầm giường là H hay ngủ mơ thấy papa. Mẹ nghe xong lại đòi cho Jin đi. Mẹ thích mèo nên xin mèo về thế mà tự nhiên đêm trước đang nằm lại nói vừa ngủ mơ thấy mèo nằm ngay trên đầu giường. Hãi nhỉ!
    Sếp nói: more color, môi khô sao đánh son được nhỉ
  4. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

Vắng vẻ nhỉ. viết cái. Gửi tặng thầy Tuanbeat nhân ngày 20/11
    Đại ca yêu quí ! Hoa hồng bạch tất cả gần 30 bông. Một bông hoa hồng vàng. Tuy không đẹp lung linh, nhưng cũng chứa chan tình cảm và nhìn cũng xinh xẻo lắm. Tự tay em chọn, nhưng chưa gói. Mà em không thích tặng hoa gói. Báo kính thì đẹp đấy, nhưng em thích 1 bó còn nhìn thấy rõ xương xẩu và gai góc. Thế mà đại ca vắng mặt ! Em đành đưa về nhà. Em để vào một góc. Em mải đọc truyện tranh quá. Truyện tranh tên là "Full House", em mải mê ăn táo quá, thế là em quên mất việc cắm nó vào bình. Đến tệ. Sáng mai em ngủ dậy, phát hiện ra thì nó cũng đã hơi héo, nhưng em phải đi làm, nên em bỏ mặc nó. Tối em về thì nó đã thuộc dạng "hoa héo" hoàn toàn - dù tiết trời khá lạnh, nhỉ.
    Đấy, số phận những bông hoa tặng đại ca là như thế đấy !
    Chắc sáng mai em tranh thủ dậy sớm em cho nó nằm gọn nhẹ và nhẹ nhàng trong waste_basket vì em lười lắm, đến việc vứt nó đi cũng chả có thời gian
    Chúc đại ca sớm thăng tiến !
    Đêm đã về khuya...... Đề nghị bạn cho nhỏ volume !
  5. kilica

kilica Thành viên rất tích cực

Trời ôi! Hôm nay nghe EHHL nhí nhéo mới nhớ ra ngày cái ngày quang vinh kia cũng thuộc về bac tuanbeat! Cháu thật là láo, bác nhỉ?! Chúc bù bác cái!
    Có cái câu hát j nhỉ.... ah..."Em đứng trên giảng đường hôm nay
    Mà niềm vui trong lòng dâng đầy.." Hehe...gửi tặng bác! Thấy hợp với bác một cách ...kì cục!
    EHHL àh, hát hò hò hát chăm lo luyện rèn vào nhá! Bạn đợi khi nào solo bạn tặng cho mấy bông hồng! Hì, kí thùng rác nhà mi có còn hoa ....ko nhi?
  6. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

hừm, tự dưng đọc được 1 lời khen linh tinh không fải của mình, cũng chẳng liên quan gì tới mình lại thấy bực bực. bây giờ thì thấy bực ghê gớm nên mới muốn xổ ra. bắt đầu nghĩ xem tại sao lại có chuyện đó.. thế mà cũng spent cả 1 buổi chiều ngồi xem rồi tưởng tượng rồi còn.. khóc nữa. suỵt. thôi rồi, rơi bịch một cái từ trên bềnh bồng mây. đau. chừa đi.
  7. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Oạch! EHHL thân mến! Có khí e rất hợp với 2 chữ "bất ngờ" đấy! Đưa mình từ bất ngờ này đến bất ngờ khác!
    Nhưng chỉ riêng bó hoa mà a tưởng tưởng ra đã tuyệt đẹp theo một nghĩa rất "Amyso" rồi! Thanks a lot!Thật tiếc là không được mang về nhà cắm vào nơi đẹp nhất của nhà mình!!!
    Cơ mà e cũng ham chơi quá đấy! Tần này tuổi đầu rồi mà còn mê truyện tranh với lại ăn quà vặt!
    À hôm nay lên lớp ra oai với mấy e xinh tươi, thấy cuộc sống lại có niềm vui! Sorry e Trắng và Lạnh vì đã cốc đầu nhé!
    Dạy chính quy đúng là sướng thật, chỉ nhìn thôi cũng đã thấy thoải mái, khác hẳn phải dạy mấy lớp tại chức, thầy mệt, trò mệt, hành nhau rồi nói xấu nhau loạn xị cả lên....
  8. anhhbd

anhhbd Thành viên mới Đang bị khóa

Chả mệt, chả buồn ngủ nhưng vẫn cứ ngáp sung sướng. Các bạn ạ, dào này tớ chả có cảm giác gì sốt, người cứ bình bình. Hề hề hề, tớ sợ mình bị lãnh cảm thì bỏ bố. Có ai thương thì yêu tớ với.
  9. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

@Tuanbeat: đại ka ko nên khách sáo hôm nào đi ăn kem nhờ
    @Cuckie: hê hê, chết thật ! thôi đại ka Marketing hoành tráng vào, chứ ngồi đấy kêu thế các em chả đến thời gian này học hành ngon lành, sau thành đại gia ối em xin chết
  10. DE_LA_FERE

DE_LA_FERE Thành viên rất tích cực

Thày giáo Tuấn
    Hi vọng CN tuần này gặp thày. Cơ mà nếu mà hơi phê có được chạy lên hát cùng casĩ ko nhể?
    EHHL: em bắt đầu ấy rồi đấy.