1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí Box Beat! - Nơi trút bầu tâm sự

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhhbd

anhhbd Thành viên mới Đang bị khóa

Ôi giời, khối thằng trông thì nam tính đàn ông đấy, bệ vệ đàng hoàng đấy nhưng tính khác quái gì đàn bà đâu.
  2. Roberta

Roberta Thành viên quen thuộc

3. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Nam tính hay không nam tính thì mời hai Mod sang mục thể thao rèn luyện thân thể bàn tiếp đê! Và move mấy cái post của các vị vào đúng vị trí của nó!
  4. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

a anh Tak có avar mới, công nhận nam tính dã man! [​IMG] [​IMG]
    em thích màu của cái pix đấy [​IMG]
    hehe, thực ra là muốn test thử mấy cái YM icon hehhe [​IMG]
  5. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Hik! Hôm nay thật là vui! Nữ VN thắng Myanmar!
    Còn mình thì vừa thi xong môn triết học cao cấp! Hehe gọi là cao cấp cho oách chứ học xong vẫn chả biết gì!
    Thế là đỡ một việc phải lo nghĩ. Có thể tập trung công sức làm việc khác rồi! Tập tành nhạc nhẽo nào, để còn hoành tráng hôm 8-12 tới chứ lị!
  6. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

có vẻ như mình đùa nhưng thực ra không phải đùa ! vì mình rất hiểu ! chuyện gì đang xảy ra vậy ??? ừ phải mà ! nhưng mình ko muốn nữa. ko muốn thế ! mà làm sao lại thế ? xui xẻo à? hay là cái gì thế. mình đã save lại là :Do ông trời muốn thế! thực ra ko fải thế mà! it is good for you ! chết tiệt ! sao mở mồm ra là nói với mình câu đấy ! loăng quoăng ! vớ vẩn ! nhởn nhơ ! trong khi thì mình sắp sửa như là 1 đứa tuyệt vọng ! he he he khôi hài quá ! sao cái j cũng đổ tuột lên đầu mình thế nhỉ ! thật chịu hết nổi ! he hehe
    lỗi bắt đầu từ mình ! chính xác là thế đấy ! và bây h thì ko thể nào sửa được điều đấy !
    he he he
    linh tinh chừng đấy vẫn chưa đủ ?! tính tiếp xem thế nào !
  7. huy_japan

huy_japan Thành viên mới

... . hôm nay quả là một ngày lạ lùng, sáng sớm mưa nho nhỏ, chiều nóng, và tối rét.. Ngồi một mình ở Tạm thương, nhâm nhi chén rượu buồn, không biết làm gì hơn, lôi đàn ra lẩm nhẩm mấy bài Beat.. Đôi khi nghĩ lại, tất cả chỉ là sự trả giá của cuộc đời. Sao hôm nay lại một mình, sao mọi thứ không thoát ra được?.. Void! Nhưng cái điều này, không ai biết..
    Say.!.
    Hết 1 lít tắc kè.. Tự nhiên có thêm một người nữa đến, quán không còn vắng nữa. Đi về mà trong lòng vẫn rối ren..
  8. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

i''m back
    to
    the way
    i used to
    be
    ^_^
  9. magic_enpi

magic_enpi Thành viên mới

Có thể em đã - đang và sẽ ko hiểu chị
    Có thể em ko biết chuyện gì đang xảy ra
    Có thể em đã vô tâm
    Có thể chị ko còn muốn kể cho em như trước nữa
    Có thể rất nhiều lý do...
    Nhưng.
    Em ko thích thấy chị như hiện giờ. Ko thích một tẹo nào.
    Em thấy lo. Và sợ nữa.
    Sao chị lại nói về cái chết
  10. Seltaeb

Seltaeb Thành viên quen thuộc

Nghe đi nghe lại Oh my love. Ngày dài và có nhiều điều thấy thất vọng. Bạn bè, công việc. Mình là một đứa hay kêu ca, hay là kô biết suy nghĩ tích cực ? Công việc thì rõ là chán mình rồi, kô biết bảo vệ í kiến. Bực mình vì phải phụ thuộc vào quyền quyết định của quá nhiều người nữa. Mỗi lần làm ctrình là mỗi lần chạy long tong tầng trên xuống tầng dưới, gặp hết người này đến người kia, đủ loại giấy tờ, đủ kiểu hỏi han. Và ngày hôm nay thì đã bị bác bỏ chủ đề 2 lần , chỉ trong vòng 2 tiếng đồng hồ. Kô thể hiểu chị Th nghĩ gì về mình nữa.
    Cả 1 tiếgn đồng hồ điên rồ nói chuyện khuyên giải với 1 đứa chẳng hiểu gì mình, mình cũng chẳng hiểu gì nó. Lại H nữa, chơi với nhau lâu cũng chẳng hiểu nhau, chẳng muốn nhắc đến nữa. Điên quá!!!!!!!!!!!!!!!!!